Nimerudi lunch eti wife kampa chakula mgeni

Nimerudi lunch eti wife kampa chakula mgeni

sasa umeleta post JF, ili iweje? yani nahisi huko tunapoelekea mtu akienda kukata gogo atakuja kupost hapa kuwa gogo limegoma kutoka jamani nifanyeje? sasa si umwambie wife wako akusongee ugali au kale vijiweni, kuliko kuleta hapa au huku kuna mkeo? na umepata nini sasa baada ya kuweka hapa? njaa imeisha au?
 
hapana mkuu ni mtu tu kaja, kwani kati ya mgeni na mimi nani zaidi? chakula ninunue mimi alafu nipigwe chini kuna haki hapa?

punguza mauchoyo,sasa chakula 2 unalalamika hvo,hujui kuwa chakula ni mavi tu hayo?watu wengne cjui mna laana au ni nin!khaaah
 
hope unajua unachokisema maana!!! kwanini usianzishe ya kwako na babu zako mkaweka hayo masharti? unaanza tabia zinazopelekea kuwa mchawi at that age!!

Pole sana!
 
Ndugu zangu hamjui tu inauma chakula nitafute mwenyewe na nanyimwa. poa tu najua nanyi yatawakuta tu. Mimi huwa namwambia ukipakua weka chumbani, sasa ona.
 
hapana mkuu ni mtu tu kaja, kwani kati ya mgeni na mimi nani zaidi? chakula ninunue mimi alafu nipigwe chini kuna haki hapa?
Mkuu ni kukosa ugali tu wa mchana umekukasirisha hivyo au kuna kingine... lol
 
sasa umeleta post JF, ili iweje? yani nahisi huko tunapoelekea mtu akienda kukata gogo atakuja kupost hapa kuwa gogo limegoma kutoka jamani nifanyeje? sasa si umwambie wife wako akusongee ugali au kale vijiweni, kuliko kuleta hapa au huku kuna mkeo? na umepata nini sasa baada ya kuweka hapa? njaa imeisha au?

kwani kungekuwa na uwezekano wa ugali mwingine ningekuja hapa?
 
Ndugu zangu hamjui tu inauma chakula nitafute mwenyewe na nanyimwa. poa tu najua nanyi yatawakuta tu. Mimi huwa namwambia ukipakua weka chumbani, sasa ona.

Hahahaaaaaaa! Mume mwema huyo.....wanawake tunavumilia mengi kwenye ndoa.
 
Hiyo mbona rahisi, au huyo mwanamke kichwa haiko smart. Wakati anampa mgeni msosi wako ilitakiwa amwambie binti wa kazi (au hata yeye mwenyewe) aweke sufuria ndogo ya maji kwenye jiko la gesi ugali unaiva dk kumi tuu, au mnatumia mkaa pekee, pole yako.
 
We ulikuwa wapi jamani? Nimemiss mambo yako ya maphoto!

ANALALAMIKA SANA HATA VITU VYA KAWAIDA..
images
 
Hili nalo ni la kulalama!
Sidhani kama atakutizama tu...lazma akufanyie namna
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom