Nimesikitishwa sana Leo na mambo ya udini


Status
Not open for further replies.
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Katika kujitafutia kipato nimeamua kugeukia ujasiriamali. Basi leo nikaamkia Sinza Mori nyuma ya sheli ya Big Bon kuna jengo la gorofa pale nikafika kwa ajili ya kuweka order ya sehemu ya biashara.

Nimepigwa na butwaa baada ya kutaja jina langu walinzi walisema hapa ni kwa waislamu pekee hakuna mkristu atakayeruhusiwa kupanga. Sikuishia hapo nikaomba no. Za mmiliki wa jengo kudhibitisha hio hali akasema mm ni msimamizi hili ni jengo la mkubwa mmoja. Na kweli ni mahususi zaidi kwa watu wenye imani ya kiislamu.

Kama tumefikia huko basi hali ni mbaya. Naomba wengine mkajaribu mpate kuthaminisha habari hii.
 
G

Greard

Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
63
Likes
2
Points
0
G

Greard

Member
Joined Dec 23, 2010
63 2 0
hiyo mbona imejificna. Nenda azam kaombe kazi ma ukristo wako kama utapata
 
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2009
Messages
6,815
Likes
264
Points
180
Maria Roza

Maria Roza

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2009
6,815 264 180
Nitapita hapo sasa hivi mkuu!
Ikiwezekana nitarecord sauti kabisa!
Kwani umewaambia unataka kufungua machinjio ya ile mboga mkuu?'
Hahahha eti machinjio duh nimecheka sana
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
31
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 31 145
Hili ni la kibaguzi na unaweza kulifikisha kwa Mkuu wa wilaya/afisa tawala/afisa biashara na atachukuliwa hatua za kisheria,haikubaliki na usikae kimya.
Kuna muda Saint Mary's walikuwa wanakodi mabasi sasa mislamu mmoja akakataliwa kwa maelezo wanachukua wakristu tu alipeleka malalamiko wilayani na wakaonywa na jamaa kupata tender.
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,343
Likes
1,663
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,343 1,663 280
Kama wanaruhusiwa kujenga misikiti kwenye petro station unategemea nini usiishie hapo lipeleke kwa waziri wa viwanda na biashara ili ujue kama serikali imeruhusu wafanyabiashara kutoa maneno ya aina hiyo utasaidi labda kurekebisha hii hali mapema kabla taifa halijagawanyika hiyo ndio LEGACY ya KIKWETE atakayotuachia kwanza kubomoana kwa udini manake ndicho alikuwa akihubiri majukwaani akiomba kura
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Mkuu Birigita pita hapo na wewe upate data. Nimewaambia nataka kuuza nguo za jumla frm Thailand na sio pombe wala mdudu. Walinzi wakasema "kaka hapa nisikufiche ni kwa waislam tuu, na ukienda watakutajia hadi mmiliki kwa jina"
 
C

Cool

Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
98
Likes
1
Points
15
C

Cool

Member
Joined Aug 5, 2009
98 1 15
ndugu yangu hiyo mbona ni chamtoto tu, mi siku moja nimeenda kuomba chumba chan kupanga pale nyuma ya mabibo hostel, jamaa aliniuliza JIna kisha akakunja uso na kuniambia hawapangishi wakristo. Nilihuzunika sana. Kweli kuna watu wa ajabu sana nchi hii.
 
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
1,221
Likes
15
Points
135
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
1,221 15 135
Hapo mkuu wamechemka! au wanafikiri uislamu ni jina...?
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
189
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 189 160
Kuna kijana alikuwa anaomba tender pale sun vita ya wiring akaambiwa na mlinzi ukitaka kazi hapa lazima uwe muislam jamaa alikuwa anaitwa josephat akajiita Juma ,akapata kazi kama kuna watu wana Chuki na Ubaguzi ni waislam,Nenda Morogoro muslim university ndio utajua waalimu na wanafunzi wote waislam,hawaishi kusema wananyanyaswa ,muhamadans ni matatizo matupu!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,970
Likes
140
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,970 140 145
Katika kujitafutia kipato nimeamua kugeukia ujasiriamali. Basi leo nikaamkia Sinza Mori nyuma ya sheli ya Big Bon kuna jengo la gorofa pale nikafika kwa ajili ya kuweka order ya sehemu ya biashara.

Nimepigwa na butwaa baada ya kutaja jina langu walinzi walisema hapa ni kwa waislamu pekee hakuna mkristu atakayeruhusiwa kupanga. Sikuishia hapo nikaomba no. Za mmiliki wa jengo kudhibitisha hio hali akasema mm ni msimamizi hili ni jengo la mkubwa mmoja. Na kweli ni mahususi zaidi kwa watu wenye imani ya kiislamu.

Kama tumefikia huko basi hali ni mbaya. Naomba wengine mkajaribu mpate kuthaminisha habari hii.
Tumia njia mbadala mkuu
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
351
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 351 180
Basi bora wamekwambia live, maana huenda wasingesema ungeingia kichwakichwa na kukutana na vituko vya mwaka!
Kama wanasema jengo hilo(la bishara)ni kwaajili ya waislamu tu inaonyesha kuna mambo fulani ya usiri yatakayokuwa yanafanyika humo ambayo mkristo hatakiwi kujua au hawezi kuvumilia kuyaona!...kuna ibada za ajabuajabu zitakuwa zikiendelea, na huenda ni za kimajinimjini.

Sasa nadhani umshukuru Mungu!
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,088
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,088 280
Mimi nadhani haya mambo yapo tena siku nyingi, miaka miwili nilinyimwa kupanga nyumba sehemu kisa nimeenda na mdada mwislam, mwenye nyumba ni mlokole. Hizo kesi zipo na ndio zinazidi kushika kasi kutokana na kutokemewa na wenye mamlaka.

Serikali inajiita haina dini, lakini watu wana dini wakiwemo viongozi wa juu serikali. Lakini busara zinapokuwa pembeni wanatuharibia umoja wetu, mshikamano wetu na kutufanya tujengeane chuki.
 
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,524
Likes
6
Points
135
Chuma Chakavu

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,524 6 135
Katika kujitafutia kipato nimeamua kugeukia ujasiriamali. Basi leo nikaamkia Sinza Mori nyuma ya sheli ya Big Bon kuna jengo la gorofa pale nikafika kwa ajili ya kuweka order ya sehemu ya biashara.

Nimepigwa na butwaa baada ya kutaja jina langu walinzi walisema hapa ni kwa waislamu pekee hakuna mkristu atakayeruhusiwa kupanga. Sikuishia hapo nikaomba no. Za mmiliki wa jengo kudhibitisha hio hali akasema mm ni msimamizi hili ni jengo la mkubwa mmoja. Na kweli ni mahususi zaidi kwa watu wenye imani ya kiislamu.

Kama tumefikia huko basi hali ni mbaya. Naomba wengine mkajaribu mpate kuthaminisha habari hii.
kama ni kweli, huyo mmiliki atakuwa ni mdini kupita kiasi lakini tusiwahukumu waislam wote kwa jambo hilo kwa kuwa wapo wanaopangisha sehemu zao bila kujali udini!
 
Mipangomingi

Mipangomingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
2,715
Likes
984
Points
280
Mipangomingi

Mipangomingi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
2,715 984 280
Hii thread inastahili kufungwa immediately kwasababu haya mambo yaliyopostiwa humu hayajengi jamii tunayoitaka Tanganyika. Nadhani tunakotaka kuelekea ni kubaya na mkumbuke kuwa:- Mkiambiwa habari yoyote na mtu msiyemjua vizuri(eg. mwana jf yoyote ambaye kimsingi hafahamiki openly may be na member yeyote/wengi/wote) ni sharti habari hiyo ichunguzwe kwa makini sana. Tusihukumu be! kwa sababu ya eeh!
 
L

langtan

Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
35
Likes
4
Points
15
L

langtan

Member
Joined Aug 31, 2011
35 4 15
Si DAR peke yake hata huku mikoani iko hiyo tabia ,washindwe kabisa hao watu wenye hiyo tabia.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,649
Likes
2,729
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,649 2,729 280
hii ndio tanzania iliyotengenezwa na wakora,....udini,ukabila,rangi,jinsia,....sura_ofcoz my presidaaa is handsome thats why we voted him instead of kamanda dk.wa ukweli slaaa...uuuuuuuuuuuuuuuuh!...puuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuf
 
F

furahi

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
947
Likes
48
Points
45
F

furahi

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
947 48 45
Kuna kijana alikuwa anaomba tender pale sun vita ya wiring akaambiwa na mlinzi ukitaka kazi hapa lazima uwe muislam jamaa alikuwa anaitwa josephat akajiita Juma ,akapata kazi kama kuna watu wana Chuki na Ubaguzi ni waislam,Nenda Morogoro muslim university ndio utajua waalimu na wanafunzi wote waislam,hawaishi kusema wananyanyaswa ,muhamadans ni matatizo matupu!
Hiyo ya Morogoro Muslim University umenena. Yani hata yale mazingira yanatisha kupita. Ngoja niishie hapa,..
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,250,269
Members 481,278
Posts 29,726,393