Nimemtongoza jana, leo anataka nimtumie hela

Nimemtongoza jana, leo anataka nimtumie hela

Sometimes wife material wanatengenezwa after marriage...
so kamaumempenda kweli muoe halafu anza kumpa dos and donts...

Hili chaka mkuu

Asipo badilika kuwa huyo wifeaterial unaye mtaka wakati umesha muoa?
 
Kuna moja nimekutana nalo badoo yaani siku ya pili anataka laki na nusu halafu ndo tukutane anipe mbunye..mxxxxxx si bora niende kona bar nikapige katerero wife material anastazia kwa 20,000 kavu 15,000 kwa ndomu kwa kila bao
 
Kuna moja nimekutana nalo badoo yaani siku ya pili anataka laki na nusu halafu ndo tukutane anipe mbunye..mxxxxxx si bora niende kona bar nikapige katerero wife material anastazia kwa 20,000 kavu 15,000 kwa ndomu kwa kila bao

Yaani upewe ukimwi na utoe 20,000 kwa bao 1? Buguruni wako fair, kavu buku 2
 
Nikiangalia upande wa pili wa shilingi, inawezekana pia anakufanyia makusudi kukutoa kwenye reli zake ili usimbughudhi na kama utaendelea kuwa king'ang'aniza tegemea kuchunwa mwanzo mwisho
 
Amekupa simu ili akuchume vizuri...

Pia si ni rafiki wa dada yako? je umemuuliza dada tabia ya rafiki yake?

yaani unafikiria kuoa mtu na haujamuuliza dada? ongea na dada ujue kwanza...pozi usimtumie pesa kama anakuhusudu kweli utasikia atakayosema.
 
Mie sijuelewi... Unauliza Kama ni wife material au mwanamke material? Si umemuona Mara 2 tu? Unaongeleaje issue ya wife materials?

Kama Ana Njaa we uliyakaje? Akwambie kashiba? Na unaletaje hii issue huku? Kama vipi nipe namba yako nikutumie mpesa umtoe?

Tumia akili....
kende
 
Last edited by a moderator:
Khaa!! Kwani kusikia njaa ndiyo anataka pesa?? Siku nyingine akikwambia mtumie chakula
ClickHandler.ashx
 
Mie sijuelewi... Unauliza Kama ni wife material au mwanamke material? Si umemuona Mara 2 tu? Unaongeleaje issue ya wife materials?

Kama Ana Njaa we uliyakaje? Akwambie kashiba? Na unaletaje hii issue huku? Kama vipi nipe namba yako nikutumie mpesa umtoe?

Tumia akili....

Kwahiyo ulitaka ipite mwaka ndo nianze kumjaji? Wenye JF wakina Maxence Melo na Mike mushi hawajamind mimi kuiweka hii thread ndo maana ina masaa zaidi ya 8 haijafutwa unakuja kumind wewe ambaye hata hujawahi kuchangia JF unaakili wewe?Tumia akili dadaangu
 
Last edited by a moderator:
Amekupa simu ili akuchume vizuri...

Pia si ni rafiki wa dada yako? je umemuuliza dada tabia ya rafiki yake?

yaani unafikiria kuoa mtu na haujamuuliza dada? ongea na dada ujue kwanza...pozi usimtumie pesa kama anakuhusudu kweli utasikia atakayosema.

Yap sista ntamshirikisha but baada ya kumsoma mwenyewe kwa hatua ya mwanzo
 
Hahahaaaaa iyo ni money material....mpe pengine anakupima tuuu usijishauri kama kweli unampenda
Mkuu upendo haupimwa kwa fedha hata siku moja. Fedha ni kitu ingine kabisa. As u said money material
 
Mimi mpaka aniambie kabisa 'anataka hela' ndio ntampa. Vizinga indirect peleka kwa babako.
 
Back
Top Bottom