Nimeshindwa kuvumilia, machozi yananitoka.

Nimeshindwa kuvumilia, machozi yananitoka.

unajua wanaume siku hizi wanatuharibia sana dada zetu na wake zetu watarajiwa. Jamaa yawezekana roho inamuuma kwa huyo dada kuraruliwa tigo.

Watu wengi wananilaumu sana kama nimemdhalilisha mpenzi wangu, lakini ukweli ni kwamba roho inaniuma kuona yaani binti ambaye nilimthamini angalau kumpa hata hiyo nafasi kufanyiwa hivyo!
 
Kwa kifupi hapo unaficha kitu zaidi ya unayo tueleza!

Ruttashobolwa wala sifichi kitu chochote, nimetumia zain mpaka nikafika mwisho lakini sikitiko langu toka rohoni ni jinsi mtu niliyemheshimu kufanyiwa hivyo.

Sijapenda na sasa nafikiri kuachana nae kabisa ila nataka iwe softcated kama mtu mstaarabu.
 
Last edited by a moderator:
Nakusifu sana mleta mada!! Naungana na wewe hata kama ningekuwa na kiu ya ngono kufa mtu siwezi kabisa kutembea na mwanamke ambaye ameshaliwa tigo!!!! Na kama nikigundua tu immediately namuacha tena kwa kumuambia pale pale kitandani tulipo bila chenga na ni mwisho wangu na yeye!! Shiiiiiit!! Na kwa wanawake, mwanaume yeyote akikutaka tigo hakuheshimu hata kidogo!! Madhara ya tigo ni makubwa mno kwa wanawake na wanaume!! Unapokaribia uzee ndipo utajua madhara yake hasa!! Na jamii ni lazima itakugundua na utaaibika na kushuka heshima yako sana. Pinga TIGO kwa nguvu zako zote.
 
Kijiji Balaa

Jamani nishaurini maana mwanamke huyo nimemshusha kabisa moyoni.

Mwisho, moyo umechoka na nimekubwa na msongo wa mawazo kwa nini nimetembea nae huyo sholi!!!

Naamini mtanifariji.

Mrudie Mola wako.. Bandiko lako hapa ni ku-justify what u did.. Dini zote zinakataza.. Inasemekana unapofanya upumbavu ule hata shetani anakimbia ili acionekane yeye ndo aliekushawishi.. Malaika wanapata shida kuzizuia nguzo kwa jinci zinavyotikiswa na kitendo chako cha kumkimbiza mwenzio.. Tubu..
 
Last edited by a moderator:
Kama kuna mtu ambaye amenisoma kimakini ni wewe, mimi nimekuwa wazi lakini nashutumiwa utafikiri hili ni kanisa au msikiti!!!

Ni kweli kama mwanaume kwa uzuri alionao niliona ingekuwa ni sehemu ya kujipoza lakini niliyoyaona ndiyo yaliyoliza moyo wangu.

Sijapenda jinsi anavyofanyiwa mpaka kuharibika namna hivyo, hali hiyo ndiyo iliyonisikitisha.

zungumza nae, mwambie kwa nini unamuadha, unaweza kuwa chachu ya mabadiliko kwake
 
zungumza nae, mwambie kwa nini unamuadha, unaweza kuwa chachu ya mabadiliko kwake


Huo ni upande mmoja dada BADILI TABIA,

Kuna upande mwingine wa mke wake ambaye kamsaliti na hapa haonekani hata kustuka nakujutia kwamba kamfanyia kitendo kibaya sana cha kukiuka kiapo chake cha ndoa...cha kuwa mwaminifu kwa mke wake hadi kifo...

Hili kwangu ndiyo tatizo kubwa kuliko hayo mambo mengine aliyokutana nayo...After all, huwezi ukaenda sokoni halafu ukachagua aina ya bidhaa unazotaka kuziona kwenye display!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Kijiji Balaa nimekubwa na balaa ambalo nahisi linautesa moyo wangu.

Kuna mwanamke nilikuwa nimemtongoza kwa muda mrefu takribani mwaka sasa. Ni mwanamke mzuri sana kwa kweli. Msema kweli mpenzi wa Mungu, mwanamke huyo mpaka tunafikisha mwaka mmoja bila kudo ni kwamba mimi nina mke lakini hatujafunga ndoa na yeye alikuwa kama kidumu.

Siku zikaenda mpaka siku moja tu yule demu akakubali tukutane gesti.

Nilipofika gesti siku hiyo nilimpa penzi zuri sana lakini hamu yote iliniisha pale nilipipiga sytle ya mbuzi kagoma!!! Yaani nilikuta jamaa wamerarua tigo vibaya sana na sijawahi kula tigo hata siku moja lakini kwa jinsi hali ilivyo hata kama ni kilema wa macho ni lazima utajua tu.

Nilijitahidi kumaliza bao hilo lakini baada ya hapo hamu na huyo demu imeniisha kabisa na najua yeye atakuwa kafall in love vibaya sana.

Kibaya zaidi tunaishi mitaa ya karibu karibu.

Jamani nishaurini maana mwanamke huyo nimemshusha kabisa moyoni.

Mwisho, moyo umechoka na nimekubwa na msongo wa mawazo kwa nini nimetembea nae huyo sholi!!!

Naamini mtanifariji.
Good. Umevuna ulichopanda hata kama angekunyea sawa tu si uliyatafuta matatizo mwenyewe. Hivi mkeo angekufuma na uchafu huo ungekuwa mgeni wa nani. Si kila ving'aro ni dhahabu mwanangu. Kama hukujifunza hapo hutajifunza tena. Utakwaa miwaya bure kwa tamaa za kipumbavu.
 
mie nilijua wanaume hawalii,huyu anatokwa machozi kisa kaona tigo ya mwanamke imeliwa:becky::becky::becky::becky::becky:... angekuwa mkeo je????:becky::glasses-nerdy:
 
Kwani mkeo..? Unamlilia nini sasa? Kwanza ushaharibu, bado unalilia wembe..! Watu wengine bana..!
 
mie nilijua wanaume hawalii,huyu anatokwa machozi kisa kaona tigo ya mwanamke imeliwa:becky::becky::becky::becky::becky:... angekuwa mkeo je????:becky::glasses-nerdy:

Logic si kuliwa mke wala hawara, shida ni kitendo ambacho akilini mwangu nadhani watu wasio na akili timamu ndiyo wanaoweza kufanya.

Najihisi mkosaji sana kwa hili lakini natubia kwa Mungu anisamehe.
 
Kwani mkeo..? Unamlilia nini sasa? Kwanza ushaharibu, bado unalilia wembe..! Watu wengine bana..!

Najua utachukulia simple lakini ni tafu sana kwa jinsi nilivyokuwa namchukulia na hali halisi niliyoikuta!!!

Si vyote ving'aavyo ni dhahabu nimeamini.
 
Naongezea:
Au unadhani hauko salama baada ya hilo tendo?

Usalama naamini upo kwa asilimia kubwa, shida ni hilo tu ambalo nimelieleza.

Jamani akina dada nawaombeni sana msikubali hata kwa nini kutoa tigo, ni fedheha kwa mwanaume unayempa na siyo guarentee ya kukupenda.

Na kwa akina kaka tusiwaharibu dada zetu, naamini dada yule hawezi kuolewa milele unless mwanaume awe anapenda usidoma na ugomora ndiyo ataona kapata mteremko.
 
Good. Umevuna ulichopanda hata kama angekunyea sawa tu si uliyatafuta matatizo mwenyewe. Hivi mkeo angekufuma na uchafu huo ungekuwa mgeni wa nani. Si kila ving'aro ni dhahabu mwanangu. Kama hukujifunza hapo hutajifunza tena. Utakwaa miwaya bure kwa tamaa za kipumbavu.

Father of All naamini umesema kwa kuwa upo keyboard inakuruhusu, nakubali nimevuna nilichopanda lakini naamini nimetoka na mafunzo alfu kidogo.

Najua watu wengi sana humu wanatingozana na kuziasi ndoa zao lakini kwa mimi naonekana kama mtoto wa ibilisi kabisa.
Jiulize tu kama ukifa leo utaudhithi ufalme wa mbinguni???? Kama siyo jua nawe ni mchafu.
 
Last edited by a moderator:
zungumza nae, mwambie kwa nini unamuadha, unaweza kuwa chachu ya mabadiliko kwake

Ni kweli nitajaribu kizungumza nae kwa akili sana maana inaonekana kafika mbali sana katika hili.

Anaweza kuniona mimi ndiyo ****, sitajali hata ikitokea hivyo.
 
Kijiji Balaa nimekubwa na balaa ambalo nahisi linautesa moyo wangu.

Kuna mwanamke nilikuwa nimemtongoza kwa muda mrefu takribani mwaka sasa. Ni mwanamke mzuri sana kwa kweli. Msema kweli mpenzi wa Mungu, mwanamke huyo mpaka tunafikisha mwaka mmoja bila kudo ni kwamba mimi nina mke lakini hatujafunga ndoa na yeye alikuwa kama kidumu.

Siku zikaenda mpaka siku moja tu yule demu akakubali tukutane gesti.

Nilipofika gesti siku hiyo nilimpa penzi zuri sana lakini hamu yote iliniisha pale nilipipiga sytle ya mbuzi kagoma!!! Yaani nilikuta jamaa wamerarua tigo vibaya sana na sijawahi kula tigo hata siku moja lakini kwa jinsi hali ilivyo hata kama ni kilema wa macho ni lazima utajua tu.

Nilijitahidi kumaliza bao hilo lakini baada ya hapo hamu na huyo demu imeniisha kabisa na najua yeye atakuwa kafall in love vibaya sana.

Kibaya zaidi tunaishi mitaa ya karibu karibu.

Jamani nishaurini maana mwanamke huyo nimemshusha kabisa moyoni.

Mwisho, moyo umechoka na nimekubwa na msongo wa mawazo kwa nini nimetembea nae huyo sholi!!!

Naamini mtanifariji.

Wacha kuogopa!! labda alitoka kunya mavi magumu muda si mrefu!!.
 
hahahaaaa pole sana lakin uache uzinzi.... mi nakushauri umwambie mkeo kilichotokea gest hapo utakuwa umetatua kila kitu


Kijiji Balaa nimekubwa na balaa ambalo nahisi linautesa moyo wangu.

Kuna mwanamke nilikuwa nimemtongoza kwa muda mrefu takribani mwaka sasa. Ni mwanamke mzuri sana kwa kweli. Msema kweli mpenzi wa Mungu, mwanamke huyo mpaka tunafikisha mwaka mmoja bila kudo ni kwamba mimi nina mke lakini hatujafunga ndoa na yeye alikuwa kama kidumu.

Siku zikaenda mpaka siku moja tu yule demu akakubali tukutane gesti.

Nilipofika gesti siku hiyo nilimpa penzi zuri sana lakini hamu yote iliniisha pale nilipipiga sytle ya mbuzi kagoma!!! Yaani nilikuta jamaa wamerarua tigo vibaya sana na sijawahi kula tigo hata siku moja lakini kwa jinsi hali ilivyo hata kama ni kilema wa macho ni lazima utajua tu.

Nilijitahidi kumaliza bao hilo lakini baada ya hapo hamu na huyo demu imeniisha kabisa na najua yeye atakuwa kafall in love vibaya sana.

Kibaya zaidi tunaishi mitaa ya karibu karibu.

Jamani nishaurini maana mwanamke huyo nimemshusha kabisa moyoni.

Mwisho, moyo umechoka na nimekubwa na msongo wa mawazo kwa nini nimetembea nae huyo sholi!!!

Naamini mtanifariji.
 
Ungemuelezea mkeo ungepata faraja ya kweli na kama una bahati angekupa na kifuta machozi. Pole mwaya.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom