miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,802
- 49,109
ka ndo hivyo interview inahusika... nshaogopa mwenzio!!
kesho ...........
ka ndo hivyo interview inahusika... nshaogopa mwenzio!!
bora wewe umekaa nae miezi sita,mimi nilikaa nae miezi miwili,ndoa iligharimu more than 10mil.kuja hataki kutoa mzigo nikaamua kumpiga chini.sidhan kama nitaoa tena ila nataka nitafute take away tu.kiufupi nmechanganyikiwa bora take away
bora wewe umekaa nae miezi sita,mimi nilikaa nae miezi miwili,ndoa iligharimu more than 10mil.kuja hataki kutoa mzigo nikaamua kumpiga chini.sidhan kama nitaoa tena ila nataka nitafute take away tu.kiufupi nmechanganyikiwa bora take away
jamani hatupo hivyo aiseee........... huyo wako tu aisee
Wengi wenu ni zero .. . Wajanja wa nje tu.
Hata mimi nimesusa!!!sichangii
Yaaani hili la wakasikazi kudanganya wana BK sijui wanafundishwa na nani.???? Kuna mdada alinidanganya takribani two years nikaja kukuta bonge la mtaroooo wenyewe umefulika kama mto Nile. Hazijipita siku rafiki yangu kaingizwa cha kike maandishi ya kichina afu hajafaaa marapa!!!!!! Akakuta Mtaro umefurika.
Jamani wadada punguzeni huongo wa kijinga unawakosti. Ukimuuliza Bk iko wapi anaangalia uvunguni. Kwani mnazifichaga chini ya vitanda? Mnakera. Hamna kitu kinakera kwenye mausiano kama hiki. Hisia zoooote zinapotea
Mfundishe unavyotaka....kwanza kosa kubwa ulioa ili uone bikra siyo? Imekuja kinyume na matarajio yako tayari ni doa kwako hata angejipinda vipi bado hiyo kitu ingekuwa kero.
Uwoga unamtesa naye imekuwa kinyume na matarajio yake,hana raha kwa yale yaliyomtokea.
Unaposema kopo una maanisha nini labda? Tayari unatafuta weakness zipo wapi? Si hilo tu utaona na mengine mengi endelea kuzitafuta tu.
Mwisho put the past behind you,matarajio yako yote tupa kule,anza upya,onyesha upendo kwa mkeo,mfanye afurahie sex asione ni msalaba kwake,piga romance sana before nyama kwa nyama,kabla ya faragha hakikisha mood yake iko poa. Mwisho mfundishe ile namna unayotaka,mfundishe kidogo kidogo,kila siku mpe style moja,muelekeze wapi ukiguswa unafurahi, utaona na yeye anavyofunguka,kuza kuku wako mwenyewe uje ufaidi mayai.
Habari zenu wakuu.
Nimetoka kuchukua jiko la watu wa kabila moja kubwa kaskazini huko hasara tupu kwa kweli tulikua kwenye uchumba zaidi ya miaka 2 unusu aliniambia ye b/k kwahiyo nimvumilie hadi ndoa ndo 2ta duu nikamkubalia.
Kweli tumefunga ndoa miezi sita sasa imepita sijakuta cha bikra wala birika nimeambulia kopo la kufa mtu, pili gogo hajigusi hata kutoa mguno wa uongo kitandani kama nimenunua sex dol vile, hataki kufanyiwa love play, hataki massage kwa ufupi nimeula wenye uzoefu hivi atakuja kubadilika?
Wadada wa kichaga ndo mlivyo au ananiigizia?
Hakuna kitu hapo huo ni ulaghai mtupu.na ni kwanini binti adanganye yeye ni bikra??!!! yawezekana jamaa alikuwa na malengo yake kwamba ni lazima aowe mwanamke bikra!!!!!maana huenda na yeye alijitunza kwa ajili hiyo!!!!! hapo hakuna ndoa ila karaha tupu....