Nimeshindwa kuacha kumsaliti mke wangu

Nimeshindwa kuacha kumsaliti mke wangu

Wewe Asigwa, mbona unazidi kumzamisha mwenzio badala ya kumwinua!!! Ushauri wangu, ikimbie zinaa, ni mbaya!!!

tatizo zinaa iko mwilini mwake inachemka akiikimbia anakimbia nayo...kesha sema alikua mtu wa madesa kasoma kwa bidii ili akikua aje ayakute ukubwani...NDIO KAYAKUTA SASA............
 
mkuu kuna dawa moja tu, lakini inahitaji ujasiri mkubwa, dawa yenyewe ni kumwambia wife wako kuwa ulikuwa unazini nje sasa umeacha na mwombe kuwa mnatoka out wote, usitoke peke yako. utawezaaa?
 
Aliye msafi na awewakwanza kumpiga jamaa mawe,omba msamaha kwa MUNGU WAKO,mfanye mkeo awenavitu unavyovipenda huko nje.Hata hao wanaojiita watumwa na wabanabadii hufanya hayo na zaidi ya hayo,kisha wanasema angalia neno na si matendo yangu.OMBA MUNGU MPE MKEO VIONJO UTAKAVYO PENGINE ITASAIDIA.
 
endelea kukamua,hadi umpe mkeo zawadi ya ukimwi,kuashiria jinsi gani unampenda,unamthamini na kumtunzia penzi lake
 
Mpokee Yesu awe Bwana na mwokozi wa maisha yako,ukiwa nae huyu peke yake ndie anao uwezo
wa kukufanya kushinda dhambi yoyote ile.Hima mpokee ndani ya moyo wako sasa.sema "Bwana Yesu
natubu dhambi zangu zote kwa kumaanisha kuziacha,nipe uwezo wa kushinda dhambi zote,tawala
maisha yangu Yesu ingia ndani ya moyo wangu uniwezeshe kuishi maisha ya utakatifu,katika Jina la
Yesu Ameeen"
Hiyo ndio dawa pekee.

dawa pekee ni kuji control, mbona watu wengi dont relay on any spiritual assistance na wametulia tuli, nafsi ukiiendekeza ndo mwisho wake na kiboko ya nafsi ni akili, ndo maana huyu jamaa akisha Do,akili inatambua he was wrong..angekuwa hatambui hiyo ni another case to deel
 
asilimia 90(not scientific prof) ya wanandoa hasa wanaume hutoka ndani ya ndoa zao, hii inatokana na sababu mbali mbali
na sababu nyingi hukosa msingi
umenifurahisha ulivosema mkeo ni mzuri mno,na pia mnapendana sana, sasa nje ya ndoa unafuata nini, tumia uzuri wa mkeo kama silaha ya matamanio ya nfsi, hakuna cha shetani wala nini, tumia akili vizuri hebu jiulize baada tu ya kufanya tendo na namna unavojilaumu kwa pesa uzotumia na nguvu afu upuuzi mtupu, mara nyingine utapata ma maradhi.
nakushauri na ninajishauri mimi tuache maana na mimi pia mmhhmmhhh...........
 
endelea kula vitumbua vya barabarani vilivyojaa mchanga hadi utakapo pata appendix!!!
 
Siku ukihisi hata kwa bahati mbaya kwamba mke wako ana-cheat nina hakika utarudi kwenye mstari......Hii ni fact.
Mwisho, hebu jaribu ku-focus mambo mengine mapya kwenye starehe halali.
 
hebu fikiria naye akifanya/anafanya kama ww ,ukijua itakuwaje? utakalorifikiria ndo jibu sahihi la kuendelea na matendo hayo au kuacha ili uheshimu kiapo cha ndoa yako.
 
Si ndo anaambiwa ampokee ili awe mkristu? Kiswahili kigumu kweli.

kwahiyo wakrtistu sio wazinifu sio?? au kwa maana nyingine hakuna waislamu waanaoishi bila kuzini nje ya ndoa??

Shoddy responses to serious matters, tuna wakristu wangapi tena wengine hadi wako kwenye madaraja ya juu na wanafanya hayo?? ina maana hawajampokea kristu??

acheni kutoa simple solutions, the guy anahitaji spiritual, clinical and psychological support.... Uzinifu pia ni ugonjwa

ndio nyienyie mnaugua na kukimbilia kuomba kabla ya kunywa dawa

anyway.... maybe you know better na mna solutions simple in everything na dnio maana tupo hapa tulipo leo
 
Anaweza kuwa mkristu lakini ni wakristu wangapi wanasema hayo makitu na bado wanamendea nyuchi za watu? Wengine wamevuka mipaka wako bize na ule mtandao wa 0713. Watu wamemfanya Mungu mjomba wao asee.

swahiba, unajua kuna watu wameamua kufunga macho washike bakora na kutembea nama vipofu, na kutumia Kristu au Mungu kirahisi-rahisi tu kama wanavhoendesha maisha yao

we have a problem here, na tuna ushahidi pia kuna waumini wazuri tu nao wanatumbukia kwenye ulemavu huo wa kupenda unyevu.... we need comprehensive approach ya hili jambo kuliacha maana wengine wameathirika zaidi ya wengine

Anyway, ijumaa tukutane port view aisee
 
Endelea tu kumcheat hakuna neno, akikubamba uje tukuambie what to expect. Uwe unacheki hiv mara kwa mara manake kuna ndomu feki babba.
 
mkeo unampendaje wakati wamsaliti kila mara?
upendo huvumilia yote,hauna tamaa,sasa unampenda mkeo kwa upendo upi?
wa ngono tu nadhani. kimbia zinaa utakuja kuangamaiza familia yako,sijui nani atalea wanao?
chagua moja starehe zako au kuwaacha wanao yatima.
 
Ndugu yangu hilo ni tatizo ila cha msingi uwe muwazi jamii itakusaidia, labda nikuulize maswali machache.

1. Hili tatizo limeanza lini
2. Kitu gani unaona umekikosa kwa mkeo ila kwa wengine unakipata.
3. Unaangalia picha na movies za ngono kama ndiyo nalo ilo ni tatizo, maana vitu kama hivyo huwa vinamfanya mtu atamani kuwa na wanawake wenye maumbo kama ya wale anaowona kwenye movies.
4. Weka image ya mkeo kwenye mawazo yako nakumuona yakuwa ndiye mwanamke mzuri kuliko wengine.
 
kwahiyo wakrtistu sio wazinifu sio?? au kwa maana nyingine hakuna waislamu waanaoishi bila kuzini nje ya ndoa??

Shoddy responses to serious matters, tuna wakristu wangapi tena wengine hadi wako kwenye madaraja ya juu na wanafanya hayo?? ina maana hawajampokea kristu??

acheni kutoa simple solutions, the guy anahitaji spiritual, clinical and psychological support.... Uzinifu pia ni ugonjwa

ndio nyienyie mnaugua na kukimbilia kuomba kabla ya kunywa dawa

anyway.... maybe you know better na mna solutions simple in everything na dnio maana tupo hapa tulipo leo
Ukristo kama wa Mwingira ni Bure ,utakupeleka katika Zinaa
 
Ndugu yangu hizo tamaa za wanawake wa pembeni ziamishie kwenye maendeleo anza kutamani kumiliki nyumba gharama unazotumia kuhonga na kulipa guest kwa mwaka zinakutosha kumiliki nyumba.Mfanyie mkeo michezo karibu yote unayowafanyia hao wa nje tigo acha atafurahi na kukupa heshima mtaani.Wanaume tunaiba ila sio kwa kuendekeza.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom