Nimerudi lunch eti wife kampa chakula mgeni

Nimerudi lunch eti wife kampa chakula mgeni

mahwelu

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Posts
322
Reaction score
253
Nauliza chakula vipi anasema alikuja mgeni akawakuta wanakula so akapewa hotport la baba mwenye nyumba. Sasa hata nguvu ya kurudi kazini sina na ujue asubuhi nimepiga ndefu.

Mahwelu

========UPDATES====
Leo Mambo mazuri ndio nimefika na ugari wangu na taa umekaa vizuri. ndoa ni mambo kama haya hadi napenda kurudi kula home, mnaokula kwa Mama lishe poleni sana .. my wife ni mjuzi simuachi Ng'ooo . Jamani poleni yaliyopita sindwele!!!

Nikirudi nafuata kitenge cha mei mosi nimpatie my wife wangu kwani kanifurahisha.
 
Uhitaji kulalamika mkuu, ungeyamaliza kimya kimya bila ya kuyaanika hapa

Mbali ya hayo pole sana

Asante Mkuu naweka hapa kama wenzangu yanawakuta haya mambo. pia naweweseka tu kwani mfuko mweupe na sijui natoa wapi nguvu za kwenda kupambana tena.
 
Pole mkuu,ila hapo inategemea ni mgeni gani,labda alimkuta anakula akaona aibu akamgawia na yeye.Au labda we huwa hutabiriki sometimes huendi lunch akaona arahisishe mambo,au alikuwa mtaani huko akachelewa kupika anasingizia mgeni.

Ila inaonekana mkuu we hununui hata mboga iweje chakula chako apewe mgeni!usikute mgeni ndo anahudumia hapo kwako we unafurahia tu msosi unaokula!
 
Jambo dogo hilo mwambie tu wife arudi jikoni kelele za nini, kwa Sukuma land hilo ni tukio la kawaida sanaaaa"........njooni kwangu ninyi mliobarikiwa nilikuwa na njaa mlinipa chakula........."
 
Muambie mai waifu ake asonge ugali fasta fasta, nenda dukani/supermarket chukua mtindi urudi.

Hongera kwa kuwa na mwanamke asie mchoyo. Leo ni mgeni tu, siku nyingine utakuta ni mama yako mzazi na utamshukuru na kumpenda kwa hilo.

Ugali kwa mtindi ni kwa baadhi ya makabila tu. Wengine hilo dili haliendi!
 
Pole mkuu,ila hapo inategemea ni mgeni gani,labda alimkuta anakula akaona aibu akamgawia na yeye.Au labda we huwa hutabiriki sometimes huendi lunch akaona arahisishe mambo,au alikuwa mtaani huko akachelewa kupika anasingizia mgeni.

Ila inaonekana mkuu we hununui hata mboga iweje chakula chako apewe mgeni!usikute mgeni ndo anahudumia hapo kwako we unafurahia tu msosi unaokula!

hapana mkuu ni mtu tu kaja, kwani kati ya mgeni na mimi nani zaidi? chakula ninunue mimi alafu nipigwe chini kuna haki hapa?
 
Asante Mkuu naweka hapa kama wenzangu yanawakuta haya mambo. pia naweweseka tu kwani mfuko mweupe na sijui natoa wapi nguvu za kwenda kupambana tena.
Nimekuelewa mkuu. Mkeo mtu mzuri sana kwani hana tabia ya uchoyo
 
Muambie mai waifu ake asonge ugali fasta fasta, nenda dukani/supermarket chukua mtindi urudi.

Hongera kwa kuwa na mwanamke asie mchoyo. Leo ni mgeni tu, siku nyingine utakuta ni mama yako mzazi na utamshukuru na kumpenda kwa hilo.

Hivi unajua kuwa JF inalemaza hawa watoto?

Yaani kila kitu kikitokea huko mtaani au kwenye ndoa/mahusiano mtu anakurupuka kuja kuomba ushauri au suluhu hapa hata kwenye mambo ambayo angeweza kutumia akili ya kale ka mtetea kako pale nyumbani na angepata suluhu

Haya wapeni ushauri tu!
 
Hivi unajua kuwa JF inalemaza hawa watoto?

Yaani kila kitu kikitokea huko mtaani au kwenye ndoa/mahusiano mtu anakurupuka kuja kuomba ushauri au suluhu hapa hata kwenye mambo ambayo angeweza kutumia akili ya kale ka mtetea kako pale nyumbani na angepata suluhu

Haya wapeni ushauri tu!

hope unajua unachokisema maana!!! kwanini usianzishe ya kwako na babu zako mkaweka hayo masharti? unaanza tabia zinazopelekea kuwa mchawi at that age!!
 
Inamana huyo wife amempa chakula na hajawaza kupika kingine?

Anyways, ningetafuta mgahawa nipige msosi.

Maswala ya kusubirishana na kuletewa chakula cha moto hayaendi, unakula huku unasweat
 
ila nguvu ya kutujulisha wanajamvi ndio unayo
Haaaa we mwanaNke huachi visa tuu nimechekaje?Ila mimi pia sijaona jambo la kutushirikisha hapa.Jambo la siku moja tu teena dogo yeye kalishikia bango hapa JF je ingekuwa ilo HOTI POTI limeanguka chakula kikamwagika si kisingelika kuna tofauti gani na kilichotokea.Tena kamkirimu mgeni ambaye hajatuambia ni nani ,huenda labda ni mzaziwe/mkwewe au aliyepewa chakula alikuwa mgonjwa.
 
hongera mkuu kwa kukaa karibu na unakofanyia kazi! ila kwani hamkuwasiliana? mke wako hajui utaratibu wenu? au mkuu hueleweki unakuwa sometimes kama unavizia au kuotea kimtindo na masuprise ya hapa na hapa na akina uncle kidevu wakati mwingine kidogo!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom