FisadiKuu
JF-Expert Member
- Nov 19, 2015
- 8,336
- 13,660
Shida Serikali ina watu wao... ukienda TRA utakuta maRISTMtafute Mulhat Mpunga alikuwa anaziuza huyu, halafu niliwahi kusoma humu Kenya zinauzwa kwa laki mbili ya Tanzania.
Unafanya biashara gani ambayo wanakulazimisha kuwa na EFD ingali wewe laki 8 inakushinda?Sawa mkuu..kuna uwezekano wa kuomba kuongezewa muda siku 7 ni chache sana kwangu!
WALA HAO SIO WATU WA TRA NI BIASHARA KAMA NYINGINEShida Serikali ina watu wao... ukienda TRA utakuta maRIST
ya hao wanaitwa mawakala sijui Kwanini hawaruhusu kila mtu ajinunuli
Sent using Jamii Forums mobile app
Hii yakukatwa kwenye Return za mwezi sina hakika nayo kama nikweli hebu toa Shule hapa sote tujue inavyokuwaTulipe tu kodi. Jamaa wamechachamaa hatariii... Nunua tu mashine, nenda kwa wakala, lipa hata nusu, wakala anakupa mashine,, na ukija kulipa kodi baadae, TRA wanapunguza kodi yako kwakua mashine ni bure!. soo kama ulikua ulipe kodi labda ya milion moja, utalipa laki mbili tu, maana laki nane ulishaitoa wakati unanunua mashine.
Fine ya kutokua na mashine ni 3 million,.. Fine ya kuuza bila kutoa risiti ya EFD ni 4.5 million...
Kabla yakuja inbobo Hebu funguka hapa ilipo Ofisi yako na Bei zikoje ili mtu akija PM iwe nikufanya Biashara sio kuulizana Maswaliasante nauza ndio anayehitaji aje inbox
SIFUNGUKI HAPA MMI NI ADUI WA CCM SITAKI KUFAHAMIKAKabla yakuja inbobo Hebu funguka hapa ilipo Ofisi yako na Bei zikoje ili mtu akija PM iwe nikufanya Biashara sio kuulizana Maswali
Sent using Jamii Forums mobile app
INAUZWA 826000KHii mashine si ilikuwa bure
Ha ha haaa... Wee sio kati ya wale waliokabidhi Akili zao kwa watu Wengine wao kazi yao kusifu tu hata kama jambo la Kijinga.. Poa nitakuja tuseme kidogo chembaSIFUNGUKI HAPA MMI NI ADUI WA CCM SITAKI KUFAHAMIKA
Upo mkoa gani mkuu?Wadau habari zenu!
Leo nimefika kwenye biashara yangu nimekutana na barua wakinitaka kununua mashine ya efd na wamenipa siku 7 la sivyo watakuja kupiga makufuli, Je hii ni sawa maana nina mtaji wa kawaida tu hata mil 30 hazifiki!
Je kuna namna yeyote ya kuomba kuongezewa muda? Je ni kweli kwamba mashine ni laki 8? Je hakuna mashine zenye bei nafuu kuliko hiyo? Na ikiwa watafunga biashara faini yao ni kiasi gani?
Natanguliza shukrani!
TEHETEHE WAPUUZ KWELIHa ha haaa... Wee sio kati ya wale waliokabidhi Akili zao kwa watu Wengine wao kazi yao kusifu tu hata kama jambo la Kijinga.. Poa nitakuja tuseme kidogo chemba
Sent using Jamii Forums mobile app
Matumizi ya machine yatakusaidia kulipishwa kodi inayoendana sawa sawa na biashara yako tofauti na sasa ambapo wanakisia tuu hivyo kuleta mvutano kati yako na hao wakadiriaji.Wadau habari zenu!
Leo nimefika kwenye biashara yangu nimekutana na barua wakinitaka kununua mashine ya efd na wamenipa siku 7 la sivyo watakuja kupiga makufuli, Je hii ni sawa maana nina mtaji wa kawaida tu hata mil 30 hazifiki!
Je kuna namna yeyote ya kuomba kuongezewa muda? Je ni kweli kwamba mashine ni laki 8? Je hakuna mashine zenye bei nafuu kuliko hiyo? Na ikiwa watafunga biashara faini yao ni kiasi gani?
Natanguliza shukrani!
Kodi anayokatwa kwa kila mwezi miaka yote ya kazi hiyo gharama ya EFD ni ndogo sana kwani ni ya mara moja
kodi anayokatwa mfanya kazi kila mwezi kwa mwaka mzima ni kubwa sana ukilinganisha na gharama ya EFD na kodi kwa mfanyabiashara
Tunazungumzia kwa Mwezi sio Miaka yote ! ...Miaka yote ndio mingapiKodi anayokatwa kwa kila mwezi miaka yote ya kazi hiyo gharama ya EFD ni ndogo sana kwani ni ya mara moja
Hahaaaa we jamaa...na TIN yako utaikimbia?Hivi wakiweka makofuli yao na mimi nikaamua kuyakata na kutoa mali zangu kisha namrudishia land lord frame yake watanipata wapi?
Sent using Jamii Forums mobile app
EFD unanunua mara moja sio kila mweziTunazungumzia kwa Mwezi sio Miaka yote ! ...Miaka yote ndio mingapi
Sent using Jamii Forums mobile app