Nimemtongoza jana, leo anataka nimtumie hela

Nimemtongoza jana, leo anataka nimtumie hela

Hahahahaa! Nimeupenda Sana Huu Mjadala! Lakn Wewe Mtoa Maada Kwan Umesahau Kuwa Starehe Garama Au Hukuwahi Kuambiwa Ukiona Vya Elea Vimeundwa? Lakn Pia Jiran Yako Hajakwambia Usione Kapendeza Kagalimikiwa? Shauli Yako Utakuja Juta! Tumia Pesa Wewe Kwan Ulizaliwa Na Pesa?
 
Hii imekaaje! mtu una urafiki nae lakini unaona kabisa lengo ni kukutongoza, sasa ktk maongezi na kuchati, mf; anakuuliza vipi kwa nini whats haupo - jibu may be sina smart phone kwasasa, hivi hapa jamani tutaweza hata kujibu kweli? - maana siku hizi dhana yenu ndo hiyo kichwani vibomu tu sijui kuchunwa. Maana nikikujibu sina smart phone nahisi nitaonekana mzee wa vibomu kumbe wala, sina wazo hata mpango wa hela au kununuliwa simu na wewe.

Inategemea na ukomavu wao wa akili.
 
Sasa kama amekuambia anasikia njaa ungeenda kununua mihogo unampelekea?
 
Sio wewe tu mkuu hata mimi hao mie nimekutana nao sana ila mie wangu huwa hawasingizii njaa, nimetoka kumtongoza jana jioni amekubali kila kitu. Asubuhi unaamka una furaha kuwa nimepata kifaa kipya,

unajichanganya kumsalimia kwa msg eti unajifanya unajali sana, anakuja bby leo nimeamka vibaya naskia homa nahisi malaria nataka niende hospital, unamjibu poa nenda bby,

atakuambia sina hela kabisa nisaidie hata elfu 20 nikapime na kununua dawa. Nimekutana nao hawa kama 6 hivi mpka leo najiuliza ina maana nina mkosi kupata wa wagonjwa wa malaria wa gafla ?. mjini hapa unatakiwa uwe mjanja

Mi nshakutana nazo sana izo, nilitaka kueleza ka wewe.
 
Hahahaha me nlikutana na mtoto wa chuo // cmu yangu imeharbika ctakuwepo whatsap/// cna hela ya matumizi maisha magumu ww ..... Cha ajabu nimemtongoza kakataa

Hatari sana so hapo inabidi umnunulie simu na umtumie pesa ya matumizi.
 
Kuna msichana niliwahi kuonana nae mara1 ni rafiki wa dadaangu, tulionana nilipoenda kumtembelea sista nikahisi kumpenda, jumapili kulikuwa na event ya kifamilia nikaonana naye, safari hii nikawa siriaz kumbana nimsomeshe hadi kieleweke.

Bahati nzuri tulipotoka kwenye event tulisafiri pamoja nikakaa naye kwenye siti zinazofatana, nilimtongoza though hakunipa jibu la moja kwa moja kunikubalia but alikuwa anaonyesha kuelekea kukubali, nilimwomba namba yake akanipa. Kesho yake ambayo ni jana akanichokoza kupitia msg, akanisalimia nami nikarespond.

Si nikahisi mtoto kashakolea, ile nataka nianze kumchokoza anipe jibu langu mara akatuma meseji 'Nasikia njaa', duh ile kuendelea kuchat nikagundua anamaanisha nimtumie hela. Eti ndugu wananchi, huyu ni wife material kweli au najiingiza kwenye majanga? Maana mtu mwenyewe hela za kuokoteza.

Bado hajakuambia umkope laki 3 atarudisha after 3 weeks ??? Lol
Bado sana subiri kijana, u still got a long way to go. Wacha kutongoza makopo ya mtaani.
 
Sio wewe tu mkuu hata mimi hao mie nimekutana nao sana ila mie wangu huwa hawasingizii njaa, nimetoka kumtongoza jana jioni amekubali kila kitu. Asubuhi unaamka una furaha kuwa nimepata kifaa kipya,

unajichanganya kumsalimia kwa msg eti unajifanya unajali sana, anakuja bby leo nimeamka vibaya naskia homa nahisi malaria nataka niende hospital, unamjibu poa nenda bby,

atakuambia sina hela kabisa nisaidie hata elfu 20 nikapime na kununua dawa. Nimekutana nao hawa kama 6 hivi mpka leo najiuliza ina maana nina mkosi kupata wa wagonjwa wa malaria wa gafla ?. mjini hapa unatakiwa uwe mjanja

JF raha sanaaa. Nimecheka sana. Dah
 
Kuna moja nimekutana nalo badoo yaani siku ya pili anataka laki na nusu halafu ndo tukutane anipe mbunye..mxxxxxx si bora niende kona bar nikapige katerero wife material anastazia kwa 20,000 kavu 15,000 kwa ndomu kwa kila bao

Ha ha ha haah,,,,,,,hiyo ya laki ya huyo wa badoo labda bado ni bikra.
 
Huna hela ndio maana unakimbilia kuwaza hvyo. Km alikuw anakuondoa kijanja umsubr apike ndo mtaendelea na kuchat je?
 
Sometimes wife material wanatengenezwa after marriage...
so kamaumempenda kweli muoe halafu anza kumpa dos and donts...

but kama ana njaa na hana pa kula....alikuwa anaishi vipi before you?
na waliokuwa wanamsaidia njaa yake aliwalipa nini?
Usimpotoshe mkuu , binadamu hawezi kutengenezwa kirahisi hivyo , kwa kizazi cha sasa ukijichanganya inakula kwako mazima.
 
La yaani ulikuwa unamtongoza kuwa mke !
kuna msichana niliwahi kuonana nae mara1 ni rafiki wa dadaangu, tulionana nilipoenda kumtembelea sista nikahisi kumpenda, jumapili kulikuwa na event ya kifamilia nikaonana naye, safari hii nikawa siriaz kumbana nimsomeshe hadi kieleweke.

Bahati nzuri tulipotoka kwenye event tulisafiri pamoja nikakaa naye kwenye siti zinazofatana, nilimtongoza though hakunipa jibu la moja kwa moja kunikubalia but alikuwa anaonyesha kuelekea kukubali, nilimwomba namba yake akanipa. Kesho yake ambayo ni jana akanichokoza kupitia msg, akanisalimia nami nikarespond.

Si nikahisi mtoto kashakolea, ile nataka nianze kumchokoza anipe jibu langu mara akatuma meseji 'nasikia njaa', duh ile kuendelea kuchat nikagundua anamaanisha nimtumie hela. Eti ndugu wananchi, huyu ni wife material kweli au najiingiza kwenye majanga? Maana mtu mwenyewe hela za kuokoteza.
 
Inategemea na ukomavu wao wa akili.

Mhhh! ni kweli ila na nasemea hawa viumbe ME, wao ni shida tu, ukijibu eti unataka hela tu au kununuliwa nyingine, - labda itegemee ukomavu wao, wengine ni nuksi
 
khe! ndo maana ndoa za siku hizi hazidumu! yaan mtu kaonana naye mara 2 tu, na kuchat nae kidogo..., tena kasema anahisi kumpenda, yaan hata uhakika kama amempenda hana,anahisi tu! tayari anawaza ndoa! maana unapotuuliza kama ni wife material means akili yako ishaelekea kwenye ndoa! HATARI!
 
Kuna msichana niliwahi kuonana nae mara1 ni rafiki wa dadaangu, tulionana nilipoenda kumtembelea sista nikahisi kumpenda, jumapili kulikuwa na event ya kifamilia nikaonana naye, safari hii nikawa siriaz kumbana nimsomeshe hadi kieleweke.

Bahati nzuri tulipotoka kwenye event tulisafiri pamoja nikakaa naye kwenye siti zinazofatana, nilimtongoza though hakunipa jibu la moja kwa moja kunikubalia but alikuwa anaonyesha kuelekea kukubali, nilimwomba namba yake akanipa. Kesho yake ambayo ni jana akanichokoza kupitia msg, akanisalimia nami nikarespond.

Si nikahisi mtoto kashakolea, ile nataka nianze kumchokoza anipe jibu langu mara akatuma meseji 'Nasikia njaa', duh ile kuendelea kuchat nikagundua anamaanisha nimtumie hela. Eti ndugu wananchi, huyu ni wife material kweli au najiingiza kwenye majanga? Maana mtu mwenyewe hela za kuokoteza.

Kama amekuomba hela ya kula wewe andaa chai na mihogo then muite aje kula
 
Kuna moja nimekutana nalo badoo yaani siku ya pili anataka laki na nusu halafu ndo tukutane anipe mbunye..mxxxxxx si bora niende kona bar nikapige katerero wife material anastazia kwa 20,000 kavu 15,000 kwa ndomu kwa kila bao

Nimecheka sana kule Badoo kuna mwanadamu mmoja anatumia jina la Usiniombe namba na ctaki namba yako...Mimi nikamuad ktk Stori akaomba Hela yakula nikamuuliza wee Jina linajieleza nackujui ntakutumiaje? Akasema nitakutumia namba salsa hivi khaaa.....Dunia hii inawatu waajabu sana.....!
 
Hehe, mwenzio nishalambwa misimbaz mi3 vocho ndo usiseme hata na juz mtoto kaja na list ya mahtaji kiatu cha 35,000, beg 40,000 na gauni 28,000 nikamjibu kesho hapo bado hata maungo yake cjayaona kesho naenda nae kariakoo kumtimizia sasa ole anibanie atajua kuwa ubongo wangu umechanganyika na mavi..

Cha msingi garimia na mapenzi yaanze safar ikiwa nzur oa.
 
Back
Top Bottom