Nimemuomba ex wangu aniombee msamaha kwa babe wangu

Nimemuomba ex wangu aniombee msamaha kwa babe wangu

Daah asalaleh kumbe we mtoa mada ni kigori nikajua baharia mwenzetu


Kama we ni mweupe una chura nisamee kwakweli kwa kukushambulia huko juu zidi ya maamuzi uliyofanya unajua binadamu sisi sio wakamilifu nilipaswa kukushauri

Kama huko tofauti na hapo
Nasema hivi karma itakutafuna kwa jinsi ulivyomfanyia mshikaj karma haitokuacha
Uko sawa. Ni mwanamke

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kipya kinyemi... Unasema unajua uwezo wa x hivyo umemtuma, x hutaki aondoke mazima unataka uwe mfariji sababu ya historia zenu na unajua aliyopitia, huyu current unamkubali unataka mjenge maisha. Aisee! Mpaka hapo mm kwa akili yangu ya mwanaume sijakuelewa. Kwann huwa mnapenda kuwa vuguvugu wanawake? Kwann usiwe moto au baridi? 'simtaki huyu mkaka ila nataka pesa zake ngoja nibuy buy time, simpendi huyu ila ananisaidia kazi wacha nibuy buy time, huyu sina mpango nae lakini ngoja tu akae akae ni mcheshi sana" yaani wanawake wengi ni wahuni kwa style hii.. Au jina zuri ni wanawake wengi ni____-+-
Ni malaya

tatizo lugha
 
We mwanamke au mwanaume ?mi bado sijakuelewa ili nikushauri

tatizo lugha
 
Back
Top Bottom