Nimeoa mwanamke ambaye hajishughulishi kitandani wala hataki nimshike

Nimeoa mwanamke ambaye hajishughulishi kitandani wala hataki nimshike

Wanawake walamike na wanaume walalamike? What a shame?

Wanawake wamewekwa mikononi mwetu tuwainfluence tutakavyo sisi wawe na huo uwezo tunao. Unapoacha kuutumia ukaja kulalamika, unakua huitendei haki hii taasisi ya Uanaume. By any standard ya Uanaume, Una shida kwa binafsi yako kwanza pili ni huyo mwenza wako.

Exactly
 
Muonyeshe unampenda, uwe muelewa akiwa hajisikii, wakati mwingine wanaume si waelewa katika mambo ya kitandani siyo unamuuzi mtu alafu utegemee wakati wowote mambo yatakuwa safi mwanamke anakuwa tayari wakati wowote kaka have ndiyo hivyo.
 
habari zenu wakuu,
Nimetoka kuchukua jiko la watu wa kabila moja kubwa kaskazini huko hasara tupu kwa kweli
tulikua kwenye uchumba zaidi ya miaka 2 unusu aliniambia ye b/k kwahiyo nimvumilie hadi ndoa ndo 2ta duu nikamkubalia
kweli tumefunga ndoa miezi sita sasa imepita
sijakuta cha bikra wala birika nimeambulia kopo la kufa mtu , pili gogo hajigusi hata kutoa mguno wa uongo kitandani kama nimenunua sex dol vile,
hataki kufanyiwa love play , hataki massage kwa ufupi Nimeula
wenye uzoefu hv atakuja kubadilika? Wadada wa kichaga ndo mlivyo au ananiigizia?

me nahc kuna verse ya uongo hapa kwa nn umexubl 6 mounth ndo ulete hap ungeleta cku moja after weddng au ulikua ujagong bd ila poa komaa nae
 
me nahc kuna verse ya uongo hapa kwa nn umexubl 6 mounth ndo ulete hap ungeleta cku moja after weddng au ulikua ujagong bd ila poa komaa nae

nilidhani mabadiliko yangejitokeza lakini wapi hapa uvumilivu umenishinda
 
Mleta mada ana dalili ya kuwa very childish,not matured .Kitu ambacho hawezi kunishawishi kwamba ana ndoa.

Kinashangaza pia mke wake halali badala ya kukaa kuelezana mapungufu na kutatua,anamsema kwa mafumbo.

ili nibidi nifanye hivyo maana nilimueleza ukweli kidogo tu ndo kama nilichochea moto alikasirika.,migomo ya ndani n.k .ndo ikabidi nifanye hivyo
 
Na mie uliposema kaskazini nilihic uchagani
Cku hzi bikra Ni msamiati na usishangae bikra zote mbili ukute hakuna
 
habari zenu wakuu,
Nimetoka kuchukua jiko la watu wa kabila moja kubwa kaskazini huko hasara tupu kwa kweli
tulikua kwenye uchumba zaidi ya miaka 2 unusu aliniambia ye b/k kwahiyo nimvumilie hadi ndoa ndo 2ta duu nikamkubalia
kweli tumefunga ndoa miezi sita sasa imepita
sijakuta cha bikra wala birika nimeambulia kopo la kufa mtu , pili gogo hajigusi hata kutoa mguno wa uongo kitandani kama nimenunua sex dol vile,
hataki kufanyiwa love play , hataki massage kwa ufupi Nimeula
wenye uzoefu hv atakuja kubadilika? Wadada wa kichaga ndo mlivyo au ananiigizia?

hahahah ukomeeeeee... www hukufanya hata finger f**kn ?!!!!
 
habari zenu wakuu,
Nimetoka kuchukua jiko la watu wa kabila moja kubwa kaskazini huko hasara tupu kwa kweli
tulikua kwenye uchumba zaidi ya miaka 2 unusu aliniambia ye b/k kwahiyo nimvumilie hadi ndoa ndo 2ta duu nikamkubalia
kweli tumefunga ndoa miezi sita sasa imepita
sijakuta cha bikra wala birika nimeambulia kopo la kufa mtu , pili gogo hajigusi hata kutoa mguno wa uongo kitandani kama nimenunua sex dol vile,
hataki kufanyiwa love play , hataki massage kwa ufupi Nimeula
wenye uzoefu hv atakuja kubadilika? Wadada wa kichaga ndo mlivyo au ananiigizia?

Dah! Huo si uungwana huwez kumwelezea hivyo mkeo,, eti kopo la chooni,, si haki kwa kweli.
 
Mimi nilishakula wa chuya siku nyingi, siku hizi nimehama had kitanda, kwa ufupi hawa watu ni frigid nadhani siku hizi tunaenda hadi miezi 6. Ninatafuta mchep shida ya nini mimi bado kijana miaka 35
 
Dah! Huo si uungwana huwez kumwelezea hivyo mkeo,, eti kopo la chooni,, si haki kwa kweli.

mi sio team kibamia ila nimeisoma cjui nijiweke saiz ya kati au laa!
 
Hahahahaha lol .
Duhhhhh we bana siku hizi watu Hawa nunui
Nguo bila kujaribisha..

Nenda nae taratibu tu labda muda utawadia
Ataanza kujituma
 
Back
Top Bottom