Nimekuja kushukuru JF

Nimekuja kushukuru JF

Bikra nani hajawahi vunja
Kuna age mwanaume ukiivuka.
Kukutana tena na bikra ni ngumu.

Bikra ni miaka 16-25 hivi.

Kwa wale wanaume waliojidai walokole au waliowahi kujichulia sheria mkonon mapema na kuwa madomo zege. Weng hawajawah kukutana na bikra.

Mm nilikuwa mtundu. Form two tayar nina mpenz. Eti nishapanga na kumuoa kabisa 😊😊😊. Nilivyomaliza form four Mdada wa watu kanitunuku akijua ntakuja kuwa mume wake.
Sasahivi ni mke wa mtu huko.
Dah
 
Kwakweli wengi huja humu kwaajili ya issue fulani lakini wakipata wanapotea jumla.

mimi niliwahi kuja kutafuta binti mzuri bikra wa kuoa, nimefanikiwa kumpata na nimekuja kushukuru.

Japo JF kuna connection ya kuwapata, kuna wengine ni watoto wao, wengine dada, wengine kaka binamu au rafiki, kwahiyo natoa wito wa kiendelea kiwasaka na oia ninawapa moyo kuwa wanapatikana
Ok. :1Head:
 
Kwakweli wengi huja humu kwaajili ya issue fulani lakini wakipata wanapotea jumla.

mimi niliwahi kuja kutafuta binti mzuri bikra wa kuoa, nimefanikiwa kumpata na nimekuja kushukuru.

Japo JF kuna connection ya kuwapata, kuna wengine ni watoto wao, wengine dada, wengine kaka binamu au rafiki, kwahiyo natoa wito wa kiendelea kiwasaka na oia ninawapa moyo kuwa wanapatikana
hapo umesema kweli ila sio member wa if wote hakuna bilra hata huyu Bikra unayo anauliza kama unayo huoni ni jambo gumu.

ila umesema kweli wamekuunganisha na vibinti vya after school bash
 
Kwakweli wengi huja humu kwaajili ya issue fulani lakini wakipata wanapotea jumla.

mimi niliwahi kuja kutafuta binti mzuri bikra wa kuoa, nimefanikiwa kumpata na nimekuja kushukuru.

Japo JF kuna connection ya kuwapata, kuna wengine ni watoto wao, wengine dada, wengine kaka binamu au rafiki, kwahiyo natoa wito wa kiendelea kiwasaka na oia ninawapa moyo kuwa wanapatikana
Ahahahahaha! Hapa kuna mtu anatafutwa kuingizwa "kingi"! Ahahahahaha!!
 
Back
Top Bottom