Nimemfuma katuma picha kwa Co-worker mwenzie

masai dada

JF-Expert Member
Dec 29, 2013
14,048
2,000
We mwalimu bana ndo nn ivi kumpa mtihani mgumu sana mwanafunzi huyu wa mapenzi?

ukiona manyoya jua keshaliwa

mzima wewe siku yako imekwendaje
 

Attachments

  • 1401125242779.jpg
    File size
    42 KB
    Views
    898

charty

JF-Expert Member
Oct 28, 2013
7,369
2,000
inaonekana huyo bidada anakamchezo hako tokea mda cha kutuma pics za jinsi hiyo, we msamehe tu na uendelee kumwekea mitego..angalizo..ukimchunguza bata haumli, cha msingi ni kusamehe na kusahau,kwani wewe umemfanyia mangapii?
 

Chipukizi

JF-Expert Member
Mar 12, 2009
2,776
2,000
Pole ameshapata dereva awezaye na sasa gari yake yaenda mbio,wewe kalagha baho
 

princetx

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
589
500
Mpaka picha ya nusu uchi mtu katumiwa bado unajipa moyo, safi sana kuna gospel moja inasema "jipe moyo jaribu kuisikiliza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom