Nimenusurika Kupigwa Risasi na Polisi usiku huu

Nimenusurika Kupigwa Risasi na Polisi usiku huu

Nimeumia sana ndani ya moyo wangu.

Dk 45 zilizopita nilikuwa na mke na mtoto wa miezi sita tumetoka pharmacy kuchukua dawa na gari. Sababu za kiusalama siwezi taja ni sehemu gani. Navyorudi nikapaki kwenye duka pembeni ya barabara nilikuwa na kiu.

Baada ya kupaki wife nae akawa ananiagiza vitu vingine nikawa sijazima gari na taa. Kumbe mbele yangu kulikuwa na polisi wawili wamevaa sare na wengine wanne hawana sare wapo na silaha. Hakaja mmoja mwenye sare akasema.

Hujui matumizi ya taa? Kwanini unatumulika? Nikabaki nimetahamaki. Maana hata dk 1 au mbili sidhani kama zilikuwa zimeisha. Nikamwambia samahani sikuwaona. Jamaa akaniambia shuka kwenye gari. Nikashuka, wakati nashuka wale jamaa wengine wakawa wamesogea wakaniambia piga magoti.

Kupiga magoti wakaanza kuniuliza unaenda kununua nini? Nikawajibu maji ya kunywa. Wakajibu unatumulika kisa unaenda kununua maji tu. Mwingine akasema hujasikia kwamba unatakiwa kukaaa ndani? Nikawaambia tena samahani maana watu wote pale wakawa wametawanyika.

Basi nikawa nimetulia ila hasira zimenipanda sana nikawa nimekaa kimya. Wakasema nenda. Kuingia kwenye gari jamaa kaja kasema mbona huendi kununua maji? Nikamwambia nimeghairi jamaa akajibu unasemaje?

Polisi akasema mmoja akasema kwanza huyu hatujamkagua mmoja akawa anakoki bunduki. Nikakaa kimya sijajibu kitu. Jamaa wa duka akaawa anafunga faster polisi mmoja akazunguka gari kamulika na torch kaenda hadi kwa wife kamkuta ametulia kamshika mtoto wala hatetereki hata simu hajashika jamaa akawaambia wenzake muacheni. Basi nikasepa.

Nimeumia sana sababu katika maisha yangu sijawahi kupigishwa magoti na polisi wala sijawahi kwenda hata kituo chochote. Nimeamini Watanzania hatupo salama kabisa.
Acha porojo kijana
 
Kumanyoko kumamanina ..usiombe ukutane na io Hali ukiwa na familia ..
Ila mkuu kwa Sasa nawaasa.na wanaume wengine usitembee na familia ...iache nyumban kabisa ..kama unatoka toka mwenyewe....na pia hakuna sababu ya kutembea usiku..mahitaji watu wamefanya muda wa mchana...ama jioni...
Naunga mkono hoja....
 
Km hiki kisa ni kweli pole kwa changamoto.
Ila. ASKARI lazima wajihami.
Wameuawa wengi sana 29 Oct na wewe km askari huwezi kujua nani adui nani rafiki.
Ndio nikasema wale waungwana wote wenye kutakia heritage nchi yetu wakae ndani. Hio ni kauli ya serikali.
Lkn wale vibaka wanaotaka kutumia kisingizio cha kukomboa nchi ili wakamuibie James, Juma na Mwajuma wakipigwa chuma asije mtu kulialia humu.

Serikali safari hii haitomuacha kibaka yyt.
This time nikula na kuosha vyombo
 
This time nikula na kuosha vyombo
Aiwaaa.
Wewe km mimi.
Tena hii hali imesababisha mpk nijue home work za watoto zikoje . Na majina ya majirani zangu wengi tu ambao zamani ilikuwa salamu tu.

Kumbe kila shari kuna kheri ndani yake
 
Ila mkuu kwa Sasa nawaasa.na wanaume wengine usitembee na familia ...iache nyumban kabisa ..kama unatoka toka mwenyewe....na pia hakuna sababu ya kutembea usiku..mahitaji watu wamefanya muda wa mchana...ama jioni...
Huyo Mtoto na Mke ndio pona yake, fikiri angekuwa na njemba mbili ingekuwaje?
 
Propaganda mshaanza ili kutia hofu watu…cjui nyie mboga mboga mkoje.
Hujawahi kuingia mikononi mwa polisi wewe. Polisi wengi ni wa HOVYO.
Miaka kama kama 3 iliyopita niliwahi kupigiwa simu na mzee mmoja kutoka kijijini, mzee huyo tunafahamiana. Aliniambia niende kituo cha polisi Chang'ombe kwani kijana wake kakamatwa, polisi ndo waliompigia simu. Nilianza safari ya kuelekea kituoni pale, kufika nikaeleza shida yangu, wakaniuliza jina la kijana, nikataja. Walipekuwa kwenye madaftari yao pasipo kuliona kina lake. Nikajibiwa kubwa huyo mtu hayupo kituoni kwao.
Niliandika na kupelekwa sehemu alikokuwa akiishi, majirani zake wakaniambia kubwa alikamatwa jana yake jioni na polisi. Nikarudi kituoni nikawaeleza kuwa aliletwa hapa kwa kujibu wa majirani zake, askari mmoja wa kike akachukua daftari na kukagua, akikosa jina. Wakti huo kaka yake huyo kijana anayeishi Iringa alifika kuja kufuatilia issue ya mdogo wake, alifika na kuzungumza na askari mmoja kisha akanifuata na kunitaka nimwqzime sh. 50,000/- nikampa, baada ya dk kama 7 hivi akitolewa nje kutoka hapohapo kituoni!. Nilipomuuliza kaka mtu imekuwaje? akasema ametoa sh. Laki 2, ile hamsini nilomkopesha ulikuwa imepungua kwani yeye alikuwa na 150,000/- mfukoni.
Mimi walinikatalia katakata kubwa huyo mtu hayupo na sijuwi walijuaje kuwa sikuwa na mpango wa kuwapa hela.
 
Kuna madereva wengine sijui udereva wamejifunzia wapi inawezekana na wewe ni mmojawapo.

Mtu usiku kapaki gari pembezoni mwa barabara unapishana naye unakuta jitu limewaaha taa (Low Bean l/High Beam) badala ya kuwasha taa za parking, yaani inakuwa ni kero.

Sasa kama mimi dereva mwenzio nakereka wakati niko barabarabu sasa hao askari unategemea wasikereke?
 
Km hiki kisa ni kweli pole kwa changamoto.
Ila. ASKARI lazima wajihami.
Wameuawa wengi sana 29 Oct na wewe km askari huwezi kujua nani adui nani rafiki.
Ndio nikasema wale waungwana wote wenye kutakia heritage nchi yetu wakae ndani. Hio ni kauli ya serikali.
Lkn wale vibaka wanaotaka kutumia kisingizio cha kukomboa nchi ili wakamuibie James, Juma na Mwajuma wakipigwa chuma asije mtu kulialia humu.

Serikali safari hii haitomuacha kibaka yyt.
Hivyo vyuma mnavyotishia watu, soon or later kila mtu atakuwa nacho, kuna wenye akili kuliko nyie, watu wameshaona fursa, police na CCM wameamua kuharibu nchi mtapata mlichokuwa mnatafuta
 
Kuna madereva wengine sijui udereva wamejifunzia wapi inawezekana na wewe ni mmojawapo.

Mtu usiku kapaki gari pembezoni mwa barabara unapishana naye unakuta jitu limewaaha taa (Low Bean l/High Beam) badala ya kuwasha taa za parking, yaani inakuwa ni kero.

Sasa kama mimi dereva mwenzio nakereka wakati niko barabarabu sasa hao askari unategemea wasikereke?
Ndio sababu ya kumpigisha mtu magoti na kutoa bunduki au? hizi akili za mavi mnatoaga wapi
 
Hivyo vyuma mnavyotishia watu, soon or later kila mtu atakuwa nacho, kuna wenye akili kuliko nyie, watu wameshaona fursa, police na CCM wameamua kuharibu nchi mtapata mlichokuwa mnatafuta
Sasa hizi kelele zoote za nini.?
We si umeamua kwenda kinyume na amri ya serikali? Basi njoo mitaani.

Unapiga kelele humu kwa sababu huna jeuri ya kuandamana... full stop
 
Nimeumia sana ndani ya moyo wangu.

Dk 45 zilizopita nilikuwa na mke na mtoto wa miezi sita tumetoka pharmacy kuchukua dawa na gari. Sababu za kiusalama siwezi taja ni sehemu gani. Navyorudi nikapaki kwenye duka pembeni ya barabara nilikuwa na kiu.

Baada ya kupaki wife nae akawa ananiagiza vitu vingine nikawa sijazima gari na taa. Kumbe mbele yangu kulikuwa na polisi wawili wamevaa sare na wengine wanne hawana sare wapo na silaha. Hakaja mmoja mwenye sare akasema.

Hujui matumizi ya taa? Kwanini unatumulika? Nikabaki nimetahamaki. Maana hata dk 1 au mbili sidhani kama zilikuwa zimeisha. Nikamwambia samahani sikuwaona. Jamaa akaniambia shuka kwenye gari. Nikashuka, wakati nashuka wale jamaa wengine wakawa wamesogea wakaniambia piga magoti.

Kupiga magoti wakaanza kuniuliza unaenda kununua nini? Nikawajibu maji ya kunywa. Wakajibu unatumulika kisa unaenda kununua maji tu. Mwingine akasema hujasikia kwamba unatakiwa kukaaa ndani? Nikawaambia tena samahani maana watu wote pale wakawa wametawanyika.

Basi nikawa nimetulia ila hasira zimenipanda sana nikawa nimekaa kimya. Wakasema nenda. Kuingia kwenye gari jamaa kaja kasema mbona huendi kununua maji? Nikamwambia nimeghairi jamaa akajibu unasemaje?

Polisi akasema mmoja akasema kwanza huyu hatujamkagua mmoja akawa anakoki bunduki. Nikakaa kimya sijajibu kitu. Jamaa wa duka akaawa anafunga faster polisi mmoja akazunguka gari kamulika na torch kaenda hadi kwa wife kamkuta ametulia kamshika mtoto wala hatetereki hata simu hajashika jamaa akawaambia wenzake muacheni. Basi nikasepa.

Nimeumia sana sababu katika maisha yangu sijawahi kupigishwa magoti na polisi wala sijawahi kwenda hata kituo chochote. Nimeamini Watanzania hatupo salama kabisa.
Acha uoga dogo. Ingetakiwa uwe shujaa wa kwanza kwa siku ya leo. Ulitakiwa upite nao mara baada ya kuingia kwenye gari.

Ungewagonga tu.
 
Hujawahi kuingia mikononi mwa polisi wewe. Polisi wengi ni wa HOVYO.
Miaka kama kama 3 iliyopita niliwahi kupigiwa simu na mzee mmoja kutoka kijijini, mzee huyo tunafahamiana. Aliniambia niende kituo cha polisi Chang'ombe kwani kijana wake kakamatwa, polisi ndo waliompigia simu. Nilianza safari ya kuelekea kituoni pale, kufika nikaeleza shida yangu, wakaniuliza jina la kijana, nikataja. Walipekuwa kwenye madaftari yao pasipo kuliona kina lake. Nikajibiwa kubwa huyo mtu hayupo kituoni kwao.
Niliandika na kupelekwa sehemu alikokuwa akiishi, majirani zake wakaniambia kubwa alikamatwa jana yake jioni na polisi. Nikarudi kituoni nikawaeleza kuwa aliletwa hapa kwa kujibu wa majirani zake, askari mmoja wa kike akachukua daftari na kukagua, akikosa jina. Wakti huo kaka yake huyo kijana anayeishi Iringa alifika kuja kufuatilia issue ya mdogo wake, alifika na kuzungumza na askari mmoja kisha akanifuata na kunitaka nimwqzime sh. 50,000/- nikampa, baada ya dk kama 7 hivi akitolewa nje kutoka hapohapo kituoni!. Nilipomuuliza kaka mtu imekuwaje? akasema ametoa sh. Laki 2, ile hamsini nilomkopesha ulikuwa imepungua kwani yeye alikuwa na 150,000/- mfukoni.
Mimi walinikatalia katakata kubwa huyo mtu hayupo na sijuwi walijuaje kuwa sikuwa na mpango wa kuwapa hela.
Hii story naweza kuikubali bila shaka.
Hakuna mtu mwenye akili timamu asiekubali kuwa polisi na sehemu nyingi serikalini wanakula rushwa.

Lkn juu ya hivyo sisapoti kabisa watu kuandamana.
Vijana tunawahitaji kujenga hili taifa. Hatutaki kuona vijana wetu wanakufa kwa kosa la kuvunja sheria . Hata km sheria hizo ni kandamizi.
Uhai wa mtu huwezi kulinganishwa thamani yake ni chochote duniani.
 
Km hiki kisa ni kweli pole kwa changamoto.
Ila. ASKARI lazima wajihami.
Wameuawa wengi sana 29 Oct na wewe km askari huwezi kujua nani adui nani rafiki.
Ndio nikasema wale waungwana wote wenye kutakia heritage nchi yetu wakae ndani. Hio ni kauli ya serikali.
Lkn wale vibaka wanaotaka kutumia kisingizio cha kukomboa nchi ili wakamuibie James, Juma na Mwajuma wakipigwa chuma asije mtu kulialia humu.

Serikali safari hii haitomuacha kibaka yyt.
Naona chawa wa Mama Asubuhi umeungia mzigoni. Leo umeahidiwa kulipwa Tsh ngapi maana umeamka Asubuhi sana kuanza kazi. 😂😂
 
Back
Top Bottom