Nimetimiza miaka 9 bila kufanya ngono

Nimetimiza miaka 9 bila kufanya ngono

Kojo huwa unamwaga wapi?
Plan B?
Au ume-undergone ipi?
Lugoye(makamba) [HASHTAG]#Mastarb[/HASHTAG]
 
Kawaida tu mkuu mbona wahindi wanaonja first time siku ya ndoa wakiwa 28 au 30s
 
Ndo mana hujapata like hata moja kwenye post yako..unajua kwann..coz ur abnormal..bt hongera sana haustahili kuwepo dunia hii..fanya booking ya mbinguni mapema..
hahaha ww ni noma kumbuka hakuna mkamilifu duniani
 
Miaka 9 [emoji40] [emoji40] hongera [emoji122] [emoji122] [emoji122] Umerudi kuwa bikira
 
Back
Top Bottom