Nimerudi lunch eti wife kampa chakula mgeni

Nimerudi lunch eti wife kampa chakula mgeni

hapana mkuu ni mtu tu kaja, kwani kati ya mgeni na mimi nani zaidi? chakula ninunue mimi alafu nipigwe chini kuna haki hapa?

aaaa vibaya hivyooo kwa hivyo ukinunua chakula ndo wagen wasipewee??
 
ukisikia wife material ndio huyo hana uchoyo,mwambie apike kingine au ukila hotel cku moja c mbaya
 
Umeoa lakini bado hufikirii vizuri, na hilo nalo ni lakuleta humu?
 
Ndugu zangu hamjui tu inauma chakula nitafute mwenyewe na nanyimwa. poa tu najua nanyi yatawakuta tu. Mimi huwa namwambia ukipakua weka chumbani, sasa ona.

Sasa unalia kampa chakuka cha mezani, je unauhakika gani hakumpa na chakula ya kitandani?
 
ANALALAMIKA SANA HATA VITU VYA KAWAIDA..
images

Ndo mana nlikumiss bwana wewe, sasa hapo umenikumbusha kwetu ntwaraaaaaa.....mate yananitoka hapa.
 
Alafu najiuliza kazini kwako wapi na nyumbani kwako wapi?
 
aaaa vibaya hivyooo kwa hivyo ukinunua chakula ndo wagen wasipewee??
kwanza hatukuwa na ratiba ya mgeni pia kwao kwani hali. angekula kwao akaja. mimi cjawahi kula kwao.
 
Mkuu hebu mkague fasta...huyo mgeni kala tu chakula au kamkula na yeye!!
 
hiyo ni dharula kama dharula nyingine, sioni lawama zozote hapo kwa mkeo...
 
hapana mkuu ni mtu tu kaja, kwani kati ya mgeni na mimi nani zaidi? chakula ninunue mimi alafu nipigwe chini kuna haki hapa?

Nileo tuuu au Mara nyingi inatokea.usifanye hvyo hutakufa kwa njaa ya siku moja.
 
Nauliza chakula vipi anasema alikuja mgeni akawakuta wanakula so akapewa hotport la baba mwenye nyumba. Sasa hata nguvu ya kurudi kazini sina na ujue asubuhi nimepiga ndefu.

Mahwelu

Mkuu yaani jambo dogo kama hili la ndani unaleta ukimbini? Siku yakikufika makubwa naona utaishia kutangaza ktk luninga na magazetini.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom