Nimeota


Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,383
Likes
40
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,383 40 0
MzunguMandali katengwa na wana JF kutokana na tabia zake za kutafuta umaarufu kwa njia zisizo harali
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,383
Likes
40
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,383 40 0
Ndio, ndoto yangu na hua nikiota inakua kweli, Mkuu jirekebishe mapema ujue una kera baadhi ya watu humu
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
19,943
Likes
2,457
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
19,943 2,457 280
Mi hapa nimegutuka kwenye ndoto nambaka miss chitchat,halafu huwa inakuwa kweli
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,383
Likes
40
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,383 40 0
Mi hapa nimegutuka kwenye ndoto nambaka miss chitchat,halafu huwa inakuwa kweli



ciello na madame B njooni muone, huyu kasema ameota amemubaka miss chit chat...
 
N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2012
Messages
816
Likes
19
Points
35
N

Nyakwec's Bro

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2012
816 19 35
Pole sana basi tumeshakupoteza JF utatoka kweli miaka 30 jela!...
Mi hapa nimegutuka kwenye ndoto nambaka miss chitchat,halafu huwa inakuwa kweli
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,715
Likes
3,383
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,715 3,383 280
Mi hapa nimegutuka kwenye ndoto nambaka miss chitchat,halafu huwa inakuwa kweli

wapi Ciello, Madame B, Remmy na cacico
 
Last edited by a moderator:
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
117
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 117 160
Nchi ya ndoto.
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
117
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 117 160
Ndio, ndoto yangu na hua nikiota inakua kweli, Mkuu jirekebishe mapema ujue una kera baadhi ya watu humu
Hivi itakuaje siku utaota kuwa umekuwa kama Elton John? Itakuwa kweli ee?
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Mambo ya ufukunyuku hayo...'......!
 

Forum statistics

Threads 1,249,771
Members 481,045
Posts 29,711,151