Nimeshindwa kuvumilia, machozi yananitoka.

Nimeshindwa kuvumilia, machozi yananitoka.

yaani na wewe ukuila 0713.... we ni mjnga sana yaani atakuwa amekudharau sana mshamba nenda round ya pili uifumue mpaka itokee mdomoni uone atakavokushukuru yani hujamla 0713...unasema umempa penzi zuri hahahahahahaahahah

mmh huwa unashangilia game za 0653?
 
Kama kuna mtu ambaye amenisoma kimakini ni wewe, mimi nimekuwa wazi lakini nashutumiwa utafikiri hili ni kanisa au msikiti!!!

Ni kweli kama mwanaume kwa uzuri alionao niliona ingekuwa ni sehemu ya kujipoza lakini niliyoyaona ndiyo yaliyoliza moyo wangu.

Sijapenda jinsi anavyofanyiwa mpaka kuharibika namna hivyo, hali hiyo ndiyo iliyonisikitisha.

Umejaribu kumuuliza kuhusiana na tatizo uliloliona? Nakama bado unategemea wanajf watakuwa na jibu gani lakukufariji ilihali umetupa ushaidi wa macho yako.

jaribu kutuletea ushaidi wa majibu kutoka kwa huyo muhusika kuhusu jambo uliloliona na macho yako.
 
Ungemuelezea mkeo ungepata faraja ya kweli na kama una bahati angekupa na kifuta machozi. Pole mwaya.
 
Kijiji Balaa nimekubwa na balaa ambalo nahisi linautesa moyo wangu.

Kuna mwanamke nilikuwa nimemtongoza kwa muda mrefu takribani mwaka sasa. Ni mwanamke mzuri sana kwa kweli. Msema kweli mpenzi wa Mungu, mwanamke huyo mpaka tunafikisha mwaka mmoja bila kudo ni kwamba mimi nina mke lakini hatujafunga ndoa na yeye alikuwa kama kidumu.

Siku zikaenda mpaka siku moja tu yule demu akakubali tukutane gesti.

Nilipofika gesti siku hiyo nilimpa penzi zuri sana lakini hamu yote iliniisha pale nilipipiga sytle ya mbuzi kagoma!!! Yaani nilikuta jamaa wamerarua tigo vibaya sana na sijawahi kula tigo hata siku moja lakini kwa jinsi hali ilivyo hata kama ni kilema wa macho ni lazima utajua tu.

Nilijitahidi kumaliza bao hilo lakini baada ya hapo hamu na huyo demu imeniisha kabisa na najua yeye atakuwa kafall in love vibaya sana.

Kibaya zaidi tunaishi mitaa ya karibu karibu.

Jamani nishaurini maana mwanamke huyo nimemshusha kabisa moyoni.

Mwisho, moyo umechoka na nimekubwa na msongo wa mawazo kwa nini nimetembea nae huyo sholi!!!

Naamini mtanifariji.

Wewe, unaesema una mke lakini hamjafunga ndoa, huyo ni mke kikabila au kisheria ya dini ipi?

Mnazini tu, huna mke hapo.

Na huyo unaesema "umemshusha kabisa akilini", ulitaka umkute bikira? Jiulize, ulimpataje wenzako washindwe? Na kama "umemshusha" ilikuwaje umuandike?
 
Last edited by a moderator:
hahahaaaa pole sana lakin uache uzinzi.... mi nakushauri umwambie mkeo kilichotokea gest hapo utakuwa umetatua kila kitu

Kimwambia wife ni another msala, mpaka mambo yaje yake vizuri itanicost zaidi.

Kitu nilichojifunza ni kuwa Mungu kanipa wife mzuri sana niachane kabisa na mambo ya tamaa uchwara.
 
Wewe, unaesema una mke lakini hamjafunga ndoa, huyo ni mke kikabila au kisheria ya dini ipi?

Mnazini tu, huna mke hapo.

Na huyo unaesema "umemshusha kabisa akilini", ulitaka umkute bikira? Jiulize, ulimpataje wenzako washindwe? Na kama "umemshusha" ilikuwaje umuandike?

Hujanielewa, ninachosikitika na kuniumiza moyo ni yeye kutoa tigo mpaka kuharibika kiasi kile. Yaani ukiangalia ni kama wale wanawake malaya wa kwenye porno ambao wamekubuhu kwa hali hiyo.

Nimeahindwa hata kuelewa wa akili yake kabisa mpaka anafika hapo alikuwa hajijui?????

Kuandika hapa jukwaani, isikupe shinda kwa maana hunijui wala humjui huyo demu. Na hata kama ni jf member hawezi kujua ni kama ni yeye, nimetumia mzunguko kidogo.

Elewa hii ni changamoto kwa wanawake na sisi wanaume kutofanya hayo.
 
Ungemuelezea mkeo ungepata faraja ya kweli na kama una bahati angekupa na kifuta machozi. Pole mwaya.

Nakubaliana na wewe suala la kumueleza wife lakini nalo limekaa kibahati vile vile kupata hicho kifuta jasho!!!!

Kwa kuwa kila tukio lina posibility ya 0.5 kutokea ngoja ninyuti tu ila nimekoma kama side mnyamwezi.
 
heee!....mbona kidumu,makubwa jamani...yaan wanaume wa siku hz kwa vidumu jamani hamjambo,mnatutisha hadi sie wengine kuingia kwa ndoa.
 
Kama vipi na wewe ungemrarua tu iyo Express yourself..! Mtoto wa kiume unaogopa??! Duuuh!
 
ndugu binafsi sijajua hasa kilichofanya hadi ukatoka kumrudia huyu kidumu ukamwacha mkeo
ebu toa sababu za msingi maana uzuri wa mwanamke sio sura,, na ni kawaida kuwaona wanawake
wazuri wengi wawe marafiki au uliwapenda mwanzo ila kama umefanya nia ya kua na mmoja huna haja kurudi nyuma nina wasi na wewe je unaregret kuwa na huyo uliye nae au niaje?
 
Umejaribu kumuuliza kuhusiana na tatizo uliloliona? Nakama bado unategemea wanajf watakuwa na jibu gani lakukufariji ilihali umetupa ushaidi wa macho yako.

jaribu kutuletea ushaidi wa majibu kutoka kwa huyo muhusika kuhusu jambo uliloliona na macho yako.

Swali zuri sana mkuu,
 
machozi yanaakutoka kwa sababu
1. ameliwa tigo
2. unajutia kitendo ulichofanya
3. uchungu baada ya kuzungushwa kwa mwaka 1

Machozi yalimtoka kwa sababu alitegemea kumtoa bikira ya 0713 huyo malaya kumbe watoto wa mjini walishawahi.
 
Kuzungushwa siyo issue maana ni hiyari yake kukubali au kukataa, issue ni hiyo ya huyo demu kuliwa tigo.

Kitendo cha kuja 100% kimenichanganya na kumchukia kabisa.

ulipokuwa naye ungemlilia na kumuliza kisa kilichopelekea yeye kutumia mtandao wa tigo badala wa Airtel
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom