Nimeona ni bora niwekeze huku.

Nimeona ni bora niwekeze huku.

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Posts
41,372
Reaction score
64,584
Najiandaa baada ya kustaafu nijenge jengo kubwa la kuabudia hapa karibu na nyumbani.

Naamini sitakosa chochote, kwa sababu nitakuwa sina nguvu za kufanya kazi nzito.

Kama mtaniunga mkono, na mkawa mnakuja kuabudia kwenye hili jengo mtakuwa mmenisaidia sana katika kupunguza ukali wa maisha.

Nimeona ni bora niwekeze huku.​
 
Najiandaa baada ya kustaafu nijenge jengo kubwa la kuabudia hapa karibu na nyumbani.

Naamini sitatokosa chochote, kwa sababu nitakuwa sina nguvu za kufanya kazi nzito.

Kama mtaniunga mkono, na mkawa mnakuja kuabudia kwenye hili jengo mtakuwa mmenisaidia sana katika kupunguza ukali wa maisha.

Nimeona ni bora niwekeze huku.​
Lengo uje ufungue casino we mzee mjanja sana
 
Najiandaa baada ya kustaafu nijenge jengo kubwa la kuabudia hapa karibu na nyumbani.

Naamini sitatokosa chochote, kwa sababu nitakuwa sina nguvu za kufanya kazi nzito.

Kama mtaniunga mkono, na mkawa mnakuja kuabudia kwenye hili jengo mtakuwa mmenisaidia sana katika kupunguza ukali wa maisha.

Nimeona ni bora niwekeze huku.​
Mimi naweza kuja kuwa mhazini wa kanisa/msikiti wako?
 
Hakikisha tu unajua kunene kwa lugha mkuu na uangalie uje na brand yakuuza mahindi choma yenye upako ..

Wajinga utawakosa wakuwala sadaka zao
 
Back
Top Bottom