Nimekukomesha mshenzi wewe, bastard! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimekukomesha mshenzi wewe, bastard!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, May 1, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Inawezekana ikawa kama kichekesho lakini limetokea kweli,
    mwanamke daktari amemng'oa meno yote mpenzi wake wa zamani
    baada ya kwenda kwake akitaka kutibiwa meno yalokuwa
    yakimuuma.

    Jisomee mwenyewe hapa! Dentist pulls out all of her ex-boyfriend
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,506
    Likes Received: 1,335
    Trophy Points: 280
    Ngoja nianze kibarua changu cha kuponda kokoto,kikifikia katikati nitapata break kisha nitarudi!
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,736
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    mh,sasa hyo ni huduma ama kukomoana?
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,692
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    huyo daktari itabidi anyang'anywe leseni yake hii sasa ni nje ya kiapo chake...........
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 69,692
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    In this unrelated photo, a patient receives dental treatment (AP/Esteban Felix)








    this is evil pure and simple..........................hakuna utetezi hapo
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    daah safi sana
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Chezea wananake....
     
  8. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Smile na Madame X,mmefurahia professional misconduct!! sio vizuri
     
  9. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,903
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Huu ni unyanyasaji wa KIJINSIA Kabisa! Mpenzi wa zamani kadhulumiwa haki yake ya huduma mwafaka ya afya kwa kuangukia mikononi mwa dentist mwenye BIFF naye!

    Au ni ukiukwaji wa HAKI ZA MENO? Dunia hii haiishiwi vituko!
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,407
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    mimi ningekata na huo mdomo kabisa fyekelea mbali....
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Alaaniwe mwanaume aliyekuharibu mentally na psychologically! Ashindwe kabisa huyo kidume!
     
  12. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,690
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Amefaidi nini? Inabidi hata vitandani mwetu tuanze kulala kwa tahadhari au?
     
  13. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,690
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Aisee sister inaonyesha una wivu na roho mbaya sana!!! Kufurahia binadamu mwenzio kufanywa kibogoyo kwa sababu tu ya mapenzi siyo jambo la kushabikia hata kidogo; eti kisa mwanaume?
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    duh hali tena mfupa.
     
  15. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,029
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Safi sana!
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mkuu meno ya bandia mdomo wote, ni mateso makubwa sana!
     
  17. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Angemngoa ili inyohifadhiwa ndani ya zipu angekuwa na akili japo kidogo.
    Mbona njemba atanunua meno ya bandia na ata-smile kama kawa tu!
     
  18. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Haijalishi mkuu, mchuzi ataonja na utambu wa nyama atausikia kama kawaida.
    Huyo dada hakumjua adui, afadhali angempiga dawa ya usiingizi halafu akamfungua zipu na kufyeka ile kitu jamaa anaringia.
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Na why umng'oe mwenzio meno kwa hasira zako?? This is not fair kabisa, atleast angekataa kumhudumia akahudumiwa na wengine!!
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,884
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Usikute huyo kidume kwenda kwake ilikuwa gia ya kumrudia kishtobe wake!
     
Loading...