Nimenusurika Kupigwa Risasi na Polisi usiku huu

Nimenusurika Kupigwa Risasi na Polisi usiku huu

Naona unahasira sana leo baada ya kuona dalili ya kushindwa kwenda kufanya wizi kwenye supermarkets za watu na kuharibu mali za watu.

Toka nenda kafanye unyumbu wenu na leo.
Unaongea hayo ukiwa unamkatikia kishundu mumeo.
 
Na mimi nimesurika kukamatwa na simba kati ya mji. What are the odds?
 
Nyie ndo mnaphirwa mnatulia mnatuongezea laana kwa nchi.

Kwahiyo kwako uhai muhimu kuliko utu wako? Kubwa jinga wewe!! Hasara kwa taifa.
Unarusha ngumu hewani nyuma ya techno.
Wewe km mwamba mbona leo umejificha hapo kwa shemeji yako?

Una utu gani wewe mtoto wa zinaa. Wewe jambo la kwanza ulitakiwa umuulize mamako je babako ni nani?
We baba humjui huo utu utaujua wapi.
Paka pori wahedi
 
Naona chawa wa Mama Asubuhi umeungia mzigoni. Leo umeahidiwa kulipwa Tsh ngapi maana umeamka Asubuhi sana kuanza kazi. 😂😂
Nyie ambao mnataka nchi Leo imekuwaje?
Chuma sio mchezo. Dadadeki.
Ohh leo mtaona.. ohhh wanajeshi wako na sisi.
Haya tokeni sasa mkione
 
Unarusha ngumu hewani nyuma ya techno.
Wewe km mwamba mbona leo umejificha hapo kwa shemeji yako?

Una utu gani wewe mtoto wa zinaa. Wewe jambo la kwanza ulitakiwa umuulize mamako je babako ni nani?
We baba humjui huo utu utaujua wapi.
Paka pori wahedi
We *** ulivyozaliwa vilabuni kisa mama ko kunywa mataputapu ya walevi vichaa, kisha kupigwa mtungo ukazaliwa mtaroni na ukatelekezwa mtaani ukaishia kwa wahuni kuzibuliwa kizibo ndiomana huna cha kupoteza. Upo kushauri wenzio wawe machoko km wewe pakashume mkubwa.!!

Haya kakuushe mkd wako ukauuze lumumba
 
We *** ulivyozaliwa vilabuni kisa mama ko kunywa mataputapu ya walevi vichaa, kisha kupigwa mtungo ukazaliwa mtaroni na ukatelekezwa mtaani ukaishia kwa wahuni kuzibuliwa kizibo ndiomana huna cha kupoteza. Upo kushauri wenzio wawe machoko km wewe pakashume mkubwa.!!

Haya kakuushe mkd wako ukauuze lumumba
Teh teh teh
Mimi nafahamu mapashkuna wa buza hawawezi kwa mipasho.

Narudia kusema tena.
Nyie wenye nyodo za kudai haki za mashoga na wasagaji leo imekuwaje?
Mbona wote bado mnapigana nyuma ya simu!
Kumbe hata mashoga wanajua nini Risasi .
Leo hizo vutu zenu zingejaa shaba.
Mamamamae. 🤣🤣
 
Teh teh teh
Mimi nafahamu mapashkuna wa buza hawawezi kwa mipasho.

Narudia kusema tena.
Nyie wenye nyodo za kudai haki za mashoga na wasagaji leo imekuwaje?
Mbona wote bado mnapigana nyuma ya simu!
Kumbe hata mashoga wanajua nini Risasi .
Leo hizo vutu zenu zingejaa shaba.
Mamamamae. 🤣🤣
Sasa mbona wewe ndo shoga tunayekupigania au unajisahulisha?? 😹

Na buza unapajua? Haya kwa mpalange wazima?? Naona unaweka na location unayopatikana uvune wateja wapya bwaaah..!! Hiii lione sura baya km jadu, hivi hutishi wateja wako kweli?

Wewe watanzania wote sio wapumbavu kama wewe unayekubali kufokolewa ili usipigwe na polisi..!!
 
Sasa mbona wewe ndo shoga tunayekupigania au unajisahulisha?? 😹

Na buza unapajua? Haya kwa mpalange wazima?? Naona unaweka na location unayopatikana uvune wateja wapya bwaaah..!! Hiii lione sura baya km jadu, hivi hutishi wateja wako kweli?

Wewe watanzania wote sio wapumbavu kama wewe unayekubali kufokolewa ili usipigwe na polisi..!!
Again narudia tena.
Wewe mbabe usie shoga komandoo Unaetaka kukomboa nchi LEO ULIKUWA WAPI? ACHA mipasho. Jibu swali.
 
Again narudia tena.
Wewe mbabe usie shoga komandoo Unaetaka kukomboa nchi LEO ULIKUWA WAPI? ACHA mipasho. Jibu swali.
Nimesafiri ningekuwepo ningetoka na wala siogopi km wewe unaoruhusu wakuzibue chemba ili kunusuru roho yako. Halafu roho yenyewe sasa chafu unatia huzuni 😹😹
 
Nimesafiri ningekuwepo ningetoka na wala siogopi km wewe unaoruhusu wakuzibue chemba ili kunusuru roho yako. Halafu roho yenyewe sasa chafu unatia huzuni 😹😹
Teh teh teh
Yaani wewe kwenda mkuranga pia unaita safari. 🤣.
Sema umeogopa kutoa hilo kalio lako nje.
Leo tungekupakua mubashara. Manake tumekaa mitaa yetu wenyewe . Na tuliwataarifu safari hii tutawashughulikia wenyewe paka msio na wazee nyie.
Siku nyingine funga kopo lako la kinafiki kudai utaandamana kumbe unachochea watoto wa kitanzania kwenda kuuawa.
Bata mzinga
 
Teh teh teh
Yaani wewe kwenda mkuranga pia unaita safari. 🤣.
Sema umeogopa kutoa hilo kalio lako nje.
Leo tungekupakua mubashara. Manake tumekaa mitaa yetu wenyewe . Na tuliwataarifu safari hii tutawashughulikia wenyewe paka msio na wazee nyie.
Siku nyingine funga kopo lako la kinafiki kudai utaandamana kumbe unachochea watoto wa kitanzania kwenda kuuawa.
Bata mzinga
Kwakuwa kwenu mkuranga unahisi mi mzaramo mwenzio? 😹😹

Sikiza we shoga wa taifa, huna jeuri hiyo na hutokuja kuwa nayo..!!

Endelea kuwauzia mabasha zako huko buza unakoishi. Maandamano yapo pale pale hii ni kwa faida yako wewe ***** tunakupigania ili ufanye biashara zako za kuuza ass bila kikwazo okay? 🤡
 
Kwakuwa kwenu mkuranga unahisi mi mzaramo mwenzio? 😹😹

Sikiza we shoga wa taifa, huna jeuri hiyo na hutokuja kuwa nayo..!!

Endelea kuwauzia mabasha zako huko buza unakoishi. Maandamano yapo pale pale hii ni kwa faida yako wewe ***** tunakupigania ili ufanye biashara zako za kuuza ass bila kikwazo okay? 🤡
Teh teh teh
Bora umesema ukweli.
Kumbe unapigania haki za mashoga!?;🤣
Sasa hapa Tz umekwama.
Jaribu kenya mtoto wa zinaa.
 
Teh teh teh
Bora umesema ukweli.
Kumbe unapigania haki za mashoga!?;🤣
Sasa hapa Tz umekwama.
Jaribu kenya mtoto wa zinaa.
Nakupigania wewe shoga uanze kula bila kutumia kijambio..!!

Una trauma ya kulawitiwa utotoni hauko sawa..!!
 
Nakupigania wewe shoga uanze kula bila kutumia kijambio..!!

Una trauma ya kulawitiwa utotoni hauko sawa..!!
🤣🤣🤣
Asante sana kwa kupigania mashoga kwa kutumia techno ya mkopo.
Sasa tungependa sana uje mtaani kutupigania vizuri

Lini unakuja?

*****. Uje kwani hujui kufa! 🤣🤣
 
Tunaishi kwenye nchi yetu kama yupo ugenini ,pole sana aisee
 
🤣🤣🤣
Asante sana kwa kupigania mashoga kwa kutumia techno ya mkopo.
Sasa tungependa sana uje mtaani kutupigania vizuri

Lini unakuja?

*****. Uje kwani hujui kufa! 🤣🤣
Tecno sio simu?
Haina mawasiliano?
Ukipigiwa au ukipiga husikiki?
Yani wewe ni mshamba na unadhihirisha ulivyo tahira..!!

Wewe shoga hii ni kwa faida yako unapiganiwa ule bila stress za kubanduliwa na veggies..!!

Mkd kunuka ushajikatia tamaa maskini 😹😹😹
Halafu wewe umezoea na una trauma una hasira kwanini wenzio wana marinda na wewe umekosa.
 
Utakuwa umesema shule za magari ya njano, yaani kupiga magoti tu unafungua na uzi kabisa wakati watu ttulipigishwa magoti na kuita mvua kwapamoja kwa masaa matatu.
shida ni kwamba amepigishwa magoti mbele ya familia yake halafu ni mtu mzima! Can you imagine it? Yaani unapiga magoti huku mama yoyo anakutazama!
 
Naomba muanze nao usiku huu
Ili kesho iwe habari kubwa Tz.
Muwafanyizie
wanaTARIME wameogopa! Imagine tulikaa mi na wenzangu maeneo ya TURWA shuleni ili watu wakijaa road na sisi tuliunge tera ingawa sisi hatukuwa tumetoka ili kuandamana tulikuwa tumetoka ili kulipa kisasi kwa polisccm kwa kutuulia marafiki zetu! Tulikuwa watu 7 hivi! Tulikuwa tumejiandaa kwani kila mtu alikuwa na face mask pamoja na ile miwani ivaliwayo wakati wa kuogelea(tulifikiri kulinda macho yetu dhidi ya moshi wa tear gas japo sijui kama ingesaidia), mapanga pamoja na mishale! Tulivificha kwenye maua ya shule! Sasa tumesubiri watu watoke watupe nguvu aisee wametudissapoint sana! WANATARIME MMETUDISSAPOINT SANA!
 
Back
Top Bottom