Nimekuta mke wangu ana mimba ya mwingine

Nimekuta mke wangu ana mimba ya mwingine

Kamshtaki kwa mtumishi, usiongee na mtenda dhambi. Ila seriously inaonekana wewe na mkeo mnaviziana makosa.
 
Sikuwepo mkoani kwa miezi kadhaa, nimerudi Jana usiku nimekuta mke wangu ana mimba ya kama miezi mitatu, kumbuka sijakuwepo for more than six month.
Sitaki kumuuliza lolote kwa sasa

unafikiri waliokua wanakusaidia kumtunza malipo yao nn?
nyamaza wewe!!! kitanda hakizai haramu!
au hujui hilo?
 
duh!!! yaani unamkuta mkeo ana mimba ya mtu mwingine na unamuangalia tu. na drama zote za mimba atakazokuwa anakuletea utazivumilia kweli???
wanawake wenyewe hawa hawa ambao ukiwa huna hela wanaondoka!!!

alivyokukombia wako unafikiri wote tupo hivyo????
muoneeee kwanza
 
Kweli ww mbishi...


Wewe ungefanyaje? Ungemshauri mkeo akachapwe kisha umuombe msamaha na ulee hao watoto wa bandia? Hongera basi kwa kuwa na moyo huo. I can see wewe ni mtu wa dizaini gani. Eti una undugu na Bruce Jenner?
 
Sikuwepo mkoani kwa miezi kadhaa, nimerudi Jana usiku nimekuta mke wangu ana mimba ya kama miezi mitatu, kumbuka sijakuwepo for more than six month.
Sitaki kumuuliza lolote kwa sasa

Mkeo ulimwachia nani? ajili gani usiende naye, miezi sita si mchezo we mwenyewe umechepuka. hiyo mimba umeipimaje kujua ni ya miezi mi3 na sio 6?
 
Sikuwepo mkoani kwa miezi kadhaa, nimerudi Jana usiku nimekuta mke wangu ana mimba ya kama miezi mitatu, kumbuka sijakuwepo for more than six month.
Sitaki kumuuliza lolote kwa sasa


Sema pia kama baba mtarajiwa unamfahamu ila unaogopa......
............
 
Sikuwepo mkoani kwa miezi kadhaa, nimerudi Jana usiku nimekuta mke wangu ana mimba ya kama miezi mitatu, kumbuka sijakuwepo for more than six month.
Sitaki kumuuliza lolote kwa sasa
Usiombee. Unafikiri ukikuta hivyo utapata hata hiyo nguvu ya kushika simu uandike thread kwenye JF. Usichezee hiyo kitu. Omba mungu akuepushe na balaa hilo.
 
dhaaa kila nikisoma haya matukio natamani tungeruhusiwa kuwa uwa wanawake tu maana niwajinga sometime na mtu kaolewa bado analeta mambo ya kijinga nachukia sana hii tabi
 
Chukua bag yako na vitu vyako kaanze maisha mapya kaka
 
Sikuwepo mkoani kwa miezi kadhaa, nimerudi Jana usiku nimekuta mke wangu ana mimba ya kama miezi mitatu, kumbuka sijakuwepo for more than six month.
Sitaki kumuuliza lolote kwa sasa
Safi, wadau wamekusaidia shukuru tu.
 
Sikuwepo mkoani kwa miezi kadhaa, nimerudi Jana usiku nimekuta mke wangu ana mimba ya kama miezi mitatu, kumbuka sijakuwepo for more than six month.
Sitaki kumuuliza lolote kwa sasa
Kwa nini humuulizi lkn na wewe ungekuwa unabeba mimba huko ulikokuwa usingekuwa nayo?
 
Back
Top Bottom