Nimeoa mwanamke ambaye hajishughulishi kitandani wala hataki nimshike

Nimeoa mwanamke ambaye hajishughulishi kitandani wala hataki nimshike

Habari zenu wakuu.

Nimetoka kuchukua jiko la watu wa kabila moja kubwa kaskazini huko hasara tupu kwa kweli tulikua kwenye uchumba zaidi ya miaka 2 unusu aliniambia ye b/k kwahiyo nimvumilie hadi ndoa ndo 2ta duu nikamkubalia.

Kweli tumefunga ndoa miezi sita sasa imepita sijakuta cha bikra wala birika nimeambulia kopo la kufa mtu, pili gogo hajigusi hata kutoa mguno wa uongo kitandani kama nimenunua sex dol vile, hataki kufanyiwa love play, hataki massage kwa ufupi nimeula wenye uzoefu hivi atakuja kubadilika?

Wadada wa kichaga ndo mlivyo au ananiigizia?

Keleuwiiiii wachaga mbona wanaonewaa...??? mpeleke kwa Mc Zipompa ampe skul au mlete kwangu nimmwagie maji baridi ashiiitukee... na kuamka.
 
Mfundishe unavyotaka....kwanza kosa kubwa ulioa ili uone bikra siyo? Imekuja kinyume na matarajio yako tayari ni doa kwako hata angejipinda vipi bado hiyo kitu ingekuwa kero.

Uwoga unamtesa naye imekuwa kinyume na matarajio yake,hana raha kwa yale yaliyomtokea.

Unaposema kopo una maanisha nini labda? Tayari unatafuta weakness zipo wapi? Si hilo tu utaona na mengine mengi endelea kuzitafuta tu.

Mwisho put the past behind you,matarajio yako yote tupa kule,anza upya,onyesha upendo kwa mkeo,mfanye afurahie sex asione ni msalaba kwake,piga romance sana before nyama kwa nyama,kabla ya faragha hakikisha mood yake iko poa. Mwisho mfundishe ile namna unayotaka,mfundishe kidogo kidogo,kila siku mpe style moja,muelekeze wapi ukiguswa unafurahi, utaona na yeye anavyofunguka,kuza kuku wako mwenyewe uje ufaidi mayai.

Saluutiii kwako mkubwaaaa!
Umemaliza akishndwa bax...
Bikira kitu gani si angeoa umasaini mwenye miaka 9??? ndio alalamike au roho inamuuma alitaka adanganywe na ya kichina?
KINGINE WANAUME FAHAMUNI SI BIKRA ZOTE ZIPO KAMA MNAVYOAMINI, ZIPO 2TYPES ILE MWENYE NYEMBAMBA NIO INAKUWA KAMA MNAVYOAMINI NA YULE MWENYE NENE HUWA HAINA ISHARA KAMA HIYO MNAYOIJUA BUT WEWE MWENYEWE NJIA UTAIONA IKOJEE HOPE LZM ITAKUWA IMEBANA KWA KUTOTUMIKA NA ANGALIA UMEINGIA CHUUBWIII AMA KWA TYMING! Oa mwanamke na si bikiraaaa
 
Muelekeze wewe unapendaje, akushike wapi, atabadilika jamani wadada wengi waliojitunza huwa hawana uzoefu na hayo mambo. Usimuache mpe muda anaweza badilika
Habari zenu wakuu.

Nimetoka kuchukua jiko la watu wa kabila moja kubwa kaskazini huko hasara tupu kwa kweli tulikua kwenye uchumba zaidi ya miaka 2 unusu aliniambia ye b/k kwahiyo nimvumilie hadi ndoa ndo 2ta duu nikamkubalia.

Kweli tumefunga ndoa miezi sita sasa imepita sijakuta cha bikra wala birika nimeambulia kopo la kufa mtu, pili gogo hajigusi hata kutoa mguno wa uongo kitandani kama nimenunua sex dol vile, hataki kufanyiwa love play, hataki massage kwa ufupi nimeula wenye uzoefu hivi atakuja kubadilika?

Wadada wa kichaga ndo mlivyo au ananiigizia?
 
poyeee ila Acha ubouya ndoa sio mechi ya soka kwamba unalipa leo ticket mechi kesho afu timu yako inafungwa unaanza kulalamika. ulitakiwa ukaliwe chapati toka enzi za uchumba,,, now its too late ur in the road of no return.
 
Waoohhh amazing Reply !!! :mwaaah:



Wanawake walamike na wanaume walalamike? What a shame?

Wanawake wamewekwa mikononi mwetu tuwainfluence tutakavyo sisi wawe na huo uwezo tunao. Unapoacha kuutumia ukaja kulalamika, unakua huitendei haki hii taasisi ya Uanaume. By any standard ya Uanaume, Una shida kwa binafsi yako kwanza pili ni huyo mwenza wako.
 
Dah pole jombaa ulitakiwa kujaribu kabla ya kukuta bikra fek au na ww ndio umejifunzia hapo maana dunia hii ya leo unachukua goma bila kula nyapu pole kwa hayo yanayo kusibu
 
Hebu elezea kwa kina tendo lenu linaanzaje? maana nikivuta picha naona ni wale hata busu wanakwepa anafumba mdomo kama unataka kumlisha sumu, kasha anabana miguu kama anazuia mkojo.

Usimgegede hadi aulize sabbu, ksha mpe ukweli, then mwache tena kwa muda. baaada ya hapo atalainika.

Halafu umeoaje Kijijini, Wanawake wa kijijini wana miguvu, akiyajua utakoma
 
Hawa watoto mbona wananiangusha hivi mimi shangazi mkubwa?
 
Habari zenu wakuu.

Nimetoka kuchukua jiko la watu wa kabila moja kubwa kaskazini huko hasara tupu kwa kweli tulikua kwenye uchumba zaidi ya miaka 2 unusu aliniambia ye b/k kwahiyo nimvumilie hadi ndoa ndo 2ta duu nikamkubalia.

Kweli tumefunga ndoa miezi sita sasa imepita sijakuta cha bikra wala birika nimeambulia kopo la kufa mtu, pili gogo hajigusi hata kutoa mguno wa uongo kitandani kama nimenunua sex dol vile, hataki kufanyiwa love play, hataki massage kwa ufupi nimeula wenye uzoefu hivi atakuja kubadilika?

Wadada wa kichaga ndo mlivyo au ananiigizia?

Dawa ya kopo nenda kavute bange kisha mswenkelezee mguu halafu mng'ate masikio mannna zake ataguna tu! Pole mkuu
 
Saluutiii kwako mkubwaaaa!
Umemaliza akishndwa bax...
Bikira kitu gani si angeoa umasaini mwenye miaka 9??? ndio alalamike au roho inamuuma alitaka adanganywe na ya kichina?
KINGINE WANAUME FAHAMUNI SI BIKRA ZOTE ZIPO KAMA MNAVYOAMINI, ZIPO 2TYPES ILE MWENYE NYEMBAMBA NIO INAKUWA KAMA MNAVYOAMINI NA YULE MWENYE NENE HUWA HAINA ISHARA KAMA HIYO MNAYOIJUA BUT WEWE MWENYEWE NJIA UTAIONA IKOJEE HOPE LZM ITAKUWA IMEBANA KWA KUTOTUMIKA NA ANGALIA UMEINGIA CHUUBWIII AMA KWA TYMING! Oa mwanamke na si bikiraaaa
Acha uongo.....
 
Habari zenu wakuu.

Nimetoka kuchukua jiko la watu wa kabila moja kubwa kaskazini huko hasara tupu kwa kweli tulikua kwenye uchumba zaidi ya miaka 2 unusu aliniambia ye b/k kwahiyo nimvumilie hadi ndoa ndo 2ta duu nikamkubalia.

Kweli tumefunga ndoa miezi sita sasa imepita sijakuta cha bikra wala birika nimeambulia kopo la kufa mtu, pili gogo hajigusi hata kutoa mguno wa uongo kitandani kama nimenunua sex dol vile, hataki kufanyiwa love play, hataki massage kwa ufupi nimeula wenye uzoefu hivi atakuja kubadilika?

Wadada wa kichaga ndo mlivyo au ananiigizia?

Si wote........................... mimi nimejisevia binti mbichi.

Kwenye show full cooperation hadi sometimes naomba PO/TUI.

Cha msingi mwelekeze/mfunze taratibu. Tatizo ni kuwa wachagga wengi wame-associate hili suala na dhambi.

Binti tangu akiwa mdogo anajua ni dhambi. Kuna uwezekano wa saikolojia kuathirika.

Hii ni tofauti na uzaramoni, mtoto wa kike anafunzwa kuwa hiyo kitu ni tamu!
 
Back
Top Bottom