Nimeshindwa kuacha kumsaliti mke wangu

Nimeshindwa kuacha kumsaliti mke wangu

Nakushauri jiepushe kwenda huko kwenye starehe labda ndiko kunakokupa vishawishi au labda ni pepo huyo so omba Mungu sana coz kuna cku mkeo atagundua na itakua mbaya

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Ukristo kama wa Mwingira ni Bure ,utakupeleka katika Zinaa

and that was my point

tuache kurukia ukristu na kristu bila dhamira na maandalizi ya nadhiri... it takes more than just kumlimbilia Yesu,
 
asilimia 90(not scientific prof) ya wanandoa hasa wanaume hutoka ndani ya ndoa zao, hii inatokana na sababu mbali mbali
na sababu nyingi hukosa msingi
umenifurahisha ulivosema mkeo ni mzuri mno,na pia mnapendana sana, sasa nje ya ndoa unafuata nini, tumia uzuri wa mkeo kama silaha ya matamanio ya nfsi, hakuna cha shetani wala nini, tumia akili vizuri hebu jiulize baada tu ya kufanya tendo na namna unavojilaumu kwa pesa uzotumia na nguvu afu upuuzi mtupu, mara nyingine utapata ma maradhi.
nakushauri na ninajishauri mimi tuache maana na mimi pia mmhhmmhhh...........

Kama hii takwimu ni kweli, then my wife is the happiest woman on earth!
 
sometime inabidi utembee na kiasi kidogo cha pesa unachoona hakitakuletea tamaa za madadapoa!
 
kwahiyo wakrtistu sio wazinifu sio?? au kwa maana nyingine hakuna waislamu waanaoishi bila kuzini nje ya ndoa??

Shoddy responses to serious matters, tuna wakristu wangapi tena wengine hadi wako kwenye madaraja ya juu na wanafanya hayo?? ina maana hawajampokea kristu??

acheni kutoa simple solutions, the guy anahitaji spiritual, clinical and psychological support.... Uzinifu pia ni ugonjwa

ndio nyienyie mnaugua na kukimbilia kuomba kabla ya kunywa dawa

anyway.... maybe you know better na mna solutions simple in everything na dnio maana tupo hapa tulipo leo

Sijui hata uwezo wako wa kufikiri. Unaposema anahitaji spiritual support unakusudia aende kwa Manyaunyau? Kama unadhani kuwa ukristu haumfai kwa sababu tu una ushahidi wa wakristu wa "madaraja ya juu" (kitu ambacho hakijawahi kuwepo katika ukristu) ambao ni wazinzi wa kutupwa, mbona basi hujatoa ushauri afanye nini? Kumbuka kuwa si kila jibu humu litamfurahi kila mtu. Kumbuka kwamba imani ni suala binafsi na sio kundi kama unavyodhani, na huko kuna psychological na spiritual counseling nzuri mno. Kama unaufahamu vizuri uislamu well and good, umshauri aende huko badala ya kuleta mashambulizi kwa wanaojaribu kuchangia. Very low indeed.
 
Ukishikishwa ukuta na mabaunsa wa 3 utatulia.
 
Aisee kama huyu bwana unamfahamu usienbde kwa mke wake utaleta balaa kubwa au unataka kwenda kutumia udhaifu wake kwa kutumia jumbe wa jamaa ili umdonoe kwamba anaweza kkupa kwa hasira.
 
Wanasaikolojia tunaamin ukiluka stage moja kwenye makuzi utakuja kuifanya ata ktk umri mkubwa ivo sio kosa lako ni stage uliluka itaisha tuuu!
 
Sijui hata uwezo wako wa kufikiri. Unaposema anahitaji spiritual support unakusudia aende kwa Manyaunyau? Kama unadhani kuwa ukristu haumfai kwa sababu tu una ushahidi wa wakristu wa "madaraja ya juu" (kitu ambacho hakijawahi kuwepo katika ukristu) ambao ni wazinzi wa kutupwa, mbona basi hujatoa ushauri afanye nini? Kumbuka kuwa si kila jibu humu litamfurahi kila mtu. Kumbuka kwamba imani ni suala binafsi na sio kundi kama unavyodhani, na huko kuna psychological na spiritual counseling nzuri mno. Kama unaufahamu vizuri uislamu well and good, umshauri aende huko badala ya kuleta mashambulizi kwa wanaojaribu kuchangia. Very low indeed.
spiritual namaanisha imani.... imani ya dini

aweza kuwa muislam au mkristu, budha, etc

kuhusu uwezo wangu wa kufikiri, hilo lisikusumbue... hauko peke yako, mko wengi sana na sijui kama wewe unajua hata uwezo wako wa kufikiri

it is funny that you signature is defeating your course.... ati marriage ni life sentence!! kristu hakutufundisha hivyo
nyambaff
 
spiritual namaanisha imani.... imani ya dini

aweza kuwa muislam au mkristu, budha, etc

kuhusu uwezo wangu wa kufikiri, hilo lisikusumbue... hauko peke yako, mko wengi sana na sijui kama wewe unajua hata uwezo wako wa kufikiri

it is funny that you signature is defeating your course.... ati marriage ni life sentence!! kristu hakutufundisha hivyo
nyambaff

You are a what you are. Have your way.
 
We unahitaji kumrudia Mungu uache uzinzi ati.. Yani unaumia roho kwa uovu unmaomfanyia but kuacha huachi... Unahitaji maombi tu!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
swahiba, unajua kuna watu wameamua kufunga macho washike bakora na kutembea nama vipofu, na kutumia Kristu au Mungu kirahisi-rahisi tu kama wanavhoendesha maisha yao

we have a problem here, na tuna ushahidi pia kuna waumini wazuri tu nao wanatumbukia kwenye ulemavu huo wa kupenda unyevu.... we need comprehensive approach ya hili jambo kuliacha maana wengine wameathirika zaidi ya wengine

Anyway, ijumaa tukutane port view aisee
Mkuu Ijumaa si leo au?

Afu ushatoka Mashariki ya Mbali?
 
Utakuwa na pepo. Nenda kaungame na uanze upya maisha yako.
 
endelea kukamua,hadi umpe mkeo zawadi ya ukimwi,kuashiria jinsi gani unampenda,unamthamini na kumtunzia penzi lake
BADILI TABIA bora umweleze... Coz haiingii akilini kabisa mtu anaposema anampenda sana mkewe ili hali utamu wake anaugawa huku na huko na kuhatarisha afya ya familia yake pia.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Jitahidi uache. Mara nyingi ukimwi hubebwa toka guest house kwenda nyumbani.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom