Nimemkataa baba mzazi, na sitaki kupima DNA

Nimemkataa baba mzazi, na sitaki kupima DNA

Hakuna sababu ya kuharibu mahusiano yaliyodumu kati yake na babaye wa kufikia....

Pamoja na kufanya hivyo bado haiondoi uhalisia kuwa damu yake ni sehemu ya huyo mzee mwingine...

Waungwana huwa wanasema mwana hawezi mkana mzazi maana ni laana hiyo...

Hata hivyo hapa hatujaelezwa sababu ya kutoishi na babaye mzazi ni ipi?
Aliwahi kujipiga risasi tajiri mmoja maarufu zambia ambaye wazazi wake ni watz wafipa walifika kwa pamoja wote kwake bila kujua na wao walijuana.
Aliondoka dakika chache akapanda juu ya kasili lake akajifyatua maana zambia bunduki kama fimbo ndiyo maana huji kusikia hata tabia za kijecha zambia.
 
Mama yako ni mjinga sana.....
Hongera kwa maamuzi yako...
Miaka 30+ alafu Leo uambiwe sio baba yako ,,.Mama yako ni Mpumbavu
Ungeanza na samahani ya kumtukana mama, uwezi jua nn kilisababisha wazazi wenza hao kuwa mbali adi mtoto kujua biological faza ni yupi, kuna mimba kukataliwa,
 
Vyovyote iwavyo hata kama ni kweli kuwa baba ni kutimiza masharti ya ubaba kama hayo wamekusaidia wengine bado huna chako.
Baki na msimamo wako pia mwambie mama yako asikutafute mzile hata mwaka atanyooka na huu ndo muda wa kumsuprize huyu baba aliyekuinua.
Lakini pia huwezi jua uyu baba mlezi amelichukuliaje, je, alikuwa anajua kuwa sio mwanae??? Na pia kumbuka mleta uzi hakutoa sababu za yeye kutolelewa na baba mzazi
 
Back
Top Bottom