Baby is Mad
JF-Expert Member
- Nov 4, 2014
- 279
- 97
Kuja kumvua nguo mkeo hadharani ndio nini? Hufai kuwa mume wa mtu! KAJIPANGE
Hakika, Inawezekana kutokana name mitabia yake kaachwa,anapunguza machungu
Kuja kumvua nguo mkeo hadharani ndio nini? Hufai kuwa mume wa mtu! KAJIPANGE
Wanawake walamike na wanaume walalamike? What a shame?
Wanawake wamewekwa mikononi mwetu tuwainfluence tutakavyo sisi wawe na huo uwezo tunao. Unapoacha kuutumia ukaja kulalamika, unakua huitendei haki hii taasisi ya Uanaume. By any standard ya Uanaume, Una shida kwa binafsi yako kwanza pili ni huyo mwenza wako.
habari zenu wakuu,
Nimetoka kuchukua jiko la watu wa kabila moja kubwa kaskazini huko hasara tupu kwa kweli
tulikua kwenye uchumba zaidi ya miaka 2 unusu aliniambia ye b/k kwahiyo nimvumilie hadi ndoa ndo 2ta duu nikamkubalia
kweli tumefunga ndoa miezi sita sasa imepita
sijakuta cha bikra wala birika nimeambulia kopo la kufa mtu , pili gogo hajigusi hata kutoa mguno wa uongo kitandani kama nimenunua sex dol vile,
hataki kufanyiwa love play , hataki massage kwa ufupi Nimeula
wenye uzoefu hv atakuja kubadilika? Wadada wa kichaga ndo mlivyo au ananiigizia?
Nipe jina nikaitafute sa ivi
me nahc kuna verse ya uongo hapa kwa nn umexubl 6 mounth ndo ulete hap ungeleta cku moja after weddng au ulikua ujagong bd ila poa komaa nae
Mleta mada ana dalili ya kuwa very childish,not matured .Kitu ambacho hawezi kunishawishi kwamba ana ndoa.
Kinashangaza pia mke wake halali badala ya kukaa kuelezana mapungufu na kutatua,anamsema kwa mafumbo.
wanawake wa kichaga ni janga la mapenzi hatua kali zinabidi zichukuliwe hili halivumiliki kama escrow
habari zenu wakuu,
Nimetoka kuchukua jiko la watu wa kabila moja kubwa kaskazini huko hasara tupu kwa kweli
tulikua kwenye uchumba zaidi ya miaka 2 unusu aliniambia ye b/k kwahiyo nimvumilie hadi ndoa ndo 2ta duu nikamkubalia
kweli tumefunga ndoa miezi sita sasa imepita
sijakuta cha bikra wala birika nimeambulia kopo la kufa mtu , pili gogo hajigusi hata kutoa mguno wa uongo kitandani kama nimenunua sex dol vile,
hataki kufanyiwa love play , hataki massage kwa ufupi Nimeula
wenye uzoefu hv atakuja kubadilika? Wadada wa kichaga ndo mlivyo au ananiigizia?
habari zenu wakuu,
Nimetoka kuchukua jiko la watu wa kabila moja kubwa kaskazini huko hasara tupu kwa kweli
tulikua kwenye uchumba zaidi ya miaka 2 unusu aliniambia ye b/k kwahiyo nimvumilie hadi ndoa ndo 2ta duu nikamkubalia
kweli tumefunga ndoa miezi sita sasa imepita
sijakuta cha bikra wala birika nimeambulia kopo la kufa mtu , pili gogo hajigusi hata kutoa mguno wa uongo kitandani kama nimenunua sex dol vile,
hataki kufanyiwa love play , hataki massage kwa ufupi Nimeula
wenye uzoefu hv atakuja kubadilika? Wadada wa kichaga ndo mlivyo au ananiigizia?
Na mie uliposema kaskazini nilihic uchagani
Cku hzi bikra Ni msamiati na usishangae bikra zote mbili ukute hakuna
Dah! Huo si uungwana huwez kumwelezea hivyo mkeo,, eti kopo la chooni,, si haki kwa kweli.