Nimepona, natafuta mechi ya majaribio/kirafiki

Nimepona, natafuta mechi ya majaribio/kirafiki

Wadau
Two weeks ago nilifanya tohara ( nilikata govi ), nawashukuru wote mulioniombea nipone haraka, Leo nilirudi hospital kwa ajili ya kuondoa kipira nilichowekewa na daktari ameniambia by next week naweza kucheza mechi, so now naanza kutafuta mtu wa kucheza nae mechi ya majaribio,
ambae yuko tayari kucheza mechi ya majaribio ani-pm tafadhali

Asanteni

NB: mods, this thread is for my MMU mates

una akili.uamuzi wa busara
 
Ila naona MMU mates hawakujitokeza kunipa mechi ya majaribio, Lkn usijali, sikosi wa kucheza nae this weekend

lol unanipa mashaka mda wote huo kijana hukuwa na mate mpaka mumtafute mmu?????!
 
WhoLetTheDogsOut-RevisedLogo2.gif
 
Wadau
Two weeks ago nilifanya tohara ( nilikata govi ), nawashukuru wote
mulioniombea nipone haraka, Leo nilirudi hospital kwa ajili ya kuondoa
kipira nilichowekewa na daktari ameniambia by next week naweza kucheza
mechi, so now naanza kutafuta mtu wa kucheza nae mechi ya majaribio,
ambae yuko tayari kucheza mechi ya majaribio ani-pm tafadhali

Asanteni

NB: mods, this thread is for my MMU mates

kwaio unatafuta m2 wa kukutoa upya co?
 
NA watu wazima wanawekewa vipira? Ngozi imekomaa vile?

Afu vipira wangejua vimefulia, havinaga kile ki bump :A S-confused1:

Aisee usikose kutuhadithia tafauti iliyopo na kama kuna majuto.

Afu wakati wamekuweka kipira kile, haukuwahi kupata mhemko ukasimamisha? Ilikuwaje? Yaani nataka kujua shida ulizopata ili kufikiria zitatuliwe vipi.
 
kwaio unatafuta m2 wa kukutoa upya co?

Upya?...anataka kusafisa rungu......unajua govi linawekaga maukoko kwene kichwa cha naniliii.....sasa jamaa kwa sababu amekata ukubwani anatafuta pahali pa kwenda kutoa ule ukoko...maana kwa umri wake lazima utakua umeganda kama kutu.......na siku hiyo atakua na msasa......yaani anaingiza.....akitoa anasugua kichwa na msasa.........kwa kifupi he is looking for lubrication ili alainishe hiyo kutu kwene kichwa cha naniliiii.
 
Ila naona MMU mates hawakujitokeza kunipa mechi ya majaribio, Lkn usijali, sikosi wa kucheza nae this weekend

Muda wote huu wakati tunabadilishana mawazo na Gogle hapa kumbe ulikuwa NAJISI?

Mafundisho yangu ya dini yanakataza kuongea na mkaka mwenye govi au mdada aliyekeketwa!
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom