Nimeshindwa kuvumilia, machozi yananitoka.

Nimeshindwa kuvumilia, machozi yananitoka.

Wamiliki wa JF wanashindana na hiyo Facebook na mitandao mingine ya kitanzania kupata watumiaji, ndio maana kitu kama hiki kinakatisha hapa. Lakini unavyosema ni kweli, inashusha hadhi, nimeshawahi kuipamba JF na kuwakaribisha watu makini wakaja nambia jamvi lenyewe mbona linachanganya kila kitu, ya nchi humo humo ya kulana nyuma humo humo...sikuwa na jibu

Maxene Melo (na wenzake sijui Field Marshal nae nilimsikia Star TV akisema ni founding share holder) wanataka kuwa kila kitu kwa kila mtu, na kwa vile yeye Max ndio ana set the tone basi mambo anayoyapenda yeye ndo lazima na wote tutalishwa.

Halafu jamvi hili hili la mapenzi na mahusiano ndio wana post habari za misiba, kwa hiyo huwezi hata kusema uli black list, mi kwa kweli kwa wale wanaonijua ka wapo nikifa wala msinilete kunitangaza JF kwenye j[SIZE=3]amvi la ku[SIZE=3]lana tigo humu... please

[/SIZE]
[/SIZE]

Ukikubali kuja JF na blog zingine lazima uweke filter akilini mwako ambayo itachuja kisichotakiwa kisiingie akilini mwako.
 
Ungemuelezea mkeo ungepata faraja ya kweli na kama una bahati angekupa na kifuta machozi. Pole mwaya.

Mbona mnalengesha mwenzenu?

Hivi mtu mwenye akili timamu na moyo wa nyama anaweza kusimama mbele ya mama/baba watoto wake na kumweleza upuuzi kama huo?

Watu washukuru Jf + other social networks, hizi ni baadhi ya siri ambazo watu wa enzi zetu walizitunza hadi kiama.
 
hivi hapa jamii forum imekuwa ni sehemu ya kuja kujisifia unapotongozwa au unapotogoza? inatia aibu sana kubadili jukwaa hili kuwa la aina kama hii hapa n i sehemu ya kushauriana na wala si ujinga kama huu kutuletea hapa
 
Kijiji Balaa nimekubwa na balaa ambalo nahisi linautesa moyo wangu.

Kuna mwanamke nilikuwa nimemtongoza kwa muda mrefu takribani mwaka sasa. Ni mwanamke mzuri sana kwa kweli. Msema kweli mpenzi wa Mungu, mwanamke huyo mpaka tunafikisha mwaka mmoja bila kudo ni kwamba mimi nina mke lakini hatujafunga ndoa na yeye alikuwa kama kidumu.

Siku zikaenda mpaka siku moja tu yule demu akakubali tukutane gesti.

Nilipofika gesti siku hiyo nilimpa penzi zuri sana lakini hamu yote iliniisha pale nilipipiga sytle ya mbuzi kagoma!!! Yaani nilikuta jamaa wamerarua tigo vibaya sana na sijawahi kula tigo hata siku moja lakini kwa jinsi hali ilivyo hata kama ni kilema wa macho ni lazima utajua tu.

Nilijitahidi kumaliza bao hilo lakini baada ya hapo hamu na huyo demu imeniisha kabisa na najua yeye atakuwa kafall in love vibaya sana.

Kibaya zaidi tunaishi mitaa ya karibu karibu.

Jamani nishaurini maana mwanamke huyo nimemshusha kabisa moyoni.

Mwisho, moyo umechoka na nimekubwa na msongo wa mawazo kwa nini nimetembea nae huyo sholi!!!

Naamini mtanifariji.
mkuu acha kuhukumu ,wewe ni daktari? umejuaje kama hiyo tigo yake imeharibiwa na uume na siyo maradhi mengine?
unazijua haemmorhoids? unazijua anal fissure?
au wewe umemuuliza akakubali kuwa analiwa tigo?
huna ulichoumia wala nini ,na jifunze kuheshimu wanawake akiwemo mke wako .
halafu unataka ufarijiwe vipi?
 
Inabidi ushukuru wamekuanzishia tigo inabidi uendelee kula hyo kitu balaa utaacha mbele utakuwa unang'ang'ania tigo.
 
uZURI WA mKAKASI NDANI YAKE JIWE TUPU, KIMBIA KIONGOZI. SHUKURU MUNGU HATA ULIIONA HIYO ISSUE SIKU YA KWANZA, FIKIRIA NDO UNGEMTOSA MKEO KWA MBWEMBWE ZOOTE, HALAFU NGUVU ZOTE UNGEZITUMIA KUMHUDUMIA HUYO KIMADA MWISHO WA SIKU UNAKUTA TUNDU LISHANYOFOLEWA NA PANYA KHAAAAA UNGEKUFA WEWE!!!
 
ulipokuwa naye ungemlilia na kumuliza kisa kilichopelekea yeye kutumia mtandao wa tigo badala wa Airtel

Huyo Kijiji Balaa atakuwa bado ni mtoto ndiyo maana kayaleta mambo ya mpenzi wake hapa jukwaani.

Analia analia nini sasa????? Hajui watu siku hizi wapo kibiashara????
 
Last edited by a moderator:
Kumbe ulimpendea tiGO tu,so nyumba kubwa au we furniture zako ndo chache?


Anastahili majibu hayo.....................halafu tunasema Tanzania bila ukimwi inawezekana......kasema nani????

Hayo machozi yanayomtirirka hayatoshi....akatafute sumu ya panya kabisa!

Yaani anaonekana wazi kuwa alitaka huko tiGO awe wa kwanza yeye......kumbe wenzie walishawahi.......aaaagh..
 
Watu wengi wananilaumu sana kama nimemdhalilisha mpenzi wangu, lakini ukweli ni kwamba roho inaniuma kuona yaani binti ambaye nilimthamini angalau kumpa hata hiyo nafasi kufanyiwa hivyo!

1 day i heard kijiweni, kuwa demu anauma kuliko mke
Jamaa anasema bora umlie mke wake kuliko demu, nkajua story za kahawa kumbe ipo?
Na kwako pia?
Anyway pole, nahisi humchukii hata wewe kamoyo kapo kwake, kwani ni lazma kuwa nae si umuache tuu live Mi nawe basi, au bado unaogopa kumuumiza?
 
Hamna cha kumshauri zaidi ya kumwambia apige chini mzigo atulie na mke wake, na siki nyingine ajifunze kuwa msiri siyo kila unakianika hapa jukwaani.

shemeji umesahau siku hizi hakuna siri kila kitu utandawazi
 
Kimwambia wife ni another msala, mpaka mambo yaje yake vizuri itanicost zaidi.

Kitu nilichojifunza ni kuwa Mungu kanipa wife mzuri sana niachane kabisa na mambo ya tamaa uchwara.

ndio hivyo mkuu we tulia na mkeo ndani jimegee taratiiiibu kama huna akili nzuri vile
 
Kijiji Balaa nimekubwa na balaa ambalo nahisi linautesa moyo wangu.

Kuna mwanamke nilikuwa nimemtongoza kwa muda mrefu takribani mwaka sasa. Ni mwanamke mzuri sana kwa kweli. Msema kweli mpenzi wa Mungu, mwanamke huyo mpaka tunafikisha mwaka mmoja bila kudo ni kwamba mimi nina mke lakini hatujafunga ndoa na yeye alikuwa kama kidumu.

Siku zikaenda mpaka siku moja tu yule demu akakubali tukutane gesti.

Nilipofika gesti siku hiyo nilimpa penzi zuri sana lakini hamu yote iliniisha pale nilipipiga sytle ya mbuzi kagoma!!! Yaani nilikuta jamaa wamerarua tigo vibaya sana na sijawahi kula tigo hata siku moja lakini kwa jinsi hali ilivyo hata kama ni kilema wa macho ni lazima utajua tu.

Nilijitahidi kumaliza bao hilo lakini baada ya hapo hamu na huyo demu imeniisha kabisa na najua yeye atakuwa kafall in love vibaya sana.

Kibaya zaidi tunaishi mitaa ya karibu karibu.

Jamani nishaurini maana mwanamke huyo nimemshusha kabisa moyoni.

Mwisho, moyo umechoka na nimekubwa na msongo wa mawazo kwa nini nimetembea nae huyo sholi!!!

Naamini mtanifariji.

sasa lipi linakuliza hapo? acha utoto
 
mrudishe awe kama hajaliwa tigo uendelee!!
 
mkuu acha kuhukumu ,wewe ni daktari? umejuaje kama hiyo tigo yake imeharibiwa na uume na siyo maradhi mengine?
unazijua haemmorhoids? unazijua anal fissure?
au wewe umemuuliza akakubali kuwa analiwa tigo?
huna ulichoumia wala nini ,na jifunze kuheshimu wanawake akiwemo mke wako .
halafu unataka ufarijiwe vipi?

Ndyo ashike adabu, una mwanamke wako unajitia mwita mke huku wahangaika na vidumu... Mmmxxxxxxiew
 
Bado cjaelewa unalia nn... Angekuwa ni huyo unaedai ni mkeo ndyo kaharibika huko nyuma af hujawah pakua hyo ungelia na sio hcho kimada ulchokitia cku 1... Pole zakO Nway!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom