Nimemtongoza jana, leo anataka nimtumie hela

Nimemtongoza jana, leo anataka nimtumie hela

Nimefuatilia mjadala toka utoe mada,nimegundua ndio maana ndoa hazidumu,kwn asiye kuomba hela wewe kuna mtu anamuomba so unajua huyo ndo wife material kumbe alikuwa akipretend,baada ya ndoa hela yako ndo ilishe wengine,mtu akikuonyesha tabia mapema ni rahisi kumuweka sawa,kuweni makini hakuna mwanaume asiyemtunza mwanamke,kwanza kuna raha yake

sawa bladha
 
Afadhali huyo anayeanza kwa kuomba hela ya kula. Wengine mmejuana siku mbili tu anakuomba hela ya kodi, tena ya miezi sita.
 
Hehe, mwenzio nishalambwa misimbaz mi3 vocho ndo usiseme hata na juz mtoto kaja na list ya mahtaji kiatu cha 35,000, beg 40,000 na gauni 28,000 nikamjibu kesho hapo bado hata maungo yake cjayaona kesho naenda nae kariakoo kumtimizia sasa ole anibanie atajua kuwa ubongo wangu umechanganyika na mavi..

Cha msingi garimia na mapenzi yaanze safar ikiwa nzur oa.

I love you.. Wanaume wote wangekua ivi 😀😀😀
 
unataka aombe maji ya uzima au wokovu???
 
Kuna msichana niliwahi kuonana nae mara1 ni rafiki wa dadaangu, tulionana nilipoenda kumtembelea sista nikahisi kumpenda, jumapili kulikuwa na event ya kifamilia nikaonana naye, safari hii nikawa siriaz kumbana nimsomeshe hadi kieleweke.

Bahati nzuri tulipotoka kwenye event tulisafiri pamoja nikakaa naye kwenye siti zinazofatana, nilimtongoza though hakunipa jibu la moja kwa moja kunikubalia but alikuwa anaonyesha kuelekea kukubali, nilimwomba namba yake akanipa. Kesho yake ambayo ni jana akanichokoza kupitia msg, akanisalimia nami nikarespond.

Si nikahisi mtoto kashakolea, ile nataka nianze kumchokoza anipe jibu langu mara akatuma meseji 'Nasikia njaa', duh ile kuendelea kuchat nikagundua anamaanisha nimtumie hela. Eti ndugu wananchi, huyu ni wife material kweli au najiingiza kwenye majanga? Maana mtu mwenyewe hela za kuokoteza.

Kuna watu majina siwajui wanasema ukitaka mwanamke akupende daima hata kama wewe si rijali mfanyie haya mambo manne;

La kwanza: MPE HELA.

La pili: MPE HELA

la tatu: MPE HELA

La nne: WE MPE HELA.
 
Kuna watu majina siwajui wanasema ukitaka mwanamke akupende daima hata kama wewe si rijali mfanyie haya mambo manne;

La kwanza: MPE HELA.

La pili: MPE HELA

la tatu: MPE HELA

La nne: WE MPE HELA.

mmmh mie kwangu urijali kwanza pesa inafuata....khaa!habari za kuchafuana ovyo ovyo sitaki
 
Kuna watu majina siwajui wanasema ukitaka mwanamke akupende daima hata kama wewe si rijali mfanyie haya mambo manne;

La kwanza: MPE HELA.

La pili: MPE HELA

la tatu: MPE HELA

La nne: WE MPE HELA.

mmmh mie kwangu urijali kwanza pesa inafuata....khaa!habari za kuchafuana ovyo ovyo sitaki

Mi nlickia tu wat flan waksema.
Ila hata mi naona kanuni hii kwa upande wangu haijengi.

Maana nliskia wakisema,mabinti wengine,kula kwa John kulala kwa Joseph.

Ndo nlikua namshaur Mr.kende,
Kwa kuwa huyo bibie kamtongoza jana,leo anataka pesa.

Ndo nkaona nimpatie labda inaeza ikamsaidia.akiona pumba ataacha.
 
Mi nlickia tu wat flan waksema.
Ila hata mi naona kanuni hii kwa upande wangu haijengi.

Maana nliskia wakisema,mabinti wengine,kula kwa John kulala kwa Joseph.

Ndo nlikua namshaur Mr.kende,
Kwa kuwa huyo bibie kamtongoza jana,leo anataka pesa.

Ndo nkaona nimpatie labda inaeza ikamsaidia.akiona pumba ataacha.

Sawa bladha, tokea thread hii nimeweka hadi leo kanikomba kama laki na sabini hivi halafu hapo hata mzigo hajanipa ananipiga kalenda tu
 
Kuna msichana niliwahi kuonana nae mara1 ni rafiki wa dadaangu, tulionana nilipoenda kumtembelea sista nikahisi kumpenda, jumapili kulikuwa na event ya kifamilia nikaonana naye, safari hii nikawa siriaz kumbana nimsomeshe hadi kieleweke.

Bahati nzuri tulipotoka kwenye event tulisafiri pamoja nikakaa naye kwenye siti zinazofatana, nilimtongoza though hakunipa jibu la moja kwa moja kunikubalia but alikuwa anaonyesha kuelekea kukubali, nilimwomba namba yake akanipa. Kesho yake ambayo ni jana akanichokoza kupitia msg, akanisalimia nami nikarespond.

Si nikahisi mtoto kashakolea, ile nataka nianze kumchokoza anipe jibu langu mara akatuma meseji 'Nasikia njaa', duh ile kuendelea kuchat nikagundua anamaanisha nimtumie hela. Eti ndugu wananchi, huyu ni wife material kweli au najiingiza kwenye majanga? Maana mtu mwenyewe hela za kuokoteza.

Mke/ Demu ni matumizi kwani ulitegemea nini?Anza matumizi vinginevyo uwe jeshi la mtu mmoja yaani kuwa mbali nao.
 
Inawezekana ulijishaua upo vizuri kimapoto au

Hakutaki ni njia yakukutuliza uache kumsumbua, maana wanaume wengine ving'ang'anizi sana.
 
Sio wewe tu mkuu hata mimi hao mie nimekutana nao sana ila mie wangu huwa hawasingizii njaa, nimetoka kumtongoza jana jioni amekubali kila kitu. Asubuhi unaamka una furaha kuwa nimepata kifaa kipya,

unajichanganya kumsalimia kwa msg eti unajifanya unajali sana, anakuja bby leo nimeamka vibaya naskia homa nahisi malaria nataka niende hospital, unamjibu poa nenda bby,

atakuambia sina hela kabisa nisaidie hata elfu 20 nikapime na kununua dawa. Nimekutana nao hawa kama 6 hivi mpka leo najiuliza ina maana nina mkosi kupata wa wagonjwa wa malaria wa gafla ?. mjini hapa unatakiwa uwe mjanja

Haya maneno yako yamecrack my ribs. Anyway mie huwa nashangaa sana mdada kuomba pesa kwa mpenzi wake.

Sijui mimi ni old fashion, naweza kuwa na shida ila kamwe siombi pesa kwa mwanaume. Nafuu hata niombe kwa ndugu yangu.
 
Kwani kusema nasikia njaa manake nipe hela eeh? hii ndio style mpya yakuomba hela?
au unataka kujipendekeza kuanza kumpaa hela eeh?
Umesoma ukaelewa? Hebu rudia tena kusoma hiki kipande "
  • duh ile kuendelea kuchat nikagundua anamaanisha nimtumie hela

    ​



 
Back
Top Bottom