Heaven on Earth
Platinum Member
- Mar 21, 2013
- 37,234
- 26,754
Chocs mambo diaHahahah🙂🙂
Last edited by a moderator:
Chocs mambo diaHahahah🙂🙂
Ndugu zangu hamjui tu inauma chakula nitafute mwenyewe na nanyimwa. poa tu najua nanyi yatawakuta tu. Mimi huwa namwambia ukipakua weka chumbani, sasa ona.
Tyta ni ajabu hiyo........ mbona siku hizi hutupii mapichahizi ndoa za siku hizi...zimezidi ulalamishi....kumbe jando zilisaidia..
Watu wanapenda kila jambo linalotokea majumbani mwao na wengine walijue.
hapana mkuu ni mtu tu kaja, kwani kati ya mgeni na mimi nani zaidi? chakula ninunue mimi alafu nipigwe chini kuna haki hapa?
Uhitaji kulalamika mkuu, ungeyamaliza kimya kimya bila ya kuyaanika hapa
Mbali ya hayo pole sana
Pole mkuu,ila hapo inategemea ni mgeni gani,labda alimkuta anakula akaona aibu akamgawia na yeye.Au labda we huwa hutabiriki sometimes huendi lunch akaona arahisishe mambo,au alikuwa mtaani huko akachelewa kupika anasingizia mgeni.
Ila inaonekana mkuu we hununui hata mboga iweje chakula chako apewe mgeni!usikute mgeni ndo anahudumia hapo kwako we unafurahia tu msosi unaokula!
Jisajili BURE na huduma ya Tigo Kilimo!Piga *148*14# chagua NAMBA 1 kisha fuata maelekezo. Na anza kupata ushauri wa kilimo cha MAHINDI,BANGI, MPUNGA,MIHOGO n.k BURE!
Aisee mi mume kwanzaa, hata aje mgenu ganii sitoi chakula cha mme wangu,ntampikia kinginee
Hivi unajua kuwa JF inalemaza hawa watoto?
Yaani kila kitu kikitokea huko mtaani au kwenye ndoa/mahusiano mtu anakurupuka kuja kuomba ushauri au suluhu hapa hata kwenye mambo ambayo angeweza kutumia akili ya kale ka mtetea kako pale nyumbani na angepata suluhu
Haya wapeni ushauri tu!
nyumba inayopata wageni ni nyumba yenye baraka
Muambie mai waifu ake asonge ugali fasta fasta, nenda dukani/supermarket chukua mtindi urudi.
Hongera kwa kuwa na mwanamke asie mchoyo. Leo ni mgeni tu, siku nyingine utakuta ni mama yako mzazi na utamshukuru na kumpenda kwa hilo.
Wewe ni mwanamke au msichana?Nauliza chakula vipi anasema alikuja mgeni akawakuta wanakula so akapewa hotport la baba mwenye nyumba. Sasa hata nguvu ya kurudi kazini sina na ujue asubuhi nimepiga ndefu. Mahwelu
Uhitaji kulalamika mkuu, ungeyamaliza kimya kimya bila ya kuyaanika hapa
Mbali ya hayo pole sana
Watoto utawajua tu. Wanaenda kucheza cheza kwa jirani njaa ikiwatandika wanarudi nyumbani kula kama paka. Watoto wakikosa chakula nyumbani wanalalamika hao mpaka wanasusa. Acha kulialia wewe sio lazima kila siku ule alichopika mkeo.hapana mkuu ni mtu tu kaja, kwani kati ya mgeni na mimi nani zaidi? chakula ninunue mimi alafu nipigwe chini kuna haki hapa?