Nimekua kivutio sana kazini

"they was"❎
They Were...βœ”οΈ,,Punguza Uzuri Dogo Na Uwe Unazingatia Kufikiri Na Kufahamu Mambo Makubwa Na Madogomadogo Ya Msingi Kwa Ustawi Bora Wa Uzuri Wako.....

​
Thank you, I was so excited to share my experience.
 
teeenaaaaaaaaaaa!!! subiri nikipata vocha za 5,000 nitakutumia hata nne za 100o zitakutesa. unanikosea tu kuita beautiful boy.
😹😹😹 Weeeh haszu huyooooo..!!
Tajiriiiiiiiii mutoto, new boss in town 😻

Sasa hivi nitakuita Papaa Haszu na kati ya masaki kwa mapedeshee wenye makuta mingi..!!

Sasa ole wako unizingue usitume hiyo buku 5 🀣😹😹
 
Wew ke au me
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…