Nimepata Mpenzi ila mh..! Ushauri wenu wakuu

Nimepata Mpenzi ila mh..! Ushauri wenu wakuu

Najua unachowaza mahondaw... Imani inapwa kwenye small amount love... Kama mtu hatoridhika ma kidogo hata kikubwa hatokiweza...

You know what nashangaa Smart911 love eti 50 you call it a small amount na awamu hii ya mtu kukupa kumi tu kasheshe hahaha I'm more interested ..heheheee
 
You know what nashangaa Smart911 love eti 50 you call it a small amount na awamu hii ya mtu kukupa kumi tu kasheshe hahaha I'm more interested ..heheheee
50 siyo hela mahondaw wangu... Alafu pia depends with your life style... Like Smart911 to mahondaw 50 its just like a peanut... How many surprises have made for you zikifuatana...
mahondaw wangu... I can say when it comes about you kwangu hiyo its nothing...
 
Shangaa nawewe mate ake na mie

Majukumu ya mwanaume hayo yeye kiherehere chake tu hapo Wacha amkamue tu na ujinga wake..... Wake up girlllllll
Nmeshtuka mapema best that's y cjakubal kukamuliwa
 
Huyo ni kama niliempata mimi tena bora wako ana kazi ya maana mimi wangu alikuwa kinyozi saloon lkn mimi sikuona hatari kumpa pesa alipokuwa ananiomba coz naamini mtu ukimpenda hata hujiulizi mara mbili unampa tu coz nilimpenda kutoka moyoni, lkn nilikuwa nampa kwa staili ya kumkopesha ili asijisahau sana, lkn alikuja kunikwaza kwa kutokuwa mwaminifu. So nakushauri usimpe atakuja kutenda hadi moyo ukutoke
 
Kama unayo hiyo laki2 MPE,, huenda anakupima tu.. Mapenzi siku hizi ni kama kamali. Unaweza ukaacha nayeye ukampoteza kwa kufikiri hauna interest naye. Ila ukimpa don't overexpect things,, akikacha achana naye akikushika shikamana.
 
Huyo ni kama niliempata mimi tena bora wako ana kazi ya maana mimi wangu alikuwa kinyozi saloon lkn mimi sikuona hatari kumpa pesa alipokuwa ananiomba coz naamini mtu ukimpenda hata hujiulizi mara mbili unampa tu coz nilimpenda kutoka moyoni, lkn nilikuwa nampa kwa staili ya kumkopesha ili asijisahau sana, lkn alikuja kunikwaza kwa kutokuwa mwaminifu. So nakushauri usimpe atakuja kutenda hadi moyo ukutoke
Pole sana my! Cwez mpa hata mia
 
nilikua nackiaga tu juu juu safari hii nimejionea mwenyewe, halafu ukiona hata haendani aisee.
Shoga ndivyo walivyo huwa hawafananii na utapeli...

Mi yalishawahi nikuta ndio maana hapa nasoma kisa chako mbavuu sinaa..

Bora we umeshtuka mapema kuna wengine washachunwa vya kutosha ndo wanashtukaa[emoji23] [emoji23]

Kiufupi mjibu kuwa peleka utapeli wako na nimekwishakushtukia mpango wako kwangu..atajionea aibuu tu kwa mbinu zake kushtukiwa
 
Aliniambia n mwalimu
Weee kule anakofanya Kazi unakujua?

Ukianza uhusiano na mwanaume ambaye humjui jitahidi sana kutafuta information zake hii itakusaidia kumjua mlengwa kabla mambo mazito hayajakukuta...
 
Nina mashaka na hiyo kazi aliyokwambia pengine hana kazi kabisa, kama anayo ndio hiyo ya utapeli.

Sifa mojawapo ya matapeli ni uongo wa kutumia akili, kwanza anakujenga umuamini, mfano hajakupa haki yako msingi kisa mpaka atoe mahari. Mahari atatoa wapi kila mara anakuomba ela.

Yani mwanamme amesafir mkoa mwingine halafu hajakuaga vizuri mpenzi wake. Kuna walakini hapo.
Mi kuna lijamaa limoja liliniingia na gia hiyo hiyo ya kuoa...akaniambia ooh mi na nafanya kazi kituo kimoja cha TV

Nilimtumia ma CIA kama 20 hivi kumchunguza kupewa data zake kumbe ni Muuza viatu maarufu eneo hilo ( machinga)[emoji23] [emoji23] [emoji23] na bado ni ana maskendo ya kufa mtuu..

Alishangaa siku hiyo nampa lifile lake chafu chafu hata kuoa alighairi[emoji15] [emoji15] [emoji15]
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom