Nimeshindwa kuacha kumsaliti mke wangu

Nimeshindwa kuacha kumsaliti mke wangu

mkada

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Posts
1,200
Reaction score
908
Nimebahatika kuwa na mke mzuri sana,ni mchanganyiko wa mnyamwezi na muhaya,ni mzuri na ana tabia nzuri sana,tumebahatika watoto wawili,na ndoa yetu ina miaka sita sasa,nina kazi nzuri na nakaa nyumba ya kupanga ya nyumba vitatu Changanyikeni.Kwa kifupi nampenda mke wangu.Kinachoniuma ni kuwa kila nikitoka nje,barabarani,au sehemu za starehe siishi kutamani wanawake wengine na mara kadhaa wale wanaonikubalia nimelala nao guest,achilia mbali gharama ninazotumia kwenye starehe,mke wangu ananipenda sana,na mimi nampenda pia,sipo tayari kumuacha na niko tayari kuilinda ndoa yetu kwa gharama yeyote ile….huwa najuta sana kumsaliti kwani hastahili haya niyayomfanyia,kinachonisikitisha ni kuwa siwezi acha kuendelea kumsaliti.Najiuliza huu ni upepo tu utapita au ni nn?au ndo madhara ya kuwa bookish shule mpaka nikasahau starehe...naomba msaada.
 
tehe tehe .....jini mahaba...hata mimi yamenikuta halafu mbaya zaidi sometimes nje napiga vizuri ndani ngoma inakataa kata kata sababu ya guilty conciousness!!!
 
tehe tehe .....jini mahaba...hata mimi yamenikuta halafu mbaya zaidi sometimes nje napiga vizuri ndani ngoma inakataa kata kata sababu ya guilty conciousness!!!

Ndg yangu hiyo ni tamaa tu na wala siyo ugonjwa na inawezekana kabisa kuna mambo mengi unayowafanyia hao mademu zako ambayo unaogopa kumwambia mke wako nyumbani, rudisha mapenzi nyumbani ndg yangu huyo ni mke wako wakati wa tendo la ndoa mfanyie vyovyote vile unavyoona utayenjoy ispokuwa kinyume na maumbile ni kosa, hapo hutakuwa tena na wazo la kumtoroka shemeji.
 
Mpokee Yesu awe Bwana na mwokozi wa maisha yako,ukiwa nae huyu peke yake ndie anao uwezo
wa kukufanya kushinda dhambi yoyote ile.Hima mpokee ndani ya moyo wako sasa.sema "Bwana Yesu
natubu dhambi zangu zote kwa kumaanisha kuziacha,nipe uwezo wa kushinda dhambi zote,tawala
maisha yangu Yesu ingia ndani ya moyo wangu uniwezeshe kuishi maisha ya utakatifu,katika Jina la
Yesu Ameeen"
Hiyo ndio dawa pekee.
 
Mpokee Yesu awe Bwana na mwokozi wa maisha yako,ukiwa nae huyu peke yake ndie anao uwezo
wa kukufanya kushinda dhambi yoyote ile.Hima mpokee ndani ya moyo wako sasa.sema "Bwana Yesu
natubu dhambi zangu zote kwa kumaanisha kuziacha,nipe uwezo wa kushinda dhambi zote,tawala
maisha yangu Yesu ingia ndani ya moyo wangu uniwezeshe kuishi maisha ya utakatifu,katika Jina la
Yesu Ameeen"
Hiyo ndio dawa pekee.
kama yeye sio mkristu je??
 
tehe tehe .....jini mahaba...hata mimi yamenikuta halafu mbaya zaidi sometimes nje napiga vizuri ndani ngoma inakataa kata kata sababu ya guilty conciousness!!!
Mkuu uko sahihi kabsa,nje naperform vzr sana,lkn nikirudi ni usingizi tu.lkn mke wangu ni mzuri kuliko hata hao wa nje,ni nn hiki?
 
Nimekufahamu naenda kumwambia mkeo. Yaani jirani yangu kumbe uko hivi? Naenda na simu nimefungua huu uzi kama ushahidi. Huwezi kumdhalilisha mdogo wangu hivi.
 
nimebahatika kuwa na mke mzuri sana,ni mchanganyiko wa mnyamwezi na muhaya,ni mzuri na ana tabia nzuri sana,tumebahatika watoto wawili,na ndoa yetu ina miaka sita sasa,nina kazi nzuri na nakaa nyumba ya kupanga ya nyumba vitatu changanyikeni.kwa kifupi nampenda mke wangu.kinachoniuma ni kuwa kila nikitoka nje,barabarani,au sehemu za starehe siishi kutamani wanawake wengine na mara kadhaa wale wanaonikubalia nimelala nao guest,achilia mbali gharama ninazotumia kwenye starehe,mke wangu ananipenda sana,na mimi nampenda pia,sipo tayari kumuacha na niko tayari kuilinda ndoa yetu kwa gharama yeyote ile….huwa najuta sana kumsaliti kwani hastahili haya niyayomfanyia,kinachonisikitisha ni kuwa siwezi acha kuendelea kumsaliti.najiuliza huu ni upepo tu utapita au ni nn?au ndo madhara ya kuwa bookish shule mpaka nikasahau starehe...naomba msaada.
wewe una abudu kwa anayejiita nabii mwingira wa efatha????????????????/
 
Nimebahatika kuwa na mke mzuri sana,ni mchanganyiko wa mnyamwezi na muhaya,ni mzuri na ana tabia nzuri sana,tumebahatika watoto wawili,na ndoa yetu ina miaka sita sasa,nina kazi nzuri na nakaa nyumba ya kupanga ya nyumba vitatu Changanyikeni.Kwa kifupi nampenda mke wangu.Kinachoniuma ni kuwa kila nikitoka nje,barabarani,au sehemu za starehe siishi kutamani wanawake wengine na mara kadhaa wale wanaonikubalia nimelala nao guest,achilia mbali gharama ninazotumia kwenye starehe,mke wangu ananipenda sana,na mimi nampenda pia,sipo tayari kumuacha na niko tayari kuilinda ndoa yetu kwa gharama yeyote ile….huwa najuta sana kumsaliti kwani hastahili haya niyayomfanyia,kinachonisikitisha ni kuwa siwezi acha kuendelea kumsaliti.Najiuliza huu ni upepo tu utapita au ni nn?au ndo madhara ya kuwa bookish shule mpaka nikasahau starehe...naomba msaada.

Gharama yeyote unamaanisha nini mkuu, kuacha kumsaliti mkeo sio gharama? Hata hivyo nakupongeza kwa kuwa muwazi na kuona kwamba hili ni tatizo, ni imani yangu Mungu atakusaidia kuwa mwaminifu
 
Nimebahatika kuwa na mke mzuri sana,ni mchanganyiko wa mnyamwezi na muhaya,ni mzuri na ana tabia nzuri sana,tumebahatika watoto wawili,na ndoa yetu ina miaka sita sasa,nina kazi nzuri na nakaa nyumba ya kupanga ya nyumba vitatu Changanyikeni.Kwa kifupi nampenda mke wangu.Kinachoniuma ni kuwa kila nikitoka nje,barabarani,au sehemu za starehe siishi kutamani wanawake wengine na mara kadhaa wale wanaonikubalia nimelala nao guest,achilia mbali gharama ninazotumia kwenye starehe,mke wangu ananipenda sana,na mimi nampenda pia,sipo tayari kumuacha na niko tayari kuilinda ndoa yetu kwa gharama yeyote ile….huwa najuta sana kumsaliti kwani hastahili haya niyayomfanyia,kinachonisikitisha ni kuwa siwezi acha kuendelea kumsaliti.Najiuliza huu ni upepo tu utapita au ni nn?au ndo madhara ya kuwa bookish shule mpaka nikasahau starehe...naomba msaada.

Hiyo sentensi inapingana na yale unayoyatenda. Bado haujawa tayari kutoa gharama ili kulilinda penzi lako.

7510576870_55d712dbcc.jpg

7558504502_c8fab7e74b.jpg
 
Inawezekana ukamweleza shemeji ukweli japo mwanzoni anaweza asikubaliane na wewe.Mwambie na yeye akimpata wa kumsugua vizuri wala asiogope,labda na yeye anatamani wengine lakini anakuogopa wewe,wakati we unafaidi huko nje.Hayo ni makubaliano tu ya wawili,halafu kila kitu kinakuwa poa,tena ikiwezekana siku nyingine,mnawaalika rafiki zenu hapo nyumbani halafu mida mida mnabadilishana.Unaionaje hiyo,kuliko kudanganya?
 
kama yeye sio mkristu je??

Anaweza kuwa mkristu lakini ni wakristu wangapi wanasema hayo makitu na bado wanamendea nyuchi za watu? Wengine wamevuka mipaka wako bize na ule mtandao wa 0713. Watu wamemfanya Mungu mjomba wao asee.
 
Pole sana mkuu,cha msingi ongeza sana maombi,fanya mazoezi,epuka sehemu hatarishi pia pendelea kutoka na shemeji yetu,sio yeye kila siku kubaki na watoto nyumbani
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom