Nimemkataa baba mzazi, na sitaki kupima DNA

Nimemkataa baba mzazi, na sitaki kupima DNA

hakika hiyo ni busara iliyotukuka kwa ulichokifanya !!sasa huyo mama yako sijui anajisikiaje?she is a killer be care with her
 
Siku nyingine wakikusumbia piga makofi waambie wasikupotezee mda wako
 
yan ni sawa kabisa. na hakuna cha laana wala tambiko. huyo jamaa alitia mbegu tuu akasepa zake. ni kama mwanamke. akizaa tuu alafu amtupe mtoto angali kichanga kisha mwanamke mwingine amuokote amnyonyeshe na kumkuza laana itakayo kubalika hapo ni ya huyo alomnyonyesha na si ya huyo alozaa.
 
Hapo kuna msululu wa history !! Kwanza kumkana mtu bila kusikia part ya hadithi ( maelezo ) yake ni kosa!!
Baba mlezi reaction zake zikoje baada ya kizazaa na mama ?
POLE sana, Lakini usijiwekee dhamira. !!
 
Yani wanawake! Sasa mama yako kwanini aliropoka.
MPUUZI NAE.
 
Matukio dizaini haya yamezidi kujitokeza sasa na yatazidi sana tuu,
Enyi nyinyi wake zetu Shangazi zetu na Dada zetu kueni makini kwende mahusiano yenu msichafue hali ya hewa mwishoni mwa mahusiano yenu na kupelekea mmoja kati ya Mtoto au Mzazi mwenza kuhatarisha maisha au msongo wa mawazo....
Mleta mada komaa na msimamo wako.Ukiteteleka nina hofu hata maisha yako yatakuwa hivyo japo sipendi itokee.....
 
Yani wanawake! Sasa mama yako kwanini aliropoka.
MPUUZI NAE.

Kwani tatizo hapa ni kuropoka au kumbambikiza Baba wa watu mtoto?wanawake mna dhambi sana kwa hili..

Unakuta mtu anahangaika kulea watoto na tena anasema kwa hawa watoto wawili nilionao wametosha, sitaki mtoto zaidi na kumbe pale hana mtoto ata mmoja bali anafanya kazi kama ya kituo cha watoto yatima..inauma sana.
 
imemchukua miaka 38 kuona umuhimu wa kukutambua wewe ni mwanae,tena miaka 38 kwa msukumo wa ugomvi wa mama yako! alikuwa wapi?,kimemkuta nini?
 
Kwanza habari ya uongo hii.! Au movie za kikorea.
 
Hapo kuna msululu wa history !! Kwanza kumkana mtu bila kusikia part ya hadithi ( maelezo ) yake ni kosa!!
Baba mlezi reaction zake zikoje baada ya kizazaa na mama ?
POLE sana, Lakini usijiwekee dhamira. !!

Hakuna part ya hadithi hapo 38yrs hujafanya jitihada zozote za kujitokeza hata kama alikuwa jela ameshindwa kutuma ndugu? Barua pia? alikuwa anakimbia majukuku tu huyo. Kwanini aje leo baada ya baba na mama walionilea kugombana ndiyo aseme mimi ni baba yako.

Hata kama huyo mama alimkataza asijitokeze atavunja ndoa yake hivyo alitakiwa atumie busara tu sababu yeye ndiye aliweka mbegu. Kwanini ni yeye tu mwenye watoto kwenye ndoa za watu lakini watu wanatumia busara mambo yanakaa sawa.

Kama mama mtoto alimuona jamaa alosto hataweza majukumu ya mtoto bado lawama zinamrudia mtia mbegu sababu hana busara na si mkweli na nafsi yake. Aende zake akatafute maisha mengine 38yrs siyo mchezo, mtu karibu anafikia life expectancy ya Tanzania ndiyo unajitokeza tena kwenye ugomvi huyo ana maana gani tena.

Hakuna excuse hapo 38yrs ameikana damu yako halafu analeta suruali yake pale wewe ni mwanangu ulikuwa wapi muda wote huo. Hata mimi siitaji baba kama huyo atakuwa hana faida katika maisha yangu.
 
EWGM's

Inavyosemekana alionyeshwa Bio-Baba yake tu !! Lakini Hiyana ipo kwa MAMA !! Tena hiyana mbili kuwa Kamdhulumu binti yake na kamhadaa mumewe !! So Mzee Biology is waiting kwa hamu amHug binti yake!! Lakini Binti Sabudi anabweteka na kisomo au kazi alonayo !! SOoo sad !! sabudi
 
Last edited by a moderator:
sabudi

sabudi, haya maisha ni mafupi, usifanywe mhanga wa ugomvi wa watu. Wewe wacha wagombane lakini watabaki kuwa baba na mama yako. Hebu fikiria, ingekuwa vipi ikiwa wangeishi kwa amani maisha yao yote? Huyo baba wa kuchonga ungeibukia wapi. HONGERA UMEKUWA NA BUSARA SANA

Endelea na msimamo wako na hakikisha, huyo ulie nae ndo baba yako. Wanawake ni watu wa ajabu sana, HATA IKIWA NI MAMA ZETU, HAIJALISHI
 
Last edited by a moderator:
Hongera kwa hilo asikujue kabisaaaa,,,alikua wapiii huyo aliekulea ndio baba ako kabisaaa
 
Back
Top Bottom