Nimekuta uchafu na usaliti kwenye simu yake

Nimekuta uchafu na usaliti kwenye simu yake

Wanawake ni wengi kwann ujiteze kwa kahaba? Piga chini endelea na mambo yako
 
mm niko nae hui zaidi ya mwaka wa nne na kubadilika kaanza baada ya kwenda chuo,kwahyo mm ndye mmilik halali
Tatizo umbali na kuweza kuishi bila wew huyo kubadilika itakuwa ngumu mkuu
 
Labda mshikaji anahisi atakuja pata zari la mentali. Yani kisa mwanamke baba'ke ana hela basi ndio niishi maisha ya kunysnyasika! Labda nimekubali kuolewa.
Haha jamaa imebakia kidogo aolewe hapo maana sasa kama ni demu tu je akiwa mke!
 
Bro sorry nami naomba ushauri Kidogo, Hapa mfukoni nina shilingi elfu ishirini na saba ni hela zangu Hizi alafu nina njaa balaa maana tangu ninywe chai kavu asubuhi sijala hadi Saa Hizi. Sasa Nipo mjini huku naona Kuna vibanda vya chips na mahoteli kibao, naomba ushauri Wako bro nifanyeje asee, njaa inauma hasa yaani
Kwa waliosoma lugha ya kiarabu kuna somo linaitwa "Balagha" ndani ya balagha kuna kitu kinaitwa "thauriya"
Thauriya ni hali ya kueleza kitu kwa maana ya karibu wakati unakusudia maana ya mbaali,
Sasa sijui atakuelewa ulichomshauri hapo..!!
 
Kwa waliosoma lugha ya kiarabu kuna somo linaitwa "Balagha" ndani ya balagha kuna kitu kinaitwa "thauriya"
Thauriya ni hali ya kueleza kitu kwa maana ya karibu wakati unakusudia maana ya mbaali,
Sasa sijui atakuelewa ulichomshauri hapo..!!
Asipoelewa basi bwana
 
Mle hiyo tigo mapema manake ukichelewa mwenzako atamtoa bikra so utaonekana boya zaidi
 
Kweli upo chuo unawaza kuoa huo ujinga utaacha ukimaliza chuo utaona kila kitu clear
suala la kuwaza kuoa popote pale unaeza ukawa na wfe material hata primary na mkaoana
 
Kama anakuja ana kaa kwako hivyo unasema anachezea dushe ya kutosha.Jiulize akirudi huko inakuwaje? Lazima aendelee kuchezea dushe.We jiongeze tu dogo.
ni kweli lakini
 
Wewe mwenyewe ulikuwa unamchezea huyo binti sasa inakuuma kukuta wenzio wanamchezea pia?
Any way kifupi huyo sio mke sahihi..

Na wewe mwenyewe ubadilike!!
nibadilikaje sasa
 
Back
Top Bottom