Nimekutana na Mama Mkapa ana majeraha mengi

Nimekutana na Mama Mkapa ana majeraha mengi

ugali dagaa

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2013
Posts
1,280
Reaction score
1,127
Leo katika pita pita zangu mjini pale Exim Tower pembeni ya Wizara ya Mambo ya Ndani nimemuona mke wa Raisi wa awamu ya tatu Benjamin Mkapa akiwa na majeraha makubwa mno usoni. Sijui kimempata nini mama yetu huyu!
 
Ndugu mtoa mada pamoja na wachangiaji wengine twende taratibu jamani! tusitumie vibaya fursa hii,tutumie nafasi hii kuelimishana,kupeana ushauri,n.k.Mke wa Rais mstaafu ni Mtu mkubwa! tuweni na heshima basi eeh! kwani wewe ni mara ya kwanza kuona watu wenye majeraha? Halafu hata kama ana majeraha wewe anakuhusu nini? badala ya kuhangaikia maisha yako wewe unahangaika na mambo yasikuhusu, WATANZANIA TUTAFIKA KWELI?.
 
hii nimeipenda


Binafsi sijaona mantiki ya mleta mada hapa ya mtu kama huyu, kama alikuwa na shida angepaswa amsaidie kwa namna yeyote, even kumjulia hali ingekuwa njia bora zaidi ya kumjali kuliko kumteta hapa.

Pia angemjulia hali angepata taarifa zaidi ya kulichomsibu na sio kama alivyofanya hapa sijapenda hii kwasababu leo, kesho na kesho kutwa inaweza kutokea kwangu, ndugu yangu au yeyote aliyepo hapa JF au nje ya hapa sasa kwa namna hii inakuwa haipendezi.

Asante.
 
Kuna watu hapa wanataka kushusha heshma ya JF!! Haya mambo ya mama mkapa yanatuhusu nini? kwa nini hukumuuliza hilo swali? Umbeya mtupu ndio unawasumbua. Mnaanzisha topiki za ki.pum.bav.u Kabisa.
 
Ndugu mtoa mada pamoja na wachangiaji wengine twende taratibu jamani! tusitumie vibaya fursa hii,tutumie nafasi hii kuelimishana,kupeana ushauri,n.k.Mke wa Rais mstaafu ni Mtu mkubwa! tuweni na heshima basi eeh! kwani wewe ni mara ya kwanza kuona watu wenye majeraha? Halafu hata kama ana majeraha wewe anakuhusu nini? badala ya kuhangaikia maisha yako wewe unahangaika na mambo yasikuhusu, WATANZANIA TUTAFIKA KWELI?.


Mla ndizi ni rahisi kusahau ila mla maganda siyo rahisi kusahau. EPA,NBC,Kiwira !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!??????????????

Duh! Ukubwa jalala.
Jiulize kuna siku umesikia watu wakimsema vibaya Mama Maria Nyerere?
Heshima haiuzwa dukani bali hujengwa na binadamu mwenyewe!
 
Binafsi sijaona mantiki ya mleta mada hapa ya mtu kama huyu, kama alikuwa na shida angepaswa amsaidie kwa namna yeyote, even kumjulia hali ingekuwa njia bora zaidi ya kumjali kuliko kumteta hapa.

Pia angemjulia hali angepata taarifa zaidi ya kulichomsibu na sio kama alivyofanya hapa sijapenda hii kwasababu leo, kesho na kesho kutwa inaweza kutokea kwangu, ndugu yangu au yeyote aliyepo hapa JF au nje ya hapa sasa kwa namna hii inakuwa haipendezi.

Asante.

Piga picha ungekuwa wewe ndio huyo jamaa, ungeweza kumsalimia mke wa rais tena na kumuuliza kulikoni na majeraha yake? Unadhani angekujibu nini? Au unadhani angekuhisi wewe ni nani? In short watu wanaojulikana hawapendi kusemeshwa hovyo kwa masuala binafsi, na wanaweza kuhisi umetumwa au ni mwandishi wa gazeti la udaku. Jambo la msingi ni Kupotezea ili usiwe kero kwake.
 
leo katika pita pita zangu mjini pale exim tower pembeni ya wizara ya mambo ya ndani nimemuona mkke wa raisi wa awamu ya tatu Benjamin Mkapa akiwa na majeraha makubwa mno usoni ......sijui kimempata nini mama yetu huyu

boda boda hizi.
 
Back
Top Bottom