Nimetimiza Thanks ya 100 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimetimiza Thanks ya 100

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Chapa Nalo Jr, Mar 3, 2011.

  1. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,375
    Likes Received: 3,209
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mkristo, imeandikwa ni heri kutoa kuliko kupokea, leo nimetimiza thanks ya 100, nimeamua kumpa mtu ambae kwangu naona ametoa point nzuri sana (kwa kipimo changu), naye ni Mwanajamiione kwenye thread ya tatizo la LD. Salamu pia kwa Nyamayao ambaye naye kwangu mimi ni kati ya wake bora( na wengine wapo), sijawahi ona akijibu kwa hasira hapa JF, ila amepotea sana siku hizi.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,919
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Hongera, ila nilitaka kuuliza kama ni lazima mtu akianzisha post basi atangulize kusema dini yake?
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,286
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    hongera sana...!

    mwanzo mzuri
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,450
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mhh!!!
     
  5. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli.....mi sijaona sababu ya kutaja dini hapo....unless una lako jambo
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mimi nakubaliana na wewe kwamba sijawahi ona MwanajamiiOne, LD wala Nyamayao wakijibu kwa hasira.
    MwanajamiiOne ndio nimemuona ktk thread nyingi sanaaaaa.
    And that's the type of the woman I love most
     
  7. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Congrats.
     
  8. CPU

    CPU JF Gold Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata hivyo hiyo dini aliyoitaja haina effect yoyote ktk maelezo yake wala haimshambulii mtu. Nadhani ni fahari kwake kujitambulisha mkristo
     
  9. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hongera nakusifu kwa kujisifia
     
  10. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 892
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    anatafuta mchumba
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Mi nlidhani miaka!Kumbe Thanks tu!??Haya hongera basi!
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,661
    Likes Received: 1,496
    Trophy Points: 280
    wengine ndo iv anavojefeel.....lol
     
  13. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hongera kwa umri uliofikia. Ni wachache sana wanaoweza kufikia hapo.
     
  14. LD

    LD JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru mwaya kaka, vyovyote vile lakini tunaitambua furaha yako!!!
     
  15. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #15
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,130
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    hongeraaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,527
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hongera sana
     
  17. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,584
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Lizzy, angeweza kuutumia mtandao kiufanisi kweli kwa umri huo?
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Ndo maana nilikuja haraka kutoa hongera zangu nikijua kweli mzee anajiweza haswa!
     
  19. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,465
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Mimi mwenzenu nimefungia hapa nikidhani jamaa anajisifia kwamba ametimiza mademu mia moja aliokwishawalamba......!!!!
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,814
    Likes Received: 583
    Trophy Points: 280
    mi pia nilistuka. Nikasema ngoja nije nikishauri hiki kikongwe kipumzike sasa.
    Duh!
    Haya hongera zake.
     
Loading...