Nimepokea mesej kutoka kwenye kampuni siijui.


prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,337
Points
1,195
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,337 1,195
Habari yako ndugu ...........? Ofisi ya (Diamite International Company) inapenda kukupa nafasi ya kipekee, endapo utapendelea kutumia MUDA WAKO WA ZIADA kuweza kujiongezea kipato! Kama ndio, tafadhali tumia namba hii kupata maelekezo ya namna ya kufika ofisini kupata maelezo zaidi. 0713......... By Magdalena
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Points
1,225
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 1,225
Usije ukaingizwa town mchana kweupeee,maisha yamekua magumu sikuhizi watu ni wabunifu sana
 
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,743
Points
1,225
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,743 1,225
Acha uoga, fuatilia huenda ukalamba bingo. Ila cheza nao kimachale huku na wewe ukichukua tahadhari muhimu kama vile usiwape your bank account information, password za tigo/voda pesa, dont send them any money for any purchase, etc..!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,282
Points
2,000
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,282 2,000
Habari yako ndugu ...........? Ofisi ya (Diamite International Company) inapenda kukupa nafasi ya kipekee, endapo utapendelea kutumia MUDA WAKO WA ZIADA kuweza kujiongezea kipato! Kama ndio, tafadhali tumia namba hii kupata maelekezo ya namna ya kufika ofisini kupata maelezo zaidi. 0713......... By Magdalena
Hapo pekundu hujamstukia huyo Magdalena
 
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,337
Points
1,195
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,337 1,195
Acha uoga, fuatilia huenda ukalamba bingo. Ila cheza nao kimachale huku na wewe ukichukua tahadhari muhimu kama vile usiwape your bank account information, password za tigo/voda pesa, dont send them any money for any purchase, etc..!
hawajamaa wanaweza kuwa wale watembeza alo vera
 
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,182
Points
2,000
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,182 2,000
Habari yako ndugu ...........? Ofisi ya (Diamite International Company) inapenda kukupa nafasi ya kipekee, endapo utapendelea kutumia MUDA WAKO WA ZIADA kuweza kujiongezea kipato! Kama ndio, tafadhali tumia namba hii kupata maelekezo ya namna ya kufika ofisini kupata maelezo zaidi. 0713......... By Magdalena
Kuwa makini.. Juzi kati hapa nilipata cimu inayofanana na hiyo.. Nikaambiwa niende pale Diamond nikaonane nao.. Nilimuuliza alienipigia amenijuaje akaniambia nimekuwa recommended na dada mmoja (wakataja na jina).. Nikawaambia ngoja nicheki na huyo dada kama kweli.. Nilipowaciliana nae akashangaa sana akasema hajawahi kuongea na mtu kuhusu mie..! Nadhani na wao waliona wamenikosa maana hawakunitafuta tena.. Cijajua sasa utapeli wao ungekuwa wa aina gani..Labda ambae ameshawahi kukumbana nao ana kwa ana atujuze hapa..
 
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2011
Messages
2,717
Points
2,000
mtzedi

mtzedi

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2011
2,717 2,000
mwambie huyo Magdalena hutumii huo mtandao
 
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,337
Points
1,195
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,337 1,195
Kuwa makini.. Juzi kati hapa nilipata cimu inayofanana na hiyo.. Nikaambiwa niende pale Diamond nikaonane nao.. Nilimuuliza alienipigia amenijuaje akaniambia nimekuwa recommended na dada mmoja (wakataja na jina).. Nikawaambia ngoja nicheki na huyo dada kama kweli.. Nilipowaciliana nae akashangaa sana akasema hajawahi kuongea na mtu kuhusu mie..! Nadhani na wao waliona wamenikosa maana hawakunitafuta tena.. Cijajua sasa utapeli wao ungekuwa wa aina gani..Labda ambae ameshawahi kukumbana nao ana kwa ana atujuze hapa..
hawa jamaa wanataka kutumia ukosefu wa ajira ili wajinufaishe
 
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,546
Points
1,500
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,546 1,500
Hata mimi niliwahi kutumiwa sms ya aina hiyo nikashituka na sikufuatilia, nikajua ni utapeli.
 
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,337
Points
1,195
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,337 1,195
Hata mimi niliwahi kutumiwa sms ya aina hiyo nikashituka na sikufuatilia, nikajua ni utapeli.
mzee ungeenda hawa jamaa wanauza sabuni, lotion za alo vera
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,830,974
Top