Nimeoa mwanamke ambaye hajishughulishi kitandani wala hataki nimshike

Nimeoa mwanamke ambaye hajishughulishi kitandani wala hataki nimshike

Poleee, angalia maneno yako pengine yamekuwa sumu kwake,wewe ni mwanaume bwana huwezi kushindwa kumleta mkeo kwenye mood,unajua sisi wanawake sometime ni kama watoto tunajali sana macare kuliko chochote ukifaulu eneo hili basi mbona utafaidi.

ngoja nijaribu kumrudisha kwenye mod maana nilimpa ukweli wake japo kwa mafumbo nahc yamemchoma
 
Wachaga wengi ubunifu kitandani hawana. Ni wazuri kwenye mambo mengne ya familia kama kulea watoto,matumizi ya fedha,kupenda maendeleo na heshima ukweni na ndugu wa mume. Tatizo kabla ya ndoa anafundwa na wachaga wenzake,hakuna jipya atakalopata hapo. Hawajichanganyi na uswazi dot.com kupata yale yanayohitajika
 
habari zenu wakuu,
Nimetoka kuchukua jiko la watu wa kabila moja kubwa kaskazini huko hasara tupu kwa kweli
tulikua kwenye uchumba zaidi ya miaka 2 unusu aliniambia ye b/k kwahiyo nimvumilie hadi ndoa ndo 2ta duu nikamkubalia
kweli tumefunga ndoa miezi sita sasa imepita
sijakuta cha bikra wala birika nimeambulia kopo la kufa mtu , pili gogo hajigusi hata kutoa mguno wa uongo kitandani kama nimenunua sex dol vile,
hataki kufanyiwa love play , hataki massage kwa ufupi Nimeula
wenye uzoefu hv atakuja kubadilika? Wadada wa kichaga ndo mlivyo au ananiigizia?

Umeona usipomalizia kwa kutaja kabila la huyo mzinzi mwenzio hautoeleweka eti?sawa tu bwana.
 
bora wewe umekaa nae miezi sita,mimi nilikaa nae miezi miwili,ndoa iligharimu more than 10mil.kuja hataki kutoa mzigo nikaamua kumpiga chini.sidhan kama nitaoa tena ila nataka nitafute take away tu.kiufupi nmechanganyikiwa bora take away


Wakati wa uchumba vp haukukagua mashine ili kuepuka kuuziwa mbuzi mbovu?!!!
 
Mpige katerelo uone kama hatatoa miguno,kulegeza kiuno na kuanza kutikisa!
UKITAKA VITUZ....TOA VITUZ!
 
Ahaaa basi una bahati mbaya maana siku hizi mabint wa kichaga ni wataalamu wa malavdav wanazungusha viuno utazani feni wana milio mizuri utazani ndo first time sasa wew uliempata i think ata angekuwa wa Bukoba angekuwa hivyo hivyo

Kwenye milio hapo nakupa:thumbup: za kumwaga,lkn hapo kwenye miuno hapo 😕
 
hana upendo na wewe yaan humvutii kwa chochote kaingia kwenye ndoa kujaribu maisha ya ndoa
 
pelekesha pumba zako huko,huna adabu kabisa mambo ya chumbani unashindwaje kumalizana nae?
 
wanawake wa kichaga ni janga la mapenzi hatua kali zinabidi zichukuliwe hili halivumiliki kama escrow
 
bora wewe umekaa nae miezi sita,mimi nilikaa nae miezi miwili,ndoa iligharimu more than 10mil.kuja hataki kutoa mzigo nikaamua kumpiga chini.sidhan kama nitaoa tena ila nataka nitafute take away tu.kiufupi nmechanganyikiwa bora take away

Mjomba pole sana ila naona kama na we ungeanzisha uzi wako tupate udola.
 
Back
Top Bottom