Nimeshindwa kuacha kumsaliti mke wangu

Nimeshindwa kuacha kumsaliti mke wangu

Siku akianza kukusaliti utaacha. Endelea tu kuna siku utaumbuka na kuumia. Nadhani kama umegundua ni vibaya ulipaswa kuacha vinginevyo siku ukitendewa kama umtendeavyo huenda ukafa kwa ugonjwa wa moyo. Kama umeshindwa kuacha kwa vile una tamaa, ngoja upate miwaya ndipo utaacha kama si mkeo kukutenda.
Nimebahatika kuwa na mke mzuri sana,ni mchanganyiko wa mnyamwezi na muhaya,ni mzuri na ana tabia nzuri sana,tumebahatika watoto wawili,na ndoa yetu ina miaka sita sasa,nina kazi nzuri na nakaa nyumba ya kupanga ya nyumba vitatu Changanyikeni.Kwa kifupi nampenda mke wangu.Kinachoniuma ni kuwa kila nikitoka nje,barabarani,au sehemu za starehe siishi kutamani wanawake wengine na mara kadhaa wale wanaonikubalia nimelala nao guest,achilia mbali gharama ninazotumia kwenye starehe,mke wangu ananipenda sana,na mimi nampenda pia,sipo tayari kumuacha na niko tayari kuilinda ndoa yetu kwa gharama yeyote ile….huwa najuta sana kumsaliti kwani hastahili haya niyayomfanyia,kinachonisikitisha ni kuwa siwezi acha kuendelea kumsaliti.Najiuliza huu ni upepo tu utapita au ni nn?au ndo madhara ya kuwa bookish shule mpaka nikasahau starehe...naomba msaada.
 
Hapana mkuu,mi ni mroma.
issue ni ushamba wa kuyajua mapenzi na starehe ukubwani....kazi ulikua unapiga madesa tu...skuli..what goes around comes around ngoja nayeye aanzee kuliwa huku..utasoma namba jombaaa.....
 
inaonyesha unaji feel guilty sana.jiulize huko nje unafata nini?na katika ndoa yako kuna mapungufu yepi kwenye 6 kwa 6?maana ndio unayoifata huko nje,na sio mapenzi.kaa chini ongea na mke wako{usimwambie suala la ku cheat]utampunguzia imani kwako.yafanyie kazi hayo mapungufu,kokote utakapozunguka at the end,nyama ni ile ile,maybe spice tu zinatofautiana
 
usipende kumtendea mwenzako usilopenda kutendewa! Ngoja hukumu kwa mungu!
 
Nimebahatika kuwa na mke mzuri sana,ni mchanganyiko wa mnyamwezi na muhaya,ni mzuri na ana tabia nzuri sana,tumebahatika watoto wawili,na ndoa yetu ina miaka sita sasa,nina kazi nzuri na nakaa nyumba ya kupanga ya nyumba vitatu Changanyikeni.Kwa kifupi nampenda mke wangu.Kinachoniuma ni kuwa kila nikitoka nje,barabarani,au sehemu za starehe siishi kutamani wanawake wengine na mara kadhaa wale wanaonikubalia nimelala nao guest,achilia mbali gharama ninazotumia kwenye starehe,mke wangu ananipenda sana,na mimi nampenda pia,sipo tayari kumuacha na niko tayari kuilinda ndoa yetu kwa gharama yeyote ile….huwa najuta sana kumsaliti kwani hastahili haya niyayomfanyia,kinachonisikitisha ni kuwa siwezi acha kuendelea kumsaliti.Najiuliza huu ni upepo tu utapita au ni nn?au ndo madhara ya kuwa bookish shule mpaka nikasahau starehe...naomba msaada.

Ukweli unakera ndugu, uzuri wa adhabu ni hapahapa duniani ngoja kidogo utakuja kutusimulia kamaunavyo simulia ujinga wako!
 
kama yeye sio mkristu je??

Mkuu, Yesu Kristo hana dini, Yu tayari kwa yeyote yule alie tayari kumpokea yeye binafsi, na atafanyika rafiki kwa huyo na atamfundisha na kumfunulia yote ya kuyaendelea. na kama kuna tabia ambazo haziendani na Kristo, atamuwezesha kuziacha. Na pale kwenye udhaifu yeye atajiinua kuuficha udhaifu wa huyo maana yeye hujiinua palipo na udhaifu ''paulo akasema nafurahia udhaifu wangu, maana pale nilipo dhaifu ndipo nilipo na Nguvu''

Kuwa mkristo kwa maanisha ni mfuasi wa Kristo, wengi wamejikuta wakiwa wafuasi kama kundi na si kila mtu kwa kwa nafsi yake. So kwa yeyote ambaye anao uhai, AKIAMUA moyoni mwake na kumkiri Yesu na kumfuata, atakuwa ameunda urafiki nae wa kudumu na wa maana sana.
 
Mkuu huna tofauti na uncle JK. 1/3 ya maisha yako ya utumishi unapumulia hewani LOL

aaah wapi

mie nina afadhali, uncle JK anasafiri sana na akirudi anatua mbugani - waweza kuta weshampiga kipapai ili asikae ofisini watu wapitishe magham
 
MCHUKUE MKEO NAE UMPELEKE HUKO GUEST TATIZO LABDA KIWANJA KILA SIKU MKWAKWANI TU.MPELEKE NAE TAIFA AKAONE NYASI BANDIA :cheer2:
 
Wakuu nina typical tatizo kama hili!. My wife is perfect nikisema perfect namaanisha super perfect! Huwa nasafiri sana mikoani jamani nikifika huko sijui mzimu gani huniandama nakula nje. Nikirudi nyumbani siwezi hata mwangalia usoni wife.

Halafu huko nje nawakojoza hata mara 5 huku home kimoja then hola Tunatumika na nguvu za giza hakiya nani?
Tufanyeje wazee?
 
Kutokana na maelezo yako,jiulize maswali haya.... Huwa unatumia dk ngapi kufanya tendo la ndoa na mkeo kwa mzunguko 1?na unaendaga mizunguko mingapi?(yafanyie kazi sana haya maswali mawili)
 
inaonyesha unaji feel guilty sana.jiulize huko nje unafata nini?na katika ndoa yako kuna mapungufu yepi kwenye 6 kwa 6?maana ndio unayoifata huko nje,na sio mapenzi.kaa chini ongea na mke wako{usimwambie suala la ku cheat]utampunguzia imani kwako.yafanyie kazi hayo mapungufu,kokote utakapozunguka at the end,nyama ni ile ile,maybe spice tu zinatofautiana
Thanx kisukari,ni kweli nafeel guilty,na najitahidi kubadilika,hope Mungu ataniwezesha.
 
Kijana!
Ufanyayo Hayana Maana Wala Manufaa Yoyote, Mrudie Muumba Wako..atakuponya dhidi Ya Roho Chafu!
 
Gharama yeyote unamaanisha nini mkuu, kuacha kumsaliti mkeo sio gharama? Hata hivyo nakupongeza kwa kuwa muwazi na kuona kwamba hili ni tatizo, ni imani yangu Mungu atakusaidia kuwa mwaminifu
Asante sana samaritani,napiga magoti nasali sana,huenda saa ya ukombozi bado,lkn naamini Mungu yupo pamoja nami,na shetani atashindwa hatimaye.
 
MCHUKUE MKEO NAE UMPELEKE HUKO GUEST TATIZO LABDA KIWANJA KILA SIKU MKWAKWANI TU.MPELEKE NAE TAIFA AKAONE NYASI BANDIA :cheer2:
Ushauri wako nitauzingatia,ahasante sana kaka.
 
Kutokana na maelezo yako,jiulize maswali haya.... Huwa unatumia dk ngapi kufanya tendo la ndoa na mkeo kwa mzunguko 1?na unaendaga mizunguko mingapi?(yafanyie kazi sana haya maswali mawili)
Maswali yako mkuu yana solution kubwa sana kwenye tatizo langu.Thanx
 
MCHUKUE MKEO NAE UMPELEKE HUKO GUEST TATIZO LABDA KIWANJA KILA SIKU MKWAKWANI TU.MPELEKE NAE TAIFA AKAONE NYASI BANDIA :cheer2:

kweli ndugu yangu,hili nalo la mechi kila siku uwanja ule ule linapoteza apetaiti,ajaribu kuliangalia pia na huenda likamsaidia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom