bongo dili
JF-Expert Member
- Feb 13, 2015
- 12,345
- 25,324
Wanawake wengine usipowadhibiti kuzaa njee ni kawaida
we nyamaza kitanda hakizai haramuSikuwepo mkoani kwa miezi kadhaa, nimerudi Jana usiku nimekuta mke wangu ana mimba ya kama miezi mitatu, kumbuka sijakuwepo for more than six month.
Sitaki kumuuliza lolote kwa sasa
hakuna uaminifu ni ushetani mtupu wake na waume wanazaa nje ta ndoa,wake wengi wasagaji na waume wengi ni mashogaTukisema siku hizi ndoa zimekuwa kama bongo movies watu wanapinga...hakuna uaminifu tena kwenye ndoa.unangaika kutafuta pesa mtu yuko anafanya mambo ya ajabu..usije kushangaaa mimba yenyewe inaweza kuwa ya muuza chips..Mungu ameamua kumweka hadhari kwa zambi aliyokuwa akifanya..
Sikuwepo mkoani kwa miezi kadhaa, nimerudi Jana usiku nimekuta mke wangu ana mimba ya kama miezi mitatu, kumbuka sijakuwepo for more than six month.
Sitaki kumuuliza lolote kwa sasa