Nimeoa mwanamke ambaye hajishughulishi kitandani wala hataki nimshike

Nimeoa mwanamke ambaye hajishughulishi kitandani wala hataki nimshike

Hahahaha
Daaaaah

Mazeeee umeingizwa mkenge eti bk sipati picha siku una do mwenyewe unafurah unambiriki mkeo teh

Hadi kifo kiwatenganishe!!!!

kifupi
Imekula kwako maziima loh!!!!!
Unalo!!!!

Mfundishe mwaiya labda atabadilika ila birika halirudi!!!
 
habari zenu wakuu,
Nimetoka kuchukua jiko la watu wa kabila moja kubwa kaskazini huko hasara tupu kwa kweli
tulikua kwenye uchumba zaidi ya miaka 2 unusu aliniambia ye b/k kwahiyo nimvumilie hadi ndoa ndo 2ta duu nikamkubalia
kweli tumefunga ndoa miezi sita sasa imepita
sijakuta cha bikra wala birika nimeambulia kopo la kufa mtu , pili gogo hajigusi hata kutoa mguno wa uongo kitandani kama nimenunua sex dol vile,
hataki kufanyiwa love play , hataki massage kwa ufupi Nimeula
wenye uzoefu hv atakuja kubadilika? Wadada wa kichaga ndo mlivyo au ananiigizia?

pole wee,hata tukinunuaga taa shatri ijaribishwe umenipata
 
Dunia ina vituko kwanza angalia pande zote
bint hawez toa miguno kama hujamkunaa kweli alafu lazma ujue kwa nn hapend kuromance na wew kuna sababu iliyojificha

au yeye ndo wale ambao siwatakagi,wanuka midomoo,loh lazima nikatae
 
habari zenu wakuu,
Nimetoka kuchukua jiko la watu wa kabila moja kubwa kaskazini huko hasara tupu kwa kweli
tulikua kwenye uchumba zaidi ya miaka 2 unusu aliniambia ye b/k kwahiyo nimvumilie hadi ndoa ndo 2ta duu nikamkubalia
kweli tumefunga ndoa miezi sita sasa imepita
sijakuta cha bikra wala birika nimeambulia kopo la kufa mtu , pili gogo hajigusi hata kutoa mguno wa uongo kitandani kama nimenunua sex dol vile,
hataki kufanyiwa love play , hataki massage kwa ufupi Nimeula
wenye uzoefu hv atakuja kubadilika? Wadada wa kichaga ndo mlivyo au ananiigizia?

Kwahiyo ulikuta na ishu yake ishakuwa kama nazi ya kwenye avatar yako nini?
Ople sanana ndo maana tunashauriwa kuwa "shake well before use". sasa wewe kujifanya mlokole , ukataka vitu brand new , kumbe umeuziwa cheni bandia au mbuzi kwenye gunia .
Pole sana, ila unakaribishwa ata TEAM mchepuko ili ukapooze machungu.
 
Last edited by a moderator:
bora wewe umekaa nae miezi sita,mimi nilikaa nae miezi miwili,ndoa iligharimu more than 10mil.kuja hataki kutoa mzigo nikaamua kumpiga chini.sidhan kama nitaoa tena ila nataka nitafute take away tu.kiufupi nmechanganyikiwa bora take away

yani nimechoma pesa ila haikuzidi ml 6 na uchafu hivi yani
 
habari zenu wakuu,
Nimetoka kuchukua jiko la watu wa kabila moja kubwa kaskazini huko hasara tupu kwa kweli
tulikua kwenye uchumba zaidi ya miaka 2 unusu aliniambia ye b/k kwahiyo nimvumilie hadi ndoa ndo 2ta duu nikamkubalia
kweli tumefunga ndoa miezi sita sasa imepita
sijakuta cha bikra wala birika nimeambulia kopo la kufa mtu , pili gogo hajigusi hata kutoa mguno wa uongo kitandani kama nimenunua sex dol vile,
hataki kufanyiwa love play , hataki massage kwa ufupi Nimeula
wenye uzoefu hv atakuja kubadilika? Wadada wa kichaga ndo mlivyo au ananiigizia?

mkuu dada zetu wa kichagaa wanawaza pesaa mapenzi peleka tangaaa....kiboooo.alafu we mpareee bana
 
Mbona haya maandishi yako hayaonyeshi kama wewe ni mwenye subira..? Ukae miaka 2 unasubiri..? Stop taintin chaggas bana..

kazi zilikua hazinipi nafasi ila nili gegeda wasichana kadhaa kwa kweli
 
Inaonesha baada ya kukuta kopo la uani unamsimanga sana ndoa ameiona ni mtihani kwake mapema mi siamini mwanamke akiwa kwenye muhudi wa mapenzi anaweza kukataa msifanyiane sex play cha msingi sahau mambo ya bikla afu tujifunze kitu kuacha kufanya ngono ni faida yako mwenyewe kwa mungu na usiache kufanya ngono na mchumba wako eti kisa amekuambia yeye ni bikra umefanya kosa utakapo kuta hamna itakuathiri sana kisakolojia. Kama utaacha kwa ajiri ya kumuogopa mungu ni nzuri zaidi hata ukikuta hamna haito kuathiri sana pole sana kaka anza upya kufuta matatizo yaliyo tokea angalia mbele
 
Back
Top Bottom