Nimemtongoza jana, leo anataka nimtumie hela

Nimemtongoza jana, leo anataka nimtumie hela

swala sio kiwango cha pesa, hata angeniomba jero tu bado ningekuwa na wasiwasi nae. Yaani unatongoza leo hata hamjaconfirm vizuri uhusiano wenu kashaanza kulia njaa?
ndo confirmation yenyewe au ulitaka akwambie nimekubali ila naogopa
 
Mpwa Elli mie ninashangazwa na hawa vijana wa sasa.. Zamani enzi yetu ilikuwa mashairi kwa wingi yakiambatana na nahau kwa kuwa wakati ule tuliaminishwa pesa sio msingi wa maendeleo.. Sasa leo mfumo wa soko huria na pesa ndo kila kitu.. Sasa akija kijana hapa na kushangaa anapopigwa kirungu na mtoto wa kike mie ninapata shida sana.. Kama sasa pesa ndio imekuwa sabuni ya roho utashangaaje hilo la kuombwa pesa na mtoto wa kike..? Siku hizi hakuna mashairi yasio na vina vya mshiko.. Na wala usidhani kwa vile amekupiga kirungu basi ndo hafai au ndo tabia yake hiyo au mbaya kabisa ukadhani ati sio wife material.. The Boss amezungumza vizuri kwamba u can help mould her to be what u like her to be kwa kumuonyesha unachokipenda na usichokipenda..

Wanaume wenzangu toeni hili wazo la kwamba wanawake wanaoomba hela basi ni tatizo.. Msione vinaelea vimeundwa ati.. Unamkuta mtoto wa kike ana rasta za laki moja ukamtamani unapigwa kirungu cha lunch unatoka spidi.. Kupigwa virungu ni sehemu ya maisha.. Kama wewe unajiona una haki ya kumtongoza na yeye anayo haki ya kukupiga virungu.. Kama hata kukojoa tu mkojo wa kawaida unalipa kwenye public toilets ndo sembuse huo mwingine wenye thaman zaidi..?
 
Last edited by a moderator:
Mwambie aje kula kwako kisha akishiba unagonga, hakikisha unapoga mzigo mpaka anaondoka tena na njaa yake!

ilikuwa ni mida ya kazi kwenye saa 7, yeye yuko kazini na mimi vilevile halafu kazini kwake ni mbali na kwangu
 
ujiulize kama wewe ni husband material, kitu kidogo hivo unaleta humu huna hela ya chips wewe?
kende
 
Last edited by a moderator:
tuma laki tatu ya chips kavu...
 
Hii imekaaje! mtu una urafiki nae lakini unaona kabisa lengo ni kukutongoza, sasa ktk maongezi na kuchati, mf; anakuuliza vipi kwa nini whats haupo - jibu may be sina smart phone kwasasa, hivi hapa jamani tutaweza hata kujibu kweli? - maana siku hizi dhana yenu ndo hiyo kichwani vibomu tu sijui kuchunwa. Maana nikikujibu sina smart phone nahisi nitaonekana mzee wa vibomu kumbe wala, sina wazo hata mpango wa hela au kununuliwa simu na wewe.
 
Halafu Eti Wanataka Usawa Wa 50/50 Wataupata Wapi Nawao Kilakitu Wanatutegemea Sisi?Mimi Ntajaribu Kumuomba Hela Mwanamke Mara Tu Baada Ya Kumtongoza Ili Wajue Nasisi Wanaume Huwatunajisikiaje Kuombwa Hela First Time!
 
Kwani kusema nasikia njaa manake nipe hela eeh? hii ndio style mpya yakuomba hela?
au unataka kujipendekeza kuanza kumpaa hela eeh?

umeelewaje hapa?

ile kuendelea kuchat nikagundua anamaanisha nimtumie hela.
 
pole ndo ameanza kukupima uanaume wako kabla hajakuja na jibu....
 
exactly....amwambie tu babe pole sana kwa njaa
ukishakula tutaendelea ku chat..now kapike ule..
miss you already.....



atakwambia benki imeshafungwa na Atm card imemezwa, hana salio kwenye mpesa
 
Hii imekaaje! mtu una urafiki nae lakini unaona kabisa lengo ni kukutongoza, sasa ktk maongezi na kuchati, mf; anakuuliza vipi kwa nini whats haupo - jibu may be sina smart phone kwasasa, hivi hapa jamani tutaweza hata kujibu kweli? - maana siku hizi dhana yenu ndo hiyo kichwani vibomu tu sijui kuchunwa. Maana nikikujibu sina smart phone nahisi nitaonekana mzee wa vibomu kumbe wala, sina wazo hata mpango wa hela au kununuliwa simu na wewe.

Nalo neno..ila ukikoswa na simba ukiwa unakimbia hata ukiguswa na jani lazima usitukeeee
 
Back
Top Bottom