Nimepona, natafuta mechi ya majaribio/kirafiki

Nimepona, natafuta mechi ya majaribio/kirafiki

Da! Umetoa govi na unataka mechi, kwa hiyo siku zote ulikua na govi? Na unataka mechi? Hivi hufahamu kuwa kuzini ni dhambi katika dini zote? Tena unatangaza unataka mtu wa kuzini nae? Ama kweli.
 
Wadau
Two weeks ago nilifanya tohara ( nilikata govi ), nawashukuru wote mulioniombea nipone haraka, Leo nilirudi hospital kwa ajili ya kuondoa kipira nilichowekewa na daktari ameniambia by next week naweza kucheza mechi, so now naanza kutafuta mtu wa kucheza nae mechi ya majaribio,
ambae yuko tayari kucheza mechi ya majaribio ani-pm tafadhali

Asanteni

NB: mods, this thread is for my MMU mates
wawekee picha waione mwenekano wake wa sasa!
 
mkuu haina haja hata ya kutafuta nenda pale KONA BAR SINZA ukajichagulie wa saizi yako ni wewe tu na pesa yako kama unataka short time au mpaka asubuhi.
 
Jamani mwenzetu katoa equvalent ya bikira nyie mnamshangilia!Apo ndo hata soko lake litakwenda down maana nasikia likiwepo huwa full mzuka kwa mademu uwapo kazini.Natamani ningekuwa nalo leo hii ni-test the difference.Mnapomwambia aende Sinza Corner bar ina maana mleta uzi yupo Dar ,je kama yupo kwingineko.
 
Wadau
Two weeks ago nilifanya tohara ( nilikata govi ), nawashukuru wote mulioniombea nipone haraka, Leo nilirudi hospital kwa ajili ya kuondoa kipira nilichowekewa na daktari ameniambia by next week naweza kucheza mechi, so now naanza kutafuta mtu wa kucheza nae mechi ya majaribio,
ambae yuko tayari kucheza mechi ya majaribio ani-pm tafadhali

Asanteni

NB: mods, this thread is for my MMU mates

eeeeee kumbe ulikuwa govi?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom