Nimerudi tena wana cc


mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
13,562
Likes
19,268
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
13,562 19,268 280
nimerudi tena wana jamvi
nimerudi tena na moto ule ule
wapi. Preta..wapi TANMO..wapi@Cantalisia..na wengineo
nimerudi mzima ingawa mambo bado..

kama uko pouwa..itikia bee kwa akina dada na akina mama
kama wewe kaka au baba utajua chakuitikia...
 
Last edited by a moderator:
BAGAH

BAGAH

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
4,525
Likes
26
Points
145
Age
32
BAGAH

BAGAH

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
4,525 26 145
koh koh !..
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,848
Likes
3,624
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,848 3,624 280
Preta kashaolewa na mwarabu mmoja hivi...wanaishi Muscat...
 
Last edited by a moderator:
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,963
Likes
363
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,963 363 180
[mentio]Preta kashaolewa na mwarabu mmoja hivi...wanaishi Muscat...
Tena yuko mbioni kubadili jina aitwe Nusrat,
TANMO yuko Mbuguni mwaka wa ishirini na saba sasa bado anasaka Fuba, ukiona kimya basi yuko ku.mani anatega baruti...

Mapendo.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
Tena yuko mbioni kubadili jina aitwe Nusrat,
TANMO yuko Mbuguni mwaka wa ishirini na saba sasa bado anasaka Fuba, ukiona kimya basi yuko ku.mani anatega baruti...

Mapendo.
Hapo chacha...!!
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
137
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 137 160
kwan ulikuwa wapi mpaka urudi.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,499
Likes
234
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,499 234 160
Upo Mkuu?
Nasikia wewe na wenzako Bishanga na Bi. Dominic mliamua kufilisi JF Udaku kisha mka-enter the Tree?
Aaah wapi, tatizo mhariri ulipotea nikaingiwa na wasiwasi kuwa labda wamechukua kucha na jicho, niko mchakatoni kutoa tolea la June...
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,963
Likes
363
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,963 363 180
Aaah wapi, tatizo mhariri ulipotea nikaingiwa na wasiwasi kuwa labda wamechukua kucha na jicho, niko mchakatoni kutoa tolea la June...
Si unajua jinsi wahariri tunavyowindwa Bana?
Ngoja nijifiche kwanza, manake huu ni upepo tu, ukipita nitarejea..
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,357
Likes
7,656
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,357 7,656 280
Yewaaa!
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,908
Likes
1,409
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,908 1,409 280
kwani ulipotelea wapi wewe walikuban miaka yote hiyo kwanini hukuwaliberali hao bandugu haya karibu lakini tuko kwenye mavuno ya mpunga na mahindi sasa kazi kwako
nimerudi tena wana jamvi
nimerudi tena na moto ule ule
wapi. Preta..wapi TANMO..wapi@Cantalisia..na wengineo
nimerudi mzima ingawa mambo bado..

kama uko pouwa..itikia bee kwa akina dada na akina mama
kama wewe kaka au baba utajua chakuitikia...
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,038
Likes
2,588
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,038 2,588 280
Karibu tena ulipotea wapi
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
13,562
Likes
19,268
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
13,562 19,268 280
kwan ulikuwa wapi mpaka urudi.
location mkuu
Si unajua jinsi wahariri tunavyowindwa Bana?
Ngoja nijifiche kwanza, manake huu ni upepo tu, ukipita nitarejea..
aisee..kheri ujifiche. TANMO
kwani ulipotelea wapi wewe walikuban miaka yote hiyo kwanini hukuwaliberali hao bandugu haya karibu lakini tuko kwenye mavuno ya mpunga na mahindi sasa kazi kwako
ukivuna mie nataka pepeta...na mahindi ya makande..toshaa
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,160
Likes
1,613
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,160 1,613 280
nimerudi tena wana jamvi
nimerudi tena na moto ule ule
wapi. Preta..wapi TANMO..wapi@Cantalisia..na wengineo
nimerudi mzima ingawa mambo bado..

kama uko pouwa..itikia bee kwa akina dada na akina mama
kama wewe kaka au baba utajua chakuitikia...
Beeeeeeeeeeeeeeee!!!!
 
Last edited by a moderator:
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
nimerudi tena wana jamvi
nimerudi tena na moto ule ule
wapi. Preta..wapi TANMO..wapi@Cantalisia..na wengineo
nimerudi mzima ingawa mambo bado..

kama uko pouwa..itikia bee kwa akina dada na akina mama
kama wewe kaka au baba utajua chakuitikia...
beee........
karibu jamvini
 

Forum statistics

Threads 1,273,317
Members 490,351
Posts 30,477,830