Nimekutana na 'first boyfriend' anataka turudiane

Nimekutana na 'first boyfriend' anataka turudiane

Kuwa makini asije akakutumia picha chafu mlizopiga enzi zile kama kile kisa cha maharusi kilichotokea siku chache zilizopita.
Linda sana ndoa yako na mheshimu na umpende mume wako, achana na mapito ya dunia
 
''....kwa sababu kila navyoendelea kuchati nae namimi nazidi kumpenda...''

This is just the starting point,if you proceed soon you will cross the line....
 
Habari wapendwa wangu,

Mimi nipo hapa sihitaji ushauri ila nataka niwasimulie kidogo lililonitokee, sababu sijamwambia mtu imenibidi niwadokezee.

Mimi ni mama wa watoto 2 na nimeolewa na ndoa ya kanisani, nina kazi yangu nzuri mshahara ni mzuri, maisha yangu ni mazuri tuna nyumba 2 na mume wangu na kila mtu ana gari yake, ila hapa kisa kilichonikuta ni kama ifuatavyo.


Baada ya Zaidi ya miaka kumi na 4 nimekutana na my first boyfriend, mi nashukuru nyumbani tulikua mambo safi, huyu boyfriend wangu tulikua tunasoma wote S.Africa, mi nilikuja nikaama nikaenda kusoma Canada nikamwacha hapo ila tukawa tunawasiliana kwa ukaribu sana, mwisho wa siku tukapotezana, ila kiukweli nilikua nampenda na nina iman nae alikua ananipenda.

Sasa bwana mwezi uliopita nilikua nina meeting na kampuni moja nikakutana na rafiki yake, du tulifurahi sana, tukapiga story mbili tatu, akaniambia unajua F (jina la boyfriend wangu niliyepotezana nae) alikua anakutafuta sana, tukabadilishana namba, mi sikutaka kumwomba ata namba ya F sababu najua sasa nina familia yangu na nina Imani nae atakua na familia yake.

Mara nafika ofisini mida ya jioni naona namba ngeni inaita, kupokea mara ni mimi mume wako F, nikacheka na tabasamu la furaha. Akaniuliza uko wapi nikamwelekeza ofisi yangu, yeye anaishi Arusha ndo anakofanya kazi, nikamwambia ok , cha kwanza aliniuliza ushaolewa nikamwambia ndio na nina watoto 2, nikamwomba nitampigia baadae sababu nilikua biz kidogo, saa kumi na moja natoka ofisini akanipigia nikaongea nae kwenye gari mpaka nafika nyumbani, tukapiga story nyingi.

Ila siku zinavyozidi kwenda ndo anazidi kutaka kuwa karibu na mimi, mara nikapata parcel ya DHL ina zawadi iliyoambatanishwa na picha ipo katika frame tuliopiga mi na yeye enzi tupo S. Africa kwakweli nilikumbuka mbali, nilipiga simu na kumwambia asante na nimeiweka ofsini kwangu. Ila nami nampenda na alinitamkia nimekupata tena sitegemei kukupoteza tena.

Juzi nimemtumia SMS ndefu nikamweleza ukweli mimi siwezi kuendelea nae sababu mimi nina familia yangu nae ana familia yake, sasa kila mtu achukue time yake, kwakweli kanitumia SMS nyingi sana kaniomba nisifanye ivyo, nimeamua ni mblock kila mahala ila cha kushangaza kanunua laini nyingi kwa ajili yangu nayo nimeblock, anatumia line nyingine, kwa sababu kila navyoendelea kuchati nae namimi nazidi kumpenda.

Ili kuepusha imebidi nifanye hivyo. Sasa jana nimeamka nimewaza mengi sana juu yake na nina mpenda na nikiangalia upande wa mume wangu nae kanitenda sana ila mi sitaki kufanya hivyo sababu wakati wa kufunga ndoa niliungama pale mbele nikasema huyu ndo awe mume wangu mpaka kufa, kwakweli in short alikua chagua langu na nilikua nampenda ila wanavyosema ndoa upangwa na Mungu ndo maana tulipoteana.
Things women do.....! Pamoja na elimu yooote uliyo nayo bado unaelekea kuitelekeza ndoa yako!!!!! OMG!!!!!
 
Mi niko Arusha niunganishe na huyo F ili asikusumbue tena[emoji56]
 
FEW POINTS NOTED OVER YOUR LONG TESTIMONIAL LETTER.
1- UNATOKA FAMILIA BORA
2- UMESOMA S.A NA CANADA
3- UMEOLEWA NA UNA WATOTO WAWILI
4- X-BF WAKO ANATAKA KUWA NAWE JAPO NAYE KAOA
5-X-BF WAKO ANAISHI ARUSHA
6- WEWE UNAISHI DAR
7- MUMEO ANAKUZINGUA NDOANI
8- NDOA YAKO HAINA AMANI
9- UPO KWENYE DIALLEMA UFANYE NINI
10- ULIUNGAMA KANISANI KUWA HUYO WA SASA ANAYEKUZINGUA NDIO MUMEO JAPO HUKUMPENDA.

NAENDELEA KUIFANYIA KAZI FINDINGS ZAKO KUONA POSSIBILITY YA WEWE KUWA "Married But Availlable" ILI NAMI NIJIWEKE KWAKO.....ndio KWANI F aweze ana nini na mie nishindwe nna nini?
Ha ha haa
 
Duh wanawake bana. Ndio manaa hamuaminiki na mimi sitakaa kumwamini mwanamke.
Kwanin usifkirie watoto wako unafikiria mume?
Kwanini usifikirie maisha yako unafikiria yale yaliokupita?
Kumbuka una ndoa. Kupanga ni kuchagua.
Hizo ni fantasies tuu za zamani
 
Really umeweka picha yake ukutani ofisini mh huna Muda mrefu atakugegeda tu kweli nimeamini *kuwasilina na ex wako ni sawa na kutembea na muwa kama fimbo lazima kuna siku utaungata*
 
Mhmhn mrudie tu huyo wa zamani maana cha msingi hapo ni mapenzi tu but angalia ndoa yako kwa umakini ku cheat nowdayz ni kawaida sana so go ahead mamaa
 
My dia,pigania hisia zako uzishinde.Tenda kwa akili usiendekeze moyo.Moyo hutupeleka pabaya siku zote.Huyo mwanaume angekuwa wako angeshakuoa lakini sio wako huyo na sasa upo na familia hilo ndio la muhimu kwako...NARUDIA FAMILIA YAKO NI MUHIMU KWAKO!!Kama ni matatizo kila mtu anayo kwenye ndoa usitegeme mteremko tu, kuna kukwaruzana na kupatana hata kama mumeo alikutenda mlishapata suluhu ya hilo kwahio sasa na ww unataka umtende?Au unajitafutia ahueni ya madhambi yako?Huyo F pia si ana familia yake hebu fikiria yatakayojiri mkishafanya mnayotaka kuyafanya kwa upande wako na wake!!Unategemea wote muache familia zenu kwaajili ya hisia za kimapenzi mlizokuwa nazo miaka 14 ilopita?THINK THINK THINK WOMAN au mumeo hakupi haki yako kisawasawa shost?
 
Hii ID yako sijui uliwaza nini hadi kujiita dagaa. Mpe tu kwanza tayari picha yenu ya South Afrika umeshaitundika ofisini kwako.
Huyu mwanamke ana balaa hebu fikiri mpaka picha ameeka ofisini yaani watu wengine sijui akili zao zinatawaliwa na nn wallahi?
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Kapenda tena BF wake wa kwanza. Sijui kama ni penzi la kweli au anataka kulipiza kisasi kwa kutendwa na mumewe.

Huyu mwanamke ana balaa hebu fikiri mpaka picha ameeka ofisini yaani watu wengine sijui akili zao zinatawaliwa na nn wallahi?
 
Kapenda tena BF wake wa kwanza. Sijui kama ni penzi la kweli au anataka kulipiza kisasi kwa kutendwa na mumewe.
Kwa kweli mi naona anajitafutia justification ili atende madhambi yake!!Ndio maana mi naekaga mipaka mikali nikishaachana na mtu ndo mawasiliano basi sijui urafiki sijui blah blah ni unafiki mara mshakumbushiana malavidavi lol
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Habari wapendwa wangu,

Mimi nipo hapa sihitaji ushauri ila nataka niwasimulie kidogo lililonitokee, sababu sijamwambia mtu imenibidi niwadokezee.

Mimi ni mama wa watoto 2 na nimeolewa na ndoa ya kanisani, nina kazi yangu nzuri mshahara ni mzuri, maisha yangu ni mazuri tuna nyumba 2 na mume wangu na kila mtu ana gari yake, ila hapa kisa kilichonikuta ni kama ifuatavyo.


Baada ya Zaidi ya miaka kumi na 4 nimekutana na my first boyfriend, mi nashukuru nyumbani tulikua mambo safi, huyu boyfriend wangu tulikua tunasoma wote S.Africa, mi nilikuja nikaama nikaenda kusoma Canada nikamwacha hapo ila tukawa tunawasiliana kwa ukaribu sana, mwisho wa siku tukapotezana, ila kiukweli nilikua nampenda na nina iman nae alikua ananipenda.

Sasa bwana mwezi uliopita nilikua nina meeting na kampuni moja nikakutana na rafiki yake, du tulifurahi sana, tukapiga story mbili tatu, akaniambia unajua F (jina la boyfriend wangu niliyepotezana nae) alikua anakutafuta sana, tukabadilishana namba, mi sikutaka kumwomba ata namba ya F sababu najua sasa nina familia yangu na nina Imani nae atakua na familia yake.

Mara nafika ofisini mida ya jioni naona namba ngeni inaita, kupokea mara ni mimi mume wako F, nikacheka na tabasamu la furaha. Akaniuliza uko wapi nikamwelekeza ofisi yangu, yeye anaishi Arusha ndo anakofanya kazi, nikamwambia ok , cha kwanza aliniuliza ushaolewa nikamwambia ndio na nina watoto 2, nikamwomba nitampigia baadae sababu nilikua biz kidogo, saa kumi na moja natoka ofisini akanipigia nikaongea nae kwenye gari mpaka nafika nyumbani, tukapiga story nyingi.

Ila siku zinavyozidi kwenda ndo anazidi kutaka kuwa karibu na mimi, mara nikapata parcel ya DHL ina zawadi iliyoambatanishwa na picha ipo katika frame tuliopiga mi na yeye enzi tupo S. Africa kwakweli nilikumbuka mbali, nilipiga simu na kumwambia asante na nimeiweka ofsini kwangu. Ila nami nampenda na alinitamkia nimekupata tena sitegemei kukupoteza tena.

Juzi nimemtumia SMS ndefu nikamweleza ukweli mimi siwezi kuendelea nae sababu mimi nina familia yangu nae ana familia yake, sasa kila mtu achukue time yake, kwakweli kanitumia SMS nyingi sana kaniomba nisifanye ivyo, nimeamua ni mblock kila mahala ila cha kushangaza kanunua laini nyingi kwa ajili yangu nayo nimeblock, anatumia line nyingine, kwa sababu kila navyoendelea kuchati nae namimi nazidi kumpenda.

Ili kuepusha imebidi nifanye hivyo. Sasa jana nimeamka nimewaza mengi sana juu yake na nina mpenda na nikiangalia upande wa mume wangu nae kanitenda sana ila mi sitaki kufanya hivyo sababu wakati wa kufunga ndoa niliungama pale mbele nikasema huyu ndo awe mume wangu mpaka kufa, kwakweli in short alikua chagua langu na nilikua nampenda ila wanavyosema ndoa upangwa na Mungu ndo maana tulipoteana.
Wewe unachezea shilingi chooni mamii,huyo atakukamua na kukukamua na kukukamua mpaka mme wako atajua,utafukuzwa kama mbwa mwizi halafu utamkimbilia huyo mzinzi mwenzio na yeye atakubwaga vile vile na atakublock usimpate,mama funga chupi yako na kufuli laa sivyo utarudi humu kutulilia.
 
Msimamo zero hapo unakubali mpaka kupokea picha yake unatengeneza dhana gani kwa mumeo....IPO siku mtaenda kuvunja amri ya 6 guest house...tabia mbaya tu
 
Back
Top Bottom