Nimemtongoza jana, leo anataka nimtumie hela

Nimemtongoza jana, leo anataka nimtumie hela

kuna mwingine kabla ya huyu nilimtongoza akatick baada ya kunizungusha mda mrefu, alikuwa hajawahi kuniomba hela zaidi ya mimi mwenyewe kujiongeza kumsaidia pale nnapoona inafaa kufanya hivyo (nikaona hapa nimepata kweli, hayupo kwangu kwa ajili ya pesa tu), siku moja tulitoka out nikaspend naye sana, tukaagana wote tukiwa fiti, kesho yake asubuhi akanibipu nikampigia, alionyesha mwenye furaha kuliko siku zote, akasema anaenjoy sana kuwa na mimi na ananishukuru sana kwa kumcare, nilifurahi sana kusikia maneno hayo kutoka kwake, but usiku akaja na story nyingine kabisa, tulianza kuchat conversation yetu ikawa hivi;

Demu: My dear, you know what i have very big problem

Mimi: Pole, tatizo gani?

Demu: Tatizo kubwa sana, it needs money n' your prayers to solve it

Mimi: (niliogopa kuhoji kwamba anahitaji sh. ngapi kulisolve, maana nilihisi anataka 'big money' na kipindi hicho sikuwa vizuri kiukweli) nikaanza kujitetea pale kwamba sahivi siko vizuri na blah blah kibao.

Demu: so sijui itakuwaje maana ni wewe tu ndio msaada wangu, but if i die i promice i'll never forget u

Mimi: Oh don't say that dear unaniogopesha, by the way what's your problem?

Demu: I'll tell u nikifanikiwa kusolve

Mimi: Okey

Demu: Kimya...!!!

(Kuanzia hapo hataki tena mawasiliano na mimi, na sijawahi kusikia kama ana tatizo lolote)

Hahahahahahhahahahahahahahahahhha anataka pesa ww unaleta utani
 
Kuna msichana niliwahi kuonana nae mara1 ni rafiki wa dadaangu, tulionana nilipoenda kumtembelea sista nikahisi kumpenda, jumapili kulikuwa na event ya kifamilia nikaonana naye, safari hii nikawa siriaz kumbana nimsomeshe hadi kieleweke.

Bahati nzuri tulipotoka kwenye event tulisafiri pamoja nikakaa naye kwenye siti zinazofatana, nilimtongoza though hakunipa jibu la moja kwa moja kunikubalia but alikuwa anaonyesha kuelekea kukubali, nilimwomba namba yake akanipa. Kesho yake ambayo ni jana akanichokoza kupitia msg, akanisalimia nami nikarespond.

Si nikahisi mtoto kashakolea, ile nataka nianze kumchokoza anipe jibu langu mara akatuma meseji 'Nasikia njaa', duh ile kuendelea kuchat nikagundua anamaanisha nimtumie hela. Eti ndugu wananchi, huyu ni wife material kweli au najiingiza kwenye majanga? Maana mtu mwenyewe hela za kuokoteza.

We mlengeshe kwa viahela hivyo then ukisha mgegeda mpige kibuti
 
unachat na mtuu ahakuiti babay af ghafla anaita baby af anaomba hela ya nguo za sikuku....ndorobooo kabisa pumbavu....IQ inaanzia hapo hapo kuitest....hapo take care tu lakini tusije judge mapema sana...ila wengi walewale...siku zote akisikia njaa anafanyeje...ndio maana kuoa ukikurupuka utaumia
 
KENDE INAONESHA BADO UNAMPENDA so hakuna mjadala mi sina cha kukushauri.
 
'Starehe Gharama'.....Si Kishajua Unataka Starehe......(Kwenye Kichwa Chake)......
 
Kwani wewe ulijipanga uanze kumtumia pesa baada ya muda gani? Kwa taarifa yako wengine huwa wanaanza kurusha pesa baada ya dk 10 tu after mtongozano kiutu uzima

duh kumbe, by the way hii thread imenijenga sana, siamini huyu mtoto bado niko nae kwenye mahusiano na nna malengo naye, sio kama nilivyokuwa namfikiria ingawa katika wanawake wrote niliotembea naye huyu ndo anafunika kwa mizinga
 
Back
Top Bottom