Hongera mate,,, ukisha cheza mechi utuletee majibu!!
Da! Umetoa govi na unataka mechi, kwa hiyo siku zote ulikua na govi? Na unataka mechi? Hivi hufahamu kuwa kuzini ni dhambi katika dini zote? Tena unatangaza unataka mtu wa kuzini nae? Ama kweli.
Gharama yake bei gani
Wakati wa mechi nenda kavukavu ndio utafaidi zaidi.
najua sio wewe
nimeuliza kama unafananania shepu hilo?
wawekee picha waione mwenekano wake wa sasa!Wadau
Two weeks ago nilifanya tohara ( nilikata govi ), nawashukuru wote mulioniombea nipone haraka, Leo nilirudi hospital kwa ajili ya kuondoa kipira nilichowekewa na daktari ameniambia by next week naweza kucheza mechi, so now naanza kutafuta mtu wa kucheza nae mechi ya majaribio,
ambae yuko tayari kucheza mechi ya majaribio ani-pm tafadhali
Asanteni
NB: mods, this thread is for my MMU mates
Nenda kimboka au kona bar, jero lako tu.
Hivi bado kuna watu wana magovi?.du kazi ipo.
mi mzima,we mzima?
umeuliza kama umenifumania lol
Wadau
Two weeks ago nilifanya tohara ( nilikata govi ), nawashukuru wote mulioniombea nipone haraka, Leo nilirudi hospital kwa ajili ya kuondoa kipira nilichowekewa na daktari ameniambia by next week naweza kucheza mechi, so now naanza kutafuta mtu wa kucheza nae mechi ya majaribio,
ambae yuko tayari kucheza mechi ya majaribio ani-pm tafadhali
Asanteni
NB: mods, this thread is for my MMU mates