heartbeats
JF-Expert Member
- Feb 10, 2014
- 8,041
- 13,380
- Thread starter
- #161
Hebu elezea kwa kina tendo lenu linaanzaje? maana nikivuta picha naona ni wale hata busu wanakwepa anafumba mdomo kama unataka kumlisha sumu, kasha anabana miguu kama anazuia mkojo.
Usimgegede hadi aulize sabbu, ksha mpe ukweli, then mwache tena kwa muda. baaada ya hapo atalainika.
Halafu umeoaje Kijijini, Wanawake wa kijijini wana miguvu, akiyajua utakoma
alinishangaza siku moja nikamshika kidevu chake nipate kubadilishana nae mate alichokifanya yani mpaka gun huku chini lika zima vuup yani nilichoka aisee
akatoa mkono akageuka akanipa mgongo akasema
"unamsogezea nani mdomo wako sitaki hata mara 1 kwanza sijazoea nakushangaa unang'ang'ania tuu'' hapo ndo nikasema sipo peke yangu nan alikua amemzoea vingine?