Nimekutana na Mama Mkapa ana majeraha mengi

Nimekutana na Mama Mkapa ana majeraha mengi

Leo katika pita pita zangu mjini pale Exim Tower pembeni ya Wizara ya Mambo ya Ndani nimemuona mke wa Raisi wa awamu ya tatu Benjamin Mkapa akiwa na majeraha makubwa mno usoni. Sijui kimempata nini mama yetu huyu!

Hayo ndiyo maisha ya kawaida kwa wastaafu nawe jiandae kurushiwa mawe na wajukuu zako
 
badala huwaze utakula nn.....?
kazi kufanya umbea tuu........,
ss akiletwa mkeo hapa........uta kenua bandama lako au utachukia............
 
Jamani msamehe yaishe ashajua kuwa alichokileta jamvini hakina mashiko.
 
Mleta Mada Kosa Lake Ni Nini? Mbona Mna Akili Za Chooni? Yule Mama Ni Mtu Maarufu Kama Alimuona Na Majeraha Ni Lazima Aweke Hewani,huyo Mama Atakuwa Kapigwa Na Mumewe,huwa Wana Tabia Ya Kupigana Mara Kwa Mara Hasa Mzee Akiwa Kanywa Konyagi,mnakumbuka Kipindi Kileeee... Mzee Akiwa Bado Kapanga Magogoni,ulitokea Ugomvi Wa Kufa Mtu Wakiwa Chumbani,mzee Akapigwa Stuli Kwenye Goti Hadi Mfupa Ukaachia,tukaambiwa Kuwa Mzee Alikuwa Ana Gaut So Akapelekwa Uswisi Kumbe Ilikuwa Kichapo,safari Hii Ni Zamu Ya Mama,ahsante Sana Mleta Mada Wengi Wanaokukejeli Ni Wanaume Wa Dar,kiboko Yao Ni Vipanya Way Tu.
 
Leo katika pita pita zangu mjini pale Exim Tower pembeni ya Wizara ya Mambo ya Ndani nimemuona mke wa Raisi wa awamu ya tatu Benjamin Mkapa akiwa na majeraha makubwa mno usoni. Sijui kimempata nini mama yetu huyu!


Amerudi kufanya plastic surgery ile sura.
 
Ndugu mtoa mada pamoja na wachangiaji wengine twende taratibu jamani! tusitumie vibaya fursa hii,tutumie nafasi hii kuelimishana,kupeana ushauri,n.k.Mke wa Rais mstaafu ni Mtu mkubwa! tuweni na heshima basi eeh! kwani wewe ni mara ya kwanza kuona watu wenye majeraha? Halafu hata kama ana majeraha wewe anakuhusu nini? badala ya kuhangaikia maisha yako wewe unahangaika na mambo yasikuhusu, WATANZANIA TUTAFIKA KWELI?.
Huo ukubwa ndiyo sababu makovu yake yanawahusu watanzania wote. Lazima tujue aliyekuwa First Lady wetu amekumbwa na nini? makovu? Ungekuwa wewe makovu ya mkeo hayatuhusu, lakini ya mke wa Rais mstaafu yanatuhusu, na unyamaze kama huna cha kuchangia.
 
Tujikumbushe lile paja la Mkapa lililopasuka mfupa. Ati ilikuwa ajali au...huenda na mamaaa safari hii Bw Mkapa kamuwahi! Chezea Chinga weye!
 
pengine ni mkorogo tu mkuu ..maana wamama wana aribiwa sana na mikorogo hasa ikipuma.
 
Leo katika pita pita zangu mjini pale Exim Tower pembeni ya Wizara ya Mambo ya Ndani nimemuona mke wa Raisi wa awamu ya tatu Benjamin Mkapa akiwa na majeraha makubwa mno usoni. Sijui kimempata nini mama yetu huyu!

Nami leo nimekutana na Mama akitokea bank standard charted international branch, sijui nini kimemsibu?
 
Itakuwa ameumia shamba katika kuandaa shamba, hujui Kipindi cha kilimo....
 
Mleta Mada Kosa Lake Ni Nini? Mbona Mna Akili Za Chooni? Yule Mama Ni Mtu Maarufu Kama Alimuona Na Majeraha Ni Lazima Aweke Hewani,huyo Mama Atakuwa Kapigwa Na Mumewe,huwa Wana Tabia Ya Kupigana Mara Kwa Mara Hasa Mzee Akiwa Kanywa Konyagi,mnakumbuka Kipindi Kileeee... Mzee Akiwa Bado Kapanga Magogoni,ulitokea Ugomvi Wa Kufa Mtu Wakiwa Chumbani,mzee Akapigwa Stuli Kwenye Goti Hadi Mfupa Ukaachia,tukaambiwa Kuwa Mzee Alikuwa Ana Gaut So Akapelekwa Uswisi Kumbe Ilikuwa Kichapo,safari Hii Ni Zamu Ya Mama,ahsante Sana Mleta Mada Wengi Wanaokukejeli Ni Wanaume Wa Dar,kiboko Yao Ni Vipanya Way Tu.

Yule mama wa ki-Old moshi nae sio wa polepole. Hapendi mchezo wa kuonewa kireja reja. Kiruuuu. Yaani kitakachokuwa mbele yake atakuvurumishia tuu.Hapo ni kuwa kawahiwa tu na atakaekuwa ametenda hivyo asubiri apone lazima atajibu tu mapigo labda aombe wazee wamwahi mama na mapema.
 
Kwani majeraha kwa binaadamu siku hizi limekuwa ni jambo la kushangaza......??
 
Mleta Mada Kosa Lake Ni Nini? Mbona Mna Akili Za Chooni? Yule Mama Ni Mtu Maarufu Kama Alimuona Na Majeraha Ni Lazima Aweke Hewani,huyo Mama Atakuwa Kapigwa Na Mumewe,huwa Wana Tabia Ya Kupigana Mara Kwa Mara Hasa Mzee Akiwa Kanywa Konyagi,mnakumbuka Kipindi Kileeee... Mzee Akiwa Bado Kapanga Magogoni,ulitokea Ugomvi Wa Kufa Mtu Wakiwa Chumbani,mzee Akapigwa Stuli Kwenye Goti Hadi Mfupa Ukaachia,tukaambiwa Kuwa Mzee Alikuwa Ana Gaut So Akapelekwa Uswisi Kumbe Ilikuwa Kichapo,safari Hii Ni Zamu Ya Mama,ahsante Sana Mleta Mada Wengi Wanaokukejeli Ni Wanaume Wa Dar,kiboko Yao Ni Vipanya Way Tu.

Safi sana mkuu
 
Leo katika pita pita zangu mjini pale Exim Tower pembeni ya Wizara ya Mambo ya Ndani nimemuona mke wa Raisi wa awamu ya tatu Benjamin Mkapa akiwa na majeraha makubwa mno usoni. Sijui kimempata nini mama yetu huyu!

Amezaliwa hivyo.
 
Binafsi sijaona mantiki ya mleta mada hapa ya mtu kama huyu, kama alikuwa na shida angepaswa amsaidie kwa namna yeyote, even kumjulia hali ingekuwa njia bora zaidi ya kumjali kuliko kumteta hapa.

Pia angemjulia hali angepata taarifa zaidi ya kulichomsibu na sio kama alivyofanya hapa sijapenda hii kwasababu leo, kesho na kesho kutwa inaweza kutokea kwangu, ndugu yangu au yeyote aliyepo hapa JF au nje ya hapa sasa kwa namna hii inakuwa haipendezi.

Asante.

kwenda zako huko na busara zako za kong'ota....
yule alikua mke wa raisi kwahiyo bado ni public figure ...jamii kujua habari zake si kosa.

unaposema amemsaidiaje au aende kumuuliza...unafikiri unaweza kumsogelea tu kirahisi kama mnavyosogeleana pale ubungo na ukabaki salama??

kama hujui kilichoulizwa...kukaa kimya bila kuchangia nayo ni sehem ya kurahisisha kupata jibu maana post za utumbo zinakua chache au hazipo kabisa.
 
Back
Top Bottom