Nimemuomba ex wangu aniombee msamaha kwa babe wangu

Nimemuomba ex wangu aniombee msamaha kwa babe wangu

Avriel

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Posts
4,992
Reaction score
5,456
Wadau mambo ni mengi muda mchache.

Niliamua kumuacha ex wangu kisirisiri bila yeye kujua nikaanzisha mahusiano mapya nikijua ex atasoma tu alama za nyakati ata jimuvuzisha on na mwingine wala sikumbana sana katika hilo though niliendeleza mawasiliano nae kimtindo.

Ajabu ex eti hajanisoma kama nishamdelete yeye anakomaa na Mimi tu mpaka akagundua Nina mpenzi mpya ambae kimsingi ndio nataka fanya nae maisha maana ananifaa zaidi ya ex.

By the way huyu ex nimekuwa nae muda mrefu kwakuwa kiukweli amepitia magumu sana na mimi sikutaka kumuacha nikawa mtu wa karibu yake sana nikimfariji na kumtia moyo asijeharibikiwa.

Ex akagundua Nina mpenzi mpya akaniuliza nikamwambia kweli basi zitokea hapa na pale ila sikuacha kuwasiliana na ex nae kumbe hajanitoa kwenye mahaba yake.

One day ex si akaamua kumtell huyu partner material wangu kuwa mimi niko nao wote na ninamtumia kumharibia hisia na mazaga kibao akamtonya juu yangu aisee. Wakati anamtonya mimi niko na material partner pamoja, akaniuliza hizo tuhuma kweli?

Nikamwambia huyu sina uhusiano nae ni rafiki Wa muda mrefu basi ikawekwa loud speaker nahojiwa pale Mimi nikamkana sina mahusiano nae, ex alibwatuka sana anyways.

Mpenzi wangu akaumia nami sikupenda kitendo cha ex kunisemea vile. Maana akili yangu ilijua huyu ashakuwa ex kumbe hajanitoa akilini mwake dah...

Nikajieleza kwa mpenzi hanielewi akasepa pale ndipo Mimi kesho yake ikabidi nimtafute ex nimpange anisamehe kama hakugundua Mimi mapenzi kwake yaliisha nataka Fanya maisha na huyu na Niko serious nae this time yaani namuhitaji haswa.

Nikamuomba ex kwakuwa yeye ndio amekisanua basi aongee nae Mimi asiniache huyu mpenzi mpya nina future plans nae na yeye aendelee kuwa rafiki mwema tu atapata mpenzi mwingine Mimi aniache nifanye maisha.

Wadau nasubiri mrejesho mpenzi anirudie nina imani huyu ex lazima atayajenga tu coz uwezo wake naufahamu.
Maoni yenu tafadhali.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukikua utawashauri wanao,anyway Karma is the bitch your payment will be with M-pesa,uyo Ex ulimuacha kwa sababu zipi ulijisikiaje ulivyomuacha,
Kwanini ukumwambia ukweli uyo mpenz mpya hata ukweli wa uongo tu kujiwekea kinga

Ushaharibu mtaka vyote kwa pupa hukosa vyote

Sent using Jamii Forums mobile app
Sikumwambia ukweli kwakuwa niliogopa kumuumiza maana amepitia machungu kwenye mahusiano yake ya nyuma nami ndio nikawa mfariji wake mkubwa ..kimsingi sina sababu kubwa sana ya kumuacha ila mpenzi mpya ndio nimempenda zaidi na ninajiandaa kufanya nae maisha na tumeshaanza bila huyu ex kujua.
Nimemuomba msamaha kwa kutomuweka wazi pia aniombee msamaha huyu mpya asiondoke kwangu....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukikua utawashauri wanao,anyway Karma is the bitch your payment will be with M-pesa,uyo Ex ulimuacha kwa sababu zipi ulijisikiaje ulivyomuacha,
Kwanini ukumwambia ukweli uyo mpenz mpya hata ukweli wa uongo tu kujiwekea kinga

Ushaharibu mtaka vyote kwa pupa hukosa vyote

Sent using Jamii Forums mobile app
Unafanana kwa 90% ya majibu yangu
 
Avriel,
Kwa hiyo yeye ni mdoli wa kuchezea utakavyo??? Ningekuwa huyo x ni ngekufanya kitu ambacho ungekumbuka Mpaka unaondoka duniani.... But naona unastahili kupotezewa tuu coz hujui ufanyacho... Siku ukikuwa utajua gharama za kucheza na hisia za Mtu...
 
Be aware to embrace the Concequences of your Doings..
Mmepita magumu pamoja tena yawezekana ww ndio ulikua na magumu balaa, ila wewe umeona sehemj yenye ugali mzuri ukaamua kuua winga.
Sijui sababu ya wewe kumuacha X wako ila angalia. Huyo unaemwita best mate ukikaa nae muda akaacha kukuigizia utamtafuta x wako usipompata
 
Kosa lake nini hadi ukamuacha,
Kama uliweza kumuacha vipi wewe utashindwa kuachwa?
Tena huyu jamaa anaweza kuja kuachwa kipindi ambacho atakuwa anamuhitaji sana aliyenaye.. Tena kwa uchungu mwingi sana...Mapenzi yanauma sana ni bora kumwambia MTU ukweli mapema kuliko kumfanyia visa halafu unakuwa unamuumiza Mara Mbili... Sumu kubwa ya mahusiano ni uongo... Bora mtu ataumia ukimweleza ukweli kuliko kumdanganya halafu unampotezea Muda na pengine alikataa watu sahihi kwa ajili yako.... Mungu atuondolee hju upumbavu Mioyoni Mwetu
 
Ushauri wako tafadhali

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwanini usitumie rafiki azko wa karibu wakamuelewesha huyo mpenzi wako.. au lengo lako ni kuendelea kumuumiza huyo X?
Ongekua wewe unheweza kwenda kwa demu mpya wa huyo x kumuelewesha kua ashakuacha?
Kuna ulazima wa kumtumia x wako tu katika kutatua hilo...?
 
Back
Top Bottom