Thanks mkuu,,,
nilifanya kumsamehe na kumpiga marufuku kati yake na mawasiliano na huyo jamaa...
ila jana nimemfwata gafla ofisin kwake na kukuta bado anachat nae.
nimemtema mkuu
Unazini nae miaka mitano halafu unadhani kuwa wenzako hawali?
Wewe uliwezaje wenzako washindwe? kwani umemuoa? pambaf.
Wacheni uzinzi, ni uchafu.
Kutumiana picha ni kawaida siku hizi ata kama hujambandua
Nenda badoo uko ukajionee mkuu
Kama ndivyo demu wako alivyokuambia basi basi Mkuu kazi unayo. Vicheche vilivyokubuhu ndio zao kutuma picha za matangao. Demu wa ukweli hatumitumi mambo yake ovyo...Unless hiyo picture uipige wewe mkuu!
Unazini nae miaka mitano halafu unadhani kuwa wenzako hawali?
Wewe uliwezaje wenzako washindwe? kwani umemuoa? pambaf.
Wacheni uzinzi, ni uchafu.
hivi tukuitaje wewe na mwenzio....makahaba au....5yrs mnatoooo.....b...na tuuu....kweli huu ni uzinifu uliokubuhu....
mwache bana atafute teste ingine...ushachacha wewe.....anatafuta harufu ya kikwapa kingine......
Yap ni kweli na msichana anafanya kusudi mana anajua anapendwa na hata akimdanganya atamuamini.My advice take care,kumvirginate sio ndo kwamba hatojua wanaume wengine,mana wanaume wengi wanahis kwamba eti ukimtoa bikra mwanamke hakuachi asilani.Hyo dhana si kweli cha msingi usimuamini kupitiliza,mchungze taratibu umjue vizuri.Hv kuchat ndo amtumie picha za nusu utupu?be careful bro!
A thought for bread
Nashukuru mkuu kwakunielewesha